1.รายการหุ่นยนต์บังคับมือ ป.1-6 กติกา HK ทางบก
#
ID
รายชื่อกรรมการตัดสินการแข่งขัน
1 0021 Hand Generator Robot Horse Short Distance Run Competition ป.1-6
1 นายวรพล ศรีแตง ครู โรงเรียนหนองบัว กรรมการ
2 นางสาวธีรวรรณ ศรีพันธุ์ ครู โรงเรียนหนองบัว กรรมการ
3 นายธีระ ราชสุภา ครู โรงเรียนหนองบัว กรรมการ
4 นายจตุรงค์ เปรมเสถียร พนักงานราชการ โรงเรียนหนองบัว กรรมการ
5 นายพีระชัย อากาศวิภาต ครูข้าราชการบำนาญ กรรมการ
6 นายรังสิมันต์ น้อยเจริญ ครูวิทยาลัยเทคนิคพิษณุโลก กรรมการ
7 นายวิษณุ อ้นบางเขน ครูโรงเรียนสุโขทัยวิทยาคม กรรมการ
8 นายนนท์ปวิธ เที่ยงดีฤทธิ์ ครูโรงเรียนหนองไผ่ กรรมการ
9 นายอนุรักษ์ เพชรไทย ครูโรงเรียนหนองไผ่ กรรมการ
10 นายลัทธพล ยวนยี ครูโรงเรียนบ้านโคกกร่าง กรรมการ
11 นายไพทูลน์ แสนเสนา ครูโรงเรียนร้อยเอ็ดวิทยาลัย กรรมการ
12 นางสาวอรวรรยา เย็นวัฒนา ครูโรงเรียนร้อยเอ็ดวิทยาลัย กรรมการ
13 นางสาวศรีวิกา กังวาฬ ครูโรงเรียนเวียงมอกวิทยา กรรมการ
2 0022 Hand Generator Robot Tug-of-War Competition ป.1-6
1 นายวรพล ศรีแตง ครู โรงเรียนหนองบัว กรรมการ
2 นางสาวธีรวรรณ ศรีพันธุ์ ครู โรงเรียนหนองบัว กรรมการ
3 นายธีระ ราชสุภา ครู โรงเรียนหนองบัว กรรมการ
4 นายจตุรงค์ เปรมเสถียร พนักงานราชการ โรงเรียนหนองบัว กรรมการ
5 นายพีระชัย อากาศวิภาต ครูข้าราชการบำนาญ กรรมการ
6 นายรังสิมันต์ น้อยเจริญ ครูวิทยาลัยเทคนิคพิษณุโลก กรรมการ
7 นายวิษณุ อ้นบางเขน ครูโรงเรียนสุโขทัยวิทยาคม กรรมการ
8 นายนนท์ปวิธ เที่ยงดีฤทธิ์ ครูโรงเรียนหนองไผ่ กรรมการ
9 นายอนุรักษ์ เพชรไทย ครูโรงเรียนหนองไผ่ กรรมการ
10 นายลัทธพล ยวนยี ครูโรงเรียนบ้านโคกกร่าง กรรมการ
11 นายไพทูลน์ แสนเสนา ครูโรงเรียนร้อยเอ็ดวิทยาลัย กรรมการ
12 นางสาวอรวรรยา เย็นวัฒนา ครูโรงเรียนร้อยเอ็ดวิทยาลัย กรรมการ
3 0023 Hand Generator Robot Elephants Power ป.1-6
1 นายวรพล ศรีแตง ครู โรงเรียนหนองบัว กรรมการ
2 นางสาวธีรวรรณ ศรีพันธุ์ ครูโรงเรียนหนองบัว กรรมการ
3 นายธีระ ราชสุภา ครูโรงเรียนหนองบัว กรรมการ
4 นายจตุรงค์ เปรมเสถียร พนักงานราชการโรงเรียนหนองบัว กรรมการ
5 นายพีระชัย อากาศวิภาต ครูข้าราชการบำนาญ กรรมการ
6 นายรังสิมันต์ น้อยเจริญ ครูวิทยาลัยเทคนิคพิษณุโลก กรรมการ
7 นายวิษณุ อ้นบางเขน ครูโรงเรียนสุโขทัยวิทยาคม กรรมการ
8 นายนนท์ปวิธ เที่ยงดีฤทธิ์ ครูโรงเรียนหนองไผ่ กรรมการ
9 นายอนุรักษ์ เพชรไทย ครูโรงเรียนหนองไผ่ กรรมการ
10 นายลัทธพล ยวนยี ครูโรงเรียนบ้านโคกกร่าง กรรมการ
11 นายไพทูลน์ แสนเสนา ครูโรงเรียนร้อยเอ็ดวิทยาลัย กรรมการ
12 นางสาวอรวรรยา เย็นวัฒนา ครูโรงเรียนร้อยเอ็ดวิทยาลัย กรรมการ
4 0024 Robot Horse Relay Competition ป.1-6
1 นายวรพล ศรีแตง ครูโรงเรียนหนองบัว กรรมการ
2 นางสาวธีรวรรณ ศรีพันธุ์ ครูโรงเรียนหนองบัว กรรมการ
3 นายธีระ ราชสุภา ครูโรงเรียนหนองบัว กรรมการ
4 นายจตุรงค์ เปรมเสถียร พนักงานราชการโรงเรียนหนองบัว กรรมการ
5 นายพีระชัย อากาศวิภาต ครูข้าราชการบำนาญ กรรมการ
6 นายรังสิมันต์ น้อยเจริญ ครูวิทยาลัยเทคนิคพิษณุโลก กรรมการ
7 นายวิษณุ อ้นบางเขน ครูโรงเรียนสุโขทัยวิทยาคม กรรมการ
8 นายนนท์ปวิธ เที่ยงดีฤทธิ์ ครูโรงเรียนหนองไผ่ กรรมการ
9 นายอนุรักษ์ เพชรไทย ครูโรงเรียนหนองไผ่ กรรมการ
10 นายลัทธพล ยวนยี ครูโรงเรียนบ้านโคกกร่าง กรรมการ
11 นายไพทูลน์ แสนเสนา ครูโรงเรียนร้อยเอ็ดวิทยาลัย กรรมการ
12 นางสาวอรวรรยา เย็นวัฒนา ครูโรงเรียนร้อยเอ็ดวิทยาลัย กรรมการ
5 0025 Hand Generator Robot Sled Race ป.1-6
1 นายวรพล ศรีแตง ครูโรงเรียนหนองบัว กรรมการ
2 นางสาวธีรวรรณ ศรีพันธุ์ ครูโรงเรียนหนองบัว กรรมการ
3 นายธีระ ราชสุภา ครูโรงเรียนหนองบัว กรรมการ
4 นายจตุรงค์ เปรมเสถียร พนักงานราชการโรงเรียนหนองบัว กรรมการ
5 นายพีระชัย อากาศวิภาต ครูข้าราชการบำนาญ กรรมการ
6 นายรังสิมันต์ น้อยเจริญ ครูวิทยาลัยเทคนิคพิษณุโลก กรรมการ
7 นายวิษณุ อ้นบางเขน ครูโรงเรียนสุโขทัยวิทยาคม กรรมการ
8 นายนนท์ปวิธ เที่ยงดีฤทธิ์ ครูโรงเรียนหนองไผ่ กรรมการ
9 นายอนุรักษ์ เพชรไทย ครูโรงเรียนหนองไผ่ กรรมการ
10 นายลัทธพล ยวนยี ครูโรงเรียนบ้านโคกกร่าง กรรมการ
11 นายไพทูลน์ แสนเสนา ครูโรงเรียนร้อยเอ็ดวิทยาลัย กรรมการ
12 นางสาวอรวรรยา เย็นวัฒนา ครูโรงเรียนร้อยเอ็ดวิทยาลัย กรรมการ
6 0026 Hand Generator Robot Ladder Climbing Competition ป.1-6
1 นายวรพล ศรีแตง ครูโรงเรียนหนองบัว กรรมการ
2 นางสาวธีรวรรณ ศรีพันธุ์ ครูโรงเรียนหนองบัว กรรมการ
3 นายธีระ ราชสุภา ครูโรงเรียนหนองบัว กรรมการ
4 นายจตุรงค์ เปรมเสถียร พนักงานราชการโรงเรียนหนองบัว กรรมการ
5 นายพีระชัย อากาศวิภาต ครูข้าราชการบำนาญ กรรมการ
6 นายรังสิมันต์ น้อยเจริญ ครูวิทยาลัยเทคนิคพิษณุโลก กรรมการ
7 นายวิษณุ อ้นบางเขน ครูโรงเรียนสุโขทัยวิทยาคม กรรมการ
8 นายนนท์ปวิธ เที่ยงดีฤทธิ์ ครูโรงเรียนหนองไผ่ กรรมการ
9 นายอนุรักษ์ เพชรไทย ครูโรงเรียนหนองไผ่ กรรมการ
10 นายลัทธพล ยวนยี ครูโรงเรียนบ้านโคกกร่าง กรรมการ
11 นายไพทูลน์ แสนเสนา ครูโรงเรียนร้อยเอ็ดวิทยาลัย กรรมการ
12 นางสาวอรวรรยา เย็นวัฒนา ครูโรงเรียนร้อยเอ็ดวิทยาลัย กรรมการ
7 0027 Hand Generator Robot Horizontal Bar Climbing Competition ป.1-6
1 นายวรพล ศรีแตง ครูโรงเรียนหนองบัว กรรมการ
2 นางสาวธีรวรรณ ศรีพันธุ์ ครูโรงเรียนหนองบัว กรรมการ
3 นายธีระ ราชสุภา ครูโรงเรียนหนองบัว กรรมการ
4 นายจตุรงค์ เปรมเสถียร พนักงานราชการโรงเรียนหนองบัว กรรมการ
5 นายพีระชัย อากาศวิภาต ครูข้าราชการบำนาญ กรรมการ
6 นายรังสิมันต์ น้อยเจริญ ครูวิทยาลัยเทคนิคพิษณุโลก กรรมการ
7 นายวิษณุ อ้นบางเขน ครูโรงเรียนสุโขทัยวิทยาคม กรรมการ
8 นายนนท์ปวิธ เที่ยงดีฤทธิ์ ครูโรงเรียนหนองไผ่ กรรมการ
9 นายอนุรักษ์ เพชรไทย ครูโรงเรียนหนองไผ่ กรรมการ
10 นายลัทธพล ยวนยี ครูโรงเรียนบ้านโคกกร่าง กรรมการ
11 นายไพทูลน์ แสนเสนา ครูโรงเรียนร้อยเอ็ดวิทยาลัย กรรมการ
12 นางสาวอรวรรยา เย็นวัฒนา ครูโรงเรียนร้อยเอ็ดวิทยาลัย กรรมการ
8 0028 Hand Generator Triathlon Robot Relay Competition ป.1-6
1 นายวรพล ศรีแตง ครูโรงเรียนหนองบัว กรรมการ
2 นางสาวธีรวรรณ ศรีพันธุ์ ครูโรงเรียนหนองบัว กรรมการ
3 นายธีระ ราชสุภา ครูโรงเรียนหนองบัว กรรมการ
4 นายจตุรงค์ เปรมเสถียร พนักงานราชการโรงเรียนหนองบัว กรรมการ
5 นายพีระชัย อากาศวิภาต ครูข้าราชการบำนาญ กรรมการ
6 นายรังสิมันต์ น้อยเจริญ ครูวิทยาลัยเทคนิคพิษณุโลก กรรมการ
7 นายวิษณุ อ้นบางเขน ครูโรงเรียนสุโขทัยวิทยาคม กรรมการ
8 นายนนท์ปวิธ เที่ยงดีฤทธิ์ ครูโรงเรียนหนองไผ่ กรรมการ
9 นายอนุรักษ์ เพชรไทย ครูโรงเรียนหนองไผ่ กรรมการ
10 นายลัทธพล ยวนยี ครูโรงเรียนบ้านโคกกร่าง กรรมการ
11 นายไพทูลน์ แสนเสนา ครูโรงเรียนร้อยเอ็ดวิทยาลัย กรรมการ
12 นางสาวอรวรรยา เย็นวัฒนา ครูโรงเรียนร้อยเอ็ดวิทยาลัย กรรมการ
9 0029 Hand Generator Single Motor Robot Appearance Design Competition ป.1-6
10 0030 Hand Generator Bouncing Robot Short Distance Run Competition ป.1-6
1 นายวรพล ศรีแตง ครูโรงเรียนหนองบัว กรรมการ
2 นายธีรวรรณ ศรีพันธุ์ ครูโรงเรียนหนองบัว กรรมการ
3 นายธีระ ราชสุภา ครูโรงเรียนหนองบัว กรรมการ
4 นายจตุรงค์ เปรมเสถียร พนักงานราชการโรงเรียนหนองบัว กรรมการ
5 นายพีระชัย อากาศวิภาต ครูข้าราชการบำนาญ กรรมการ
6 นายรังสิมันต์ น้อยเจริญ ครูวิทยาลัยเทคนิคพิษณุโลก กรรมการ
7 นายวิษณุ อ้นบางเขน ครูโรงเรียนสุโขทัยวิทยาคม กรรมการ
8 นายนนท์ปวิธ เที่ยงดีฤทธิ์ ครูโรงเรียนหนองไผ่ กรรมการ
9 นายอนุรักษ์ เพชรไทย ครูโรงเรียนหนองไผ่ กรรมการ
10 นายลัทธพล ยวนยี ครูโรงเรียนบ้านโคกกร่าง กรรมการ
11 นายไพทูลน์ แสนเสนา ครูโรงเรียนร้อยเอ็ดวิทยาลัย กรรมการ
12 นางสาวอรวรรยา เย็นวัฒนา ครูโรงเรียนร้อยเอ็ดวิทยาลัย กรรมการ
11 0031 Hand Generator Bouncing Robot Appearance Design Competition ป.1-6 - ไม่มีการแข่งขัน
12 0032 Hand Generator Worm Robot Short Distance Run Competition ป.1-6
1 นายวรพล ศรีแตง ครูโรงเรียนหนองบัว กรรมการ
2 นางสาวธีรวรรณ ศรีพันธุ์ ครูโรงเรียนหนองบัว กรรมการ
3 นายธีระ ราชสุภา ครูโรงเรียนหนองบัว กรรมการ
4 นายจตุรงค์ เปรมเสถียร พนักงานราชการโรงเรียนหนองบัว กรรมการ
5 นายพีระชัย อากาศวิภาต ครูข้าราชการบำนาญ กรรมการ
6 นายรังสิมันต์ น้อยเจริญ ครูวิทยาลัยเทคนิคพิษณุโลก กรรมการ
7 นายวิษณุ อ้นบางเขน ครูโรงเรียนสุโขทัยวิทยาคม กรรมการ
8 นายนนท์ปวิธ เที่ยงดีฤทธิ์ ครูโรงเรียนหนองไผ่ กรรมการ
9 นายลัทธพล ยวนยี ครูโรงเรียนบ้านโคกกร่าง กรรมการ
10 นายไพทูลน์ แสนเสนา ครูโรงเรียนร้อยเอ็ดวิทยาลัย กรรมการ
11 นางสาวอรวรรยา เย็นวัฒนา ครูโรงเรียนร้อยเอ็ดวิทยาลัย กรรมการ
13 0033 Hand Generator Worm Robot Appearance Design Competition ป.1-6
1 นายวรพล ศรีแตง ครูโรงเรียนหนองบัว กรรมการ
2 นางสาวธีรวรรณ ศรีพันธุ์ ครูโรงเรียนหนองบัว กรรมการ
3 นายธีระ ราชสุภา ครูโรงเรียนหนองบัว กรรมการ
4 นายจตุรงค์ เปรมเสถียร พนักงานราชการโรงเรียนหนองบัว กรรมการ
5 นายพีระชัย อากาศวิภาต ครูข้าราชการบำนาญ กรรมการ
6 นายรังสิมันต์ น้อยเจริญ ครูวิทยาลัยเทคนิคพิษณุโลก กรรมการ
7 นายวิษณุ อ้นบางเขน ครูโรงเรียนสุโขทัยวิทยาคม กรรมการ
8 นายนนท์ปวิธ เที่ยงดีฤทธิ์ ครูโรงเรียนหนองไผ่ กรรมการ
9 นายอนุรักษ์ เพชรไทย ครูโรงเรียนหนองไผ่ กรรมการ
10 นายลัทธพล ยวนยี ครูโรงเรียนบ้านโคกกร่าง กรรมการ
11 นายลัทธพล ยวนยี ครูโรงเรียนบ้านโคกกร่าง กรรมการ
12 นายไพทูลน์ แสนเสนา ครูโรงเรียนร้อยเอ็ดวิทยาลัย กรรมการ
13 นางสาวอรวรรยา เย็นวัฒนา ครูโรงเรียนร้อยเอ็ดวิทยาลัย กรรมการ
14 0034 Robot Boxing Competition ป.1-6
1 นายวรพล ศรีแตง ครูโรงเรียนหนองบัว กรรมการ
2 นางสาวธีรวรรณ ศรีพันธุ์ ครูโรงเรียนหนองบัว กรรมการ
3 นายธีระ ราชสุภา ครูโรงเรียนหนองบัว กรรมการ
4 นายจตุรงค์ เปรมเสถียร พนักงานราชการโรงเรียนหนองบัว กรรมการ
5 นายพีระชัย อากาศวิภาต ครูข้าราชการบำนาญ กรรมการ
6 นายรังสิมันต์ น้อยเจริญ ครูวิทยาลัยเทคนิคพิษณุโลก กรรมการ
7 นายวิษณุ อ้นบางเขน ครูโรงเรียนสุโขทัยวิทยาคม กรรมการ
8 นายนนท์ปวิธ เที่ยงดีฤทธิ์ ครูโรงเรียนหนองไผ่ กรรมการ
9 นายอนุรักษ์ เพชรไทย ครูโรงเรียนหนองไผ่ กรรมการ
10 นายลัทธพล ยวนยี ครูโรงเรียนบ้านโคกกร่าง กรรมการ
11 นายไพทูลน์ แสนเสนา ครูโรงเรียนร้อยเอ็ดวิทยาลัย กรรมการ
12 นางสาวอรวรรยา เย็นวัฒนา ครูโรงเรียนร้อยเอ็ดวิทยาลัย กรรมการ
15 0035 Robot Rugby Competition ป.1-6
1 นายวรพล ศรีแตง ครูโรงเรียนหนองบัว กรรมการ
2 นางสาวธีรวรรณ ศรีพันธุ์ ครูโรงเรียนหนองบัว กรรมการ
3 นายธีระ ราชสุภา ครูโรงเรียนหนองบัว กรรมการ
4 นายจตุรงค์ เปรมเสถียร พนักงานราชการโรงเรียนหนองบัว กรรมการ
5 นายพีระชัย อากาศวิภาต ครูข้าราชการบำนาญ กรรมการ
6 นายพีระชัย อากาศวิภาต ครูข้าราชการบำนาญ กรรมการ
7 นายรังสิมันต์ น้อยเจริญ ครูวิทยาลัยเทคนิคพิษณุโลก กรรมการ
8 นายวิษณุ อ้นบางเขน ครูโรงเรียนสุโขทัยวิทยาคม กรรมการ
9 นายนนท์ปวิธ เที่ยงดีฤทธิ์ ครูโรงเรียนหนองไผ่ กรรมการ
10 นายอนุรักษ์ เพชรไทย ครูโรงเรียนหนองไผ่ กรรมการ
11 นายลัทธพล ยวนยี ครูโรงเรียนบ้านโคกกร่าง กรรมการ
12 นายไพทูลน์ แสนเสนา ครูโรงเรียนร้อยเอ็ดวิทยาลัย กรรมการ
13 นางสาวอรวรรยา เย็นวัฒนา ครูโรงเรียนร้อยเอ็ดวิทยาลัย กรรมการ
16 0036 Robot Sheepdog Competition ป.1-6
1 นายวรพล ศรีแตง ครูโรงเรียนหนองบัว กรรมการ
2 นางสาวธีรวรรณ ศรีพันธุ์ ครูโรงเรียนหนองบัว กรรมการ
3 นายธีระ ราชสุภา ครูโรงเรียนหนองบัว กรรมการ
4 นายจตุรงค์ เปรมเสถียร พนักงานราชการโรงเรียนหนองบัว กรรมการ
5 นายพีระชัย อากาศวิภาต ครูข้าราชการบำนาญ กรรมการ
6 นายรังสิมันต์ น้อยเจริญ ครูวิทยาลัยเทคนิคพิษณุโลก กรรมการ
7 นายวิษณุ อ้นบางเขน ครูโรงเรียนสุโขทัยวิทยาคม กรรมการ
8 นายนนท์ปวิธ เที่ยงดีฤทธิ์ ครูโรงเรียนหนองไผ่ กรรมการ
9 นายอนุรักษ์ เพชรไทย ครูโรงเรียนหนองไผ่ กรรมการ
10 นายลัทธพล ยวนยี ครูโรงเรียนบ้านโคกกร่าง กรรมการ
11 นายไพทูลน์ แสนเสนา ครูโรงเรียนร้อยเอ็ดวิทยาลัย กรรมการ
12 นางสาวอรวรรยา เย็นวัฒนา ครูโรงเรียนร้อยเอ็ดวิทยาลัย กรรมการ
17 0037 Robot Ant Obstacle Avoidance Competition ป.1-6
18 0038 Robot Penalty Shoot-out Competition ป.1-6
19 0039 Life Inspired Innovative Model Design Competition ป.1-6
20 0200 Multi-motor Robot Appearance Design Competition ป.1-6
2.รายการหุ่นยนต์บังคับมือ ม.1-3 กติกา HK ทางบก
#
ID
รายชื่อกรรมการตัดสินการแข่งขัน
1 0040 Hand Generator Robot Horse Short Distance Run Competition ม.1-3
1 นายวรพล ศรีแตง ครูโรงเรียนหนองบัว กรรมการ
2 นางสาวธีรวรรณ ศรีพันธุ์ ครูโรงเรียนหนองบัว กรรมการ
3 นายธีระ ราชสุภา ครูโรงเรียนหนองบัว กรรมการ
4 นายจตุรงค์ เปรมเสถียร พนักงานราชการโรงเรียนหนองบัว กรรมการ
5 นายพีระชัย อากาศวิภาต ครูข้าราชการบำนาญ กรรมการ
6 นายรังสิมันต์ น้อยเจริญ ครูวิทยาลัยเทคนิคพิษณูโลก กรรมการ
7 นายวิษณู อ้นบางเขน ครูโรงเรียนสุโขทัยวิทยาคม กรรมการ
8 นายนนท์ปวิธ เที่ยงดีฤทธิ์ ครูโรงเรียนหนองไผ่ กรรมการ
9 นายอนุรักษ์ เพชรไทย ครูโรงเรียนหนองไผ่ กรรมการ
10 นายลัทธพล ยวนยี ครูโรงเรียนบ้านโคกกร่าง กรรมการ
11 นายไพทูลน์ แสนเสนา ครูโรงเรียนร้อยเอ็ดวิทยาลัย กรรมการ
12 นางสาวอรวรรยา เย็นวัฒนา ครูโรงเรียนร้อยเอ็ดวิทยาลัย กรรมการ
2 0041 Hand Generator Robot Tug-of-War Competition ม.1-3
3 0042 Hand Generator Robot Elephants Power ม.1-3
4 0043 Hand Generator 2 legs Robot Short Distance Run Competition ม.1-3
5 0044 Robot Horse Relay Competition ม.1-3
6 0045 Hand Generator Robot Sled Race ม.1-3
7 0046 Hand Generator Robot Ladder Climbing Competition ม.1-3
8 0047 Hand Generator Robot Horizontal Bar Climbing Competition ม.1-3
9 0048 Hand Generator Triathlon Robot Relay Competition ม.1-3
10 0049 Hand Generator Single Motor Robot Appearance Design Competition ม.1-3
11 0050 Hand Generator Worm Robot Short Distance Run Competition ม.1-3
12 0051 Hand Generator Worm Robot Appearance Design Competition ม.1-3
13 0052 Robot Boxing Competition ม.1-3
14 0053 Planet Exploration Competition ม.1-3
15 0054 Robot Combat Competition ม.1-3
16 0055 Multi-motor Robot Appearance Design Competition ม.1-3
17 0056 Robot Penalty Shoot-out Competition ม.1-3
18 0057 Servo Motor Robot Appearance Design Competition ม.1-3
19 0058 Life Inspired Innovative Model Design Competition ม.1-3
3.รายการหุ่นยนต์บังคับมือ ป.1-6 กติกา HK ทางน้ำ
#
ID
รายชื่อกรรมการตัดสินการแข่งขัน
1 0084 Environmental Protection – Sea Surface Sweeper Robot Game ป.1-6
1 นางสาวกมลทิพย์ นารี ครูโรงเรียนหนองบัว กรรมการ
2 นายเกียรติธงชัย ฉายะชาติ ครูโรงเรียนหนองบัว กรรมการ
3 นายเมธัส จูอาภรณ์ พนักงานราชการโรงเรียนหนองบัว กรรมการ
4 นายคมกริช ศรีชัย ครูโรงเรียนหนองสูงสามัคคีวิทยา กรรมการ
5 นางเบญญาสิริ เหล่านภาพร ครูโรงเรียนดงขุยวิทยาคม กรรมการ
6 นางเกศินี แย้มนิล ครูโรงเรียนดงขุยวิทยาคม กรรมการ
7 นายประวิทย์ นาคมอญ ครูโรงเรียนบ้านพญาวัง กรรมการ
8 นายลัทธพล ยวนยี ครูโรงเรียนบ้านโคกกร่าง กรรมการ
2 0085 Shipwreck Rescue and Salvage Robot Game ป.1-6
3 0086 Ocean Treasure Hunting Robot Game ป.1-6
4 0087 Hand Generator Robot Backstroke Swimming Competition ป.1-6
5 0088 Hand Generator Robot Breaststroke Swimming Competition ป.1-6
6 0089 Hand Generator Robot Butterfly Stroke Swimming Competition ป.1-6
7 0090 Hand Generator Robot Freestyle (front crawl) Swimming Competition ป.1-6
8 0091 Hand Generator Robot Fish Short Distance Swimming (Vertical style) Competition ป.1-6
9 0092 Hand Generator Robot Fish Short Distance Swimming (Horizontal style) Competition ป.1-6
10 0093 Hand Generator Robot Duck Short Distance Swimming Competition ป.1-6
11 0094 Robot Dragon Boat Race ป.1-6
12 0095 Robot Dragon Boat Relay Race ป.1-6 - ไม่มีการแข่งขัน
13 0096 Robot Dragon Boat Appearance Design Competition ป.1-6
4.รายการหุ่นยนต์บังคับมือ ม.1-3 กติกา HK ทางน้ำ
#
ID
รายชื่อกรรมการตัดสินการแข่งขัน
1 0097 Environmental Protection – Sea Surface Sweeper Robot Game ม.1-3
1 นางสาวกมลทิพย์ นารี ครูโรงเรียนหนองบัว กรรมการ
2 นายเกียรติธงชัย ฉายะชาติ ครูโรงเรียนหนองบัว กรรมการ
3 นายเมธัส จูอาภรณ์ พนักงานราชการโรงเรียนหนองบัว กรรมการ
4 นายคมกริช ศรีชัย ครูโรงเรียนหนองสูงสามัคคีวิทยา กรรมการ
5 นางเบญญาสิริ เหล่านภาพร ครูโรงเรียนดงขุยวิทยาคม กรรมการ
6 นางเกศินี แย้มนิล ครูโรงเรียนดงขุยวิทยาคม กรรมการ
2 0098 Water Polo Robot Game ม.1-3
3 0099 Shipwreck Rescue and Salvage Robot Game ม.1-3
4 0100 Ocean Treasure Hunting Robot Game ม.1-3
5 0101 Land and Water Robot Obstacle Avoidance Competition ม.1-3
6 0102 Hand Generator Robot Backstroke Swimming Competition ม.1-3
7 0103 Hand Generator Robot Breaststroke Swimming Competition ม.1-3
8 0104 Hand Generator Robot Butterfly Stroke Swimming Competition ม.1-3
9 0105 Hand Generator Robot Freestyle (front crawl) Swimming Competition ม.1-3
10 0106 Hand Generator Robot Fish Short Distance Swimming (Vertical style) Competition ม.1-3
11 0107 Hand Generator Robot Fish Short Distance Swimming (Horizontal style) Competition ม.1-3
12 0108 Hand Generator Robot Duck Short Distance Swimming Competition ม.1-3
13 0109 Hand Generator Four-Oar Robot Boat Competition ม.1-3
14 0110 Hand Generator Robot Canoe Competition ม.1-3
15 0111 Robot Dragon Boat Race ม.1-3
16 0112 Robot Dragon Boat Relay Race ม.1-3
17 0113 Robot Dragon Boat Appearance Design Competition ม.1-3
5.รายการหุ่นยนต์บังคับมือ ม.4-6 กติกา HK ทางน้ำ
#
ID
รายชื่อกรรมการตัดสินการแข่งขัน
1 0114 Environmental Protection – Sea Surface Sweeper Robot Game ม.4-6
1 นางสาวกมลทิพย์ นารี ครูโรงเรียนหนองบัว กรรมการ
2 นายเกียรติธงชัย ฉายะชาติ ครูโรงเรียนหนองบัว กรรมการ
3 นายเมธัส จูอาภรณ์ พนักงานราชการโรงเรียนหนองบัว กรรมการ
4 นายคมกริช ศรีชัย ครูโรงเรียนหนองสูงสามัคคีวิทยา กรรมการ
5 นางเบญญาสิริ เหล่านภาพร ครูโรงเรียนดงขุยวิทยาคม กรรมการ
6 นางเกศินี แย้มนิล ครูโรงเรียนดงขุยวิทยาคม กรรมการ
2 0115 Water Polo Robot Game ม.4-6
3 0116 Shipwreck Rescue and Salvage Robot Game ม.4-6
4 0117 Ocean Treasure Hunting Robot Game ม.4-6
5 0118 Land and Water Robot Obstacle Avoidance Competition ม.4-6
6 0119 Hand Generator Robot Backstroke Swimming Competition ม.4-6
7 0120 Hand Generator Robot Breaststroke Swimming Competition ม.4-6
8 0121 Hand Generator Robot Butterfly Stroke Swimming Competition ม.4-6
9 0122 Hand Generator Robot Freestyle (front crawl) Swimming Competition ม.4-6
10 0123 Hand Generator Robot Fish Short Distance Swimming (Vertical style) Competition ม.4-6
11 0124 Hand Generator Robot Fish Short Distance Swimming (Horizontal style) Competition ม.4-6
12 0125 Hand Generator Robot Duck Short Distance Swimming Competition ม.4-6
13 0126 Hand Generator Four-Oar Robot Boat Competition ม.4-6
14 0127 Hand Generator Robot Canoe Competition ม.4-6
15 0128 Robot Dragon Boat Race ม.4-6
16 0129 Robot Dragon Boat Relay Race ม.4-6
17 0130 Robot Dragon Boat Appearance Design Competition ม.4-6
6.รายการหุ่นยนต์อัตโนมัติ ป.1-6 กติกา IRO
#
ID
รายชื่อกรรมการตัดสินการแข่งขัน
1 0131 Robot Gathering ป.1-6
1 นายเจริญชัย วงศ์สิริธารา ครูโรงเรียนหนองบัว กรรมการ
2 นายพงศธรณ์ ปรางค์ทอง นักศึกษาฝึกประสบการณ์วิชาชีพครูโรงเรียนหนองบัว กรรมการ
3 นายสุรวิชญ์ เกตุแก้ว ครูโรงเรียนหนองบัว กรรมการ
4 นายวิราช น้อยศิริ ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านขุนน้ำคับ กรรมการ
5 นายพงศธร ภักดี ครูโรงเรียนวังบ่อ กรรมการ
6 นายอนิรุทธ์ พูนวิวัฒน์ ครูโรงเรียนลาดยาววิทยาคม กรรมการ
7 นายภูมิศักดิ์ คงจันทร์ ครูโรงเรียนลาดยาววิทยาคม กรรมการ
8 นายณัฐกรณ ดีอุดมจันทร์ รองผู้อำนวยการโรงเรียนอนุบาลสายสมร กรรมการ
9 นายจิรพิพัฒน์ ธัญพงษ์ภัทร ครูวิทยาลัยศิลปะ สื่อและเทคโนโลยี มหาวิทยาลัยเชียงใหม่ กรรมการ
10 นายธนกฤต ขันธวัฒน์ ครูโรงเรียนร้อยเอ็ดวิทยาลัย กรรมการ
11 นายอภิสิทธิ์ วงศ์สุทธิ์ ครูโรงเรียนนวมินทราชูทิศมัชฌิม กรรมการ
12 นายเชษฐศิษย์ ศรีจันทร์ ครูICT ขอนแก่น กรรมการ
13 นางอารยา วสุธนรัตน์สกุล ครูโรงเรียนอนุบาลชุมชนหนองบัวแดง กรรมการ
14 นางสมพิทย์ วงศ์สุทธิ์ ครูโรงเรียนบ้านแก่งชัชวลิตวิทยา กรรมการ
15 นางสาววรินทร์รัตน์ เงินสุข ครูโรงเรียนนวมินทราชูทิศมัชฌิม กรรมการ
2 0132 Tag-Out ป.1-6
3 0133 Mission Challenge ป.1-6
4 0134 Transporter (First version) ป.1-6
5 0135 Logistic Challenge ป.1-6
6 0136 Line Beam ป.1-6
7 0152 Line Adventure ป.1-6
8 0153 Line Fast ป.1-6
9 0197 Town Watch ป.1-6
7.รายการหุ่นยนต์อัตโนมัติ ม.1-3 กติกา IRO
#
ID
รายชื่อกรรมการตัดสินการแข่งขัน
1 0137 Robot Gathering ม.1-3
1 นายเจริญชัย วงศ์สิริธารา ครูโรงเรียนหนองบัว กรรมการ
2 นายพงศธรณ์ ปรางค์ทอง นักศึกษาฝึกประสบการณ์วิชาชีพครูโรงเรียนหนองบัว กรรมการ
3 นายสุรวิชญ์ เกตุแก้ว ครูโรงเรียนหนองบัว กรรมการ
4 นายวิราช น้อยศิริ ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านขุนน้ำคับ กรรมการ
5 นายพงศธร ภักดี ครูโรงเรียนวังบ่อ กรรมการ
6 นายอนิรุทธ์ พูนวิวัฒน์ ครูโรงเรียนลาดยาววิทยาคม กรรมการ
7 นายภูมิศักดิ์ คงจันทร์ ครูโรงเรียนลาดยาววิทยาคม กรรมการ
8 นายณัฐกรณ์ ดีอุดมจันทร์ รองผู้อำนวยการโรงเรียนอนุบาลสายสมร กรรมการ
9 นายจิรพิพัฒน์ ธัญพงษ์ภัทร ครูวิทยาลัยศิลปะ สื่อและเทคโนโลยี มหาวิทยาลัยเชียงใหม่ กรรมการ
10 นายธนกฤต ขัันธวัฒน์ ครูโรงเรียนร้อยเอ็ดวิทยาลัย กรรมการ
2 0138 Tag-Out ม.1-3
3 0139 Mission Challenge ม.1-3
4 0140 Transporter (First version) ม.1-3
5 0141 Logistic Challenge ม.1-3
6 0142 Line Beam ม.1-3
7 0143 Line Adventure ม.1-3
8 0144 Line Fast ม.1-3
9 0198 Town Watch ม.1-3
8.รายการหุ่นยนต์อัตโนมัติ ม.4-6 กติกา IRO
#
ID
รายชื่อกรรมการตัดสินการแข่งขัน
1 0145 Robot Gathering ม.4-6
1 นายเจริญชัย วงศ์สิริธารา ครูโรงเรียนหนองบัว กรรมการ
2 นายพงศธรณ์ ปรางค์ทอง นักศึกษาฝึกประสบการณ์วิชาชีพครูโรงเรียนหนองบัว กรรมการ
3 นายสุรวิชญ์ เกตุแก้ว ครูโรงเรียนหนองบัว กรรมการ
4 นายวิราช น้อยศิริ ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านขุนน้ำคับ กรรมการ
5 นายพงศธร ภักดี ครูโรงเรียนวังบ่อ กรรมการ
6 นายอนิรุทธ์ พูนวิวัฒน์ ครูโรงเรียนลาดยาววิทยาคม กรรมการ
7 นายภูมิศักดิ์ คงจันทร์ ครูโรงเรียนลาดยาววิทยาคม กรรมการ
8 นายณัฐกรณ์ ดีอุดมจันทร์ รองผู้อำนวยการโรงเรียนอนุบาลสายสมร กรรมการ
9 นายจิรพิพัฒน์ ธัญพงษ์ภัทร ครูวิทยาลัยศิลปะ สื่อและเทคโนโลยี มหาวิทยาลัยเชียงใหม่ กรรมการ
10 นายธนกฤต ขันธวัฒน์ ครูโรงเรียนร้อยเอ็ดวิทยาลัย กรรมการ
2 0146 Tag-Out ม.4-6
3 0147 Line Adventure ม.4-6
4 0148 Mission Challenge ม.4-6
5 0149 Transporter (First version) ม.4-6
6 0150 Logistic Challenge ม.4-6
7 0151 Line Beam ม.4-6
8 0154 Line Fast ม.4-6
9 0199 Town Watch ม.4-6
9.รายการหุ่นยนต์ซูโม่ ป.1-6
#
ID
รายชื่อกรรมการตัดสินการแข่งขัน
1 0155 LEGO Sumo 1 Kg. Auto ป.1-6
1 นายอภิศาล ไทยเจริญ ครู โรงเรียนหนองบัว กรรมการ
2 นายณัฐพล มีมุข ครูผู้ช่วย โรงเรียนหนองบัว กรรมการ
3 นายสิทธิพร พุ่มเกิด ครูโรงเรียนบรรพตพิสัยพิทยาคม กรรมการ
4 นายสราวุฒิ สาจิต ครูโรงเรียนบรรพตพิสัยพิทยาคม กรรมการ
5 นางสาวอาทิตยา ชุ่มแป้น ครูโรงเรียนบรรพตพิสัยพิทยาคม กรรมการ
6 นางวิลาวัลย์ นาคภพ ครูโรงเรียนบรรพตพิสัยพิทยาคม กรรมการ
7 นายนันท์พันธ์ คุณดิลกชุติวัต ครูโรงเรียนบรรพตพิสัยพิทยาคม กรรมการ
8 นายกันตภณ นาคภพ ครูวิทยาลัยอาชีวศึกษานครสวรรค์ กรรมการ
9 นายชัชชัย เขื่อนธรรม ครูมหาวิทยาลัยราชภัฎนครสวรรค์ กรรมการ
10 นางสาวอคิรา สนธิธรรม ครูมหาวิทยาลัยราชภัฎนครสวรรค์ กรรมการ
2 0156 Sumo 300 g. Auto ป.1-6
1 นายอภิศาล ไทยเจริญ ครู โรงเรียนหนองบัว กรรมการ
2 นายณัฐพล มีมุข ครูผู้ช่วย โรงเรียนหนองบัว กรรมการ
3 นายสิทธิพร พุ่มเกิด ครูโรงเรียนบรรพตพิสัยพิทยาคม กรรมการ
4 นายสราวุฒิ สาจิต ครูโรงเรียนบรรพตพิสัยพิทยาคม กรรมการ
5 นางสาวอาทิตยา ชุ่มแป้น ครูโรงเรียนบรรพตพิสัยพิทยาคม กรรมการ
6 นางวิลาวัลย์ นาคภพ ครูโรงเรียนบรรพตพิสัยพิทยาคม กรรมการ
7 นายนันท์พันธ์ คุณดิลกชุติวัต ครูโรงเรียนบรรพตพิสัยพิทยาคม กรรมการ
8 นายกันตภณ นาคภพ ครูวิทยาลัยอาชีวศึกษานครสวรรค์ กรรมการ
9 นายชัชชัย เขื่อนธรรม ครูมหาวิทยาลัยราชภัฎนครสวรรค์ กรรมการ
10 นางสาวอคิรา สนธิธรรม ครูมหาวิทยาลัยราชภัฎนครสวรรค์ กรรมการ
3 0157 Sumo 1 Kg. Auto ป.1-6
1 นายอภิศาล ไทยเจริญ ครู โรงเรียนหนองบัว กรรมการ
2 นายณัฐพล มีมุข ครูผู้ช่วย โรงเรียนหนองบัว กรรมการ
3 นายสิทธิพร พุ่มเกิด ครูโรงเรียนบรรพตพิสัยพิทยาคม กรรมการ
4 นายสราวุฒิ สาจิต ครูโรงเรียนบรรพตพิสัยพิทยาคม กรรมการ
5 นางสาวอาทิตยา ชุ่มแป้น ครูโรงเรียนบรรพตพิสัยพิทยาคม กรรมการ
6 นางวิลาวัลย์ นาคภพ ครูโรงเรียนบรรพตพิสัยพิทยาคม กรรมการ
7 นายนันท์พันธ์ คุณดิลกชุติวัต ครูโรงเรียนบรรพตพิสัยพิทยาคม กรรมการ
8 นายกันตภณ นาคภพ ครูวิทยาลัยอาชีวศึกษานครสวรรค์ กรรมการ
9 นายชัชชัย เขื่อนธรรม ครูมหาวิทยาลัยราชภัฎนครสวรรค์ กรรมการ
10 นางสาวอคิรา สนธิธรรม ครูมหาวิทยาลัยราชภัฎนครสวรรค์ กรรมการ
4 0158 Sumo 1 Kg. RC ป.1-6
1 นายอภิศาล ไทยเจริญ ครู โรงเรียนหนองบัว กรรมการ
2 นายณัฐพล มีมุข ครูผู้ช่วย โรงเรียนหนองบัว กรรมการ
3 นายสิทธิพร พุ่มเกิด ครูโรงเรียนบรรพตพิสัยพิทยาคม กรรมการ
4 นายสราวุฒิ สาจิต ครูโรงเรียนบรรพตพิสัยพิทยาคม กรรมการ
5 นางสาวอาทิตยา ชุ่มแป้น ครูโรงเรียนบรรพตพิสัยพิทยาคม กรรมการ
6 นางวิลาวัลย์ นาคภพ ครูโรงเรียนบรรพตพิสัยพิทยาคม กรรมการ
7 นายนนท์พันธ์ คุณดิลกชุติวัต ครูโรงเรียนบรรพตพิสัยพิทยาคม กรรมการ
8 นายกันตภณ นาคภพ ครูวิทยาลัยอาชีวะศึกษานครสวรรค์ กรรมการ
9 นางสาวอคิรา สนธิธรรม ครูมหาวิทยาลัยราชภัฎนครสวรรค์ กรรมการ
10 นายชัชชัย เขื่อนธรรม ครูมหาวิทยาลัยราชภัฎนครสวรรค์ กรรมการ
10.รายการหุ่นยนต์ซูโม่ ม.1-3
#
ID
รายชื่อกรรมการตัดสินการแข่งขัน
1 0159 LEGO Sumo 1 Kg. Auto ม.1-3
1 นายอภิศาล ไทยเจริญ ครูโรงเรียนหนองบัว กรรมการ
2 นายณัฐพล มีมุข ครูผู้ช่วยโรงเรียนหนองบัว กรรมการ
3 นายสิทธิพร พุ่มเกิด ครูโรงเรียนบรรพตพิสัยพิทยาคม กรรมการ
4 นายสราวุฒิ สาจิต ครูโรงเรียนบรรพตพิสัยพิทยาคม กรรมการ
5 นางสาวอาทิตยา ชุ่มแป้น ครูโรงเรียนบรรพตพิสัยพิทยาคม กรรมการ
6 นางวิลาวัลย์ นาคภพ ครูโรงเรียนบรรพตพิสัยพิทยาคม กรรมการ
7 นายนันท์พันธ์ คุณดิลกชุติวัต ครูโรงเรียนบรรพตพิสัยพิทยาคม กรรมการ
8 นายกันตภณ นาคภพ ครูวิทยาลัยอาชีวศึกษานครสวรรค์ กรรมการ
9 นายชัชชัย เขื่อนธรรม ครูมหาวิทยาลัยราชภัฎนครสวรรค์ กรรมการ
10 นางสาวอคิรา สนธิธรรม ครูมหาวิทยาลัยราชภัฎนครสวรรค์ กรรมการ
2 0160 Sumo 300 g. Auto ม.1-3
3 0161 Sumo 1 Kg. Auto ม.1-3
4 0162 Sumo 1 Kg. RC ม.1-3
5 0163 Sumo 3 Kg. Auto ม.1-3
6 0164 Sumo 3 Kg. RC ม.1-3
11.รายการหุ่นยนต์ซูโม่ ม.4-6
#
ID
รายชื่อกรรมการตัดสินการแข่งขัน
1 0165 LEGO Sumo 1 Kg. Auto ม.4-6
1 นายอภิศาล ไทยเจริญ ครูโรงเรียนหนองบัว กรรมการ
2 นายณัฐพล มีมุข ครูโรงเรียนหนองบัว กรรมการ
3 นายสิทธิพร พุ่มเกิด ครูโรงเรียนบรรพตพิสัยพิทยาคม กรรมการ
4 นายสราวุฒิ สาจิต ครูโรงเรียนบรรพตพิสัยพิทยาคม กรรมการ
5 นางสาวอาทิตยา ชุ่มแป้น ครูโรงเรียนบรรพตพิสัยพิทยาคม กรรมการ
6 นางวิลาวัลย์ นาคภพ ครูโรงเรียนบรรพตพิสัยพิทยาคม กรรมการ
7 นายกันตภณ นาคภพ ครูวิทยาลัยอาชีวะศึกษานครสวรรค์ กรรมการ
8 นายชัชชัย เขื่อนธรรม ครูมหาวิทยาลัยราชภัฎนครสวรรค์ กรรมการ
9 นางสาวอคิรา สนธิธรรม ครูมหาวิทยาลัยราชภัฎนครสวรรค์ กรรมการ
2 0166 Sumo 300 g. Auto ม.4-6
3 0167 Sumo 1 Kg. Auto ม.4-6
4 0168 Sumo 1 Kg. RC ม.4-6
5 0169 Sumo 3 Kg. Auto ม.4-6
6 0170 Sumo 3 Kg. RC ม.4-6
12.รายการหุ่นยนต์ TRTC ป.1-6
#
ID
รายชื่อกรรมการตัดสินการแข่งขัน
1 0171 Robot Farming ป.1-6
1 นายณัฐวุฒิ ปกสุข ครูโรงเรียนหนองบัว กรรมการ
2 นายจักรภพ บุญขาว พนักงานราชการโรงเรียนหนองบัว กรรมการ
3 นางสมทิพย์ วงศ์สุทธิ์ ครูโรงเรียนบ้านแก่งชัชวลิตวิทยา กรรมการ
4 นายอภิสิทธิ์ วงศ์สุทธิ์ พนักงานราชการโรงเรียนนวมินทราชูทิศมัชฌิม กรรมการ
5 นางสาววรินทรัตน์ เงินสุข ครูโรงเรียนนวมินทราชูทิศมัชฌิม กรรมการ
6 นายประวิตร นาคมอญ ครูโรงเรียนบ้านพญาวัง กรรมการ
7 นางสาวอรวรรณ พุ่มเกิด ครูโรงเรียนบ้านวังมะเดื่อ กรรมการ
8 นางอารยา วสุธนรัตน์สกุล รองผู้อำนวยการโรงเรียนอนุบาลหนองบัวแดง กรรมการ
2 0173 Robot Logistic Competition ป.1-6
1 นายณัฐวุฒิ ปกสุข ครูโรงเรียนหนองบัว กรรมการ
2 นายจักรภพ บุญขาว พนักงานราชการโรงเรียนหนองบัว กรรมการ
3 นางสมพิทย์ วงศ์สุทธิ์ ครูโรงเรียนบ้านแก่งชัชวลิตวิทยา กรรมการ
4 นางสาววรินทรัตน์ เงินสุข ครูโรงเรียนนวมินทราชูทิศมัชฌิม กรรมการ
5 นายประวิตร นาคมอญ ครูโรงเรียนบ้านพญาวัง กรรมการ
6 นางสาวอรวรรณ พุ่มเกิด ครูโรงเรียนบ้านวังมะเดื่อ กรรมการ
7 นางอารยา วสุธนรัตน์สกุล รองผู้อำนวยการโรงเรียนอนุบาลหนองบัวแดง กรรมการ
3 0174 Robot Rescue Legs Competition ป.1-6
1 นายณัฐวุฒิ ปกสุข ครูโรงเรียนหนองบัว กรรมการ
2 นายจักรภพ บุญขาว พนักงานราชการโรงเรียนหนองบัว กรรมการ
3 นางสมพิทย์ วงศ์สุทธิ์ ครูโรงเรียนบ้านแก่งชัชวลิตวิทยา กรรมการ
4 นายอภิสิทธิ์ วงศ์สุทธิ์ พนักงานราชการโรงเรียนนวมินทราชูทิศมัชฌิม กรรมการ
5 นางสาววรินทรัตน์ เงินสุข ครูโรงเรียนนวมินทราชูทิศมัชฌิม กรรมการ
6 นายประวิตร นาคมอญ ครูโรงเรียนบ้านพญาวัง กรรมการ
7 นางสาวอรวรรณ พุ่มเกิด ครูโรงเรียนบ้านวังมะเดื่อ กรรมการ
8 นางอารยา วสุธนรัตน์สกุล รองผู้อำนวยการโรงเรียนอนุบาลหนองบัวแดง กรรมการ
4 0175 Robot Rescue Pro Competition ป.1-6
1 นายณัฐวุฒิ ปกสุข ครูโรงเรียนหนองบัว กรรมการ
2 นายจักรภพ บุญขาว พนักงานราชการโรงเรียนหนองบัว กรรมการ
3 นางสมพิทย์ วงศ์สุทธิ์ ครูโรงเรียนนวมินทราชูทิศมัชฌิม กรรมการ
4 นายอภิสิทธิ์ วงศ์สุทธิ์ พนักงานราชการโรงเรียนนวมินทราชูทิศมัชฌิม กรรมการ
5 นางสาววรินทรัตน์ เงินสุข ครูโรงเรียนนวมินทราชูทิศมัชฌิม กรรมการ
6 นายประวิตร นาคมอญ ครูโรงเรียนบ้านพญาวัง กรรมการ
7 นางสาวอรวรรณ พุ่มเกิด ครูโรงเรียนบ้านวังมะเดื่อ กรรมการ
8 นางอารยา วสุธนรัตน์สกุล รองผู้อำนวยการโรงเรียนอนุบาลหนองบัวแดง กรรมการ
5 0176 Robot Shopping Street ป.1-6
1 นายณัฐวุฒิ ปกสุข ครูโรงเรียนหนองบัว กรรมการ
2 นายจักรภพ บุญขาว พนักงานราชการโรงเรียนหนองบัว กรรมการ
3 นางสมพิทย์ วงศ์สุทธิ์ ครูโรงเรียนบ้านแก่งชัชวลิตวิทยา กรรมการ
4 นายอภิสิทธิ์ วงศ์สุทธิ์ พนักงานราชการโรงเรียนนวมินทราชูทิศมัชฌิม กรรมการ
5 นางสาววรินทรัตน์ เงินสุข พนักงานราชการโรงเรียนนวมินทราชูทิศมัชฌิม กรรมการ
6 นางสาววรินทรัตน์ เงินสุข ครูโรงเรียนนวมินทราชูทิศมัชฌิม กรรมการ
7 นายประวิตร นาคมอญ ครูโรงเรียนบ้านพญาวัง กรรมการ
8 นางสาวอรวรรณ พุ่มเกิด ครูโรงเรียนบ้านวังมะเดื่อ กรรมการ
9 นางอารยา วสุธนรัตน์สกุล รองผู้อำนวยการโรงเรียนอนุบาลหนองบัวแดง กรรมการ
6 0191 Super Gundam ป.1-6
1 นายณัฐวุฒิ ปกสุข ครูโรงเรียนหนองบัว กรรมการ
2 นายจักรภพ บุญขาว พนักงานราชการโรงเรียนหนองบัว กรรมการ
3 นายอภิสิทธิ์ วงศ์สุทธิ์ พนักงานราชการโรงเรียนนวมินทราชูทิศมัชฌิม กรรมการ
4 นางสาววรินทรัตน์ เงินสุข ครูโรงเรียนนวมินทราชูทิศมัชฌิม กรรมการ
5 นายประวิตร นาคมอญ ครูโรงเรียนบ้านพญาวัง กรรมการ
6 นางสาวอรวรรณ พุ่มเกิด ครูโรงเรียนบ้านวังมะเดื่อ กรรมการ
7 นางอารยา วสุธนรัตน์สกุล รองผู้อำนวยการโรงเรียนอนุบาลหนองบัวแดง กรรมการ
7 0192 Transporter Robot ป.1-6
1 นายณัฐวุฒิ ปกสุข ครูโรงเรียนหนองบัว กรรมการ
2 นายจักรภพ บุญขาว พนักงานราชการโรงเรียนหนองบัว กรรมการ
3 นางสมพิทย์ วงศ์สุทธิ์ ครูโรงเรียนบ้านแก่งชัชวลิตวิทยา กรรมการ
4 นายอภิสิทธิ์ วงศ์สุทธิ์ พนักงานราชการโรงเรียนนวมินทราชูทิศมัชฌิม กรรมการ
5 นางสาววรินทรัตน์ เงินสุข ครูโรงเรียนนวมินทราชูทิศมัชฌิม กรรมการ
6 นายประวิตร นาคมอญ ครูโรงเรียนบ้านพญาวัง กรรมการ
7 นางสาวอรวรรณ พุ่มเกิด ครูโรงเรียนบ้านวังมะเดื่อ กรรมการ
8 นางอารยา วสุธนรัตน์สกุล รองผู้อำนวยการโรงเรียนอนุบาลหนองบัวแดง กรรมการ
13.รายการหุ่นยนต์ TRTC ม.1-3
#
ID
รายชื่อกรรมการตัดสินการแข่งขัน
1 0177 Robot Farming ม.1-3
1 นายณัฐวุฒิ ปกสุข ครูโรงเรียนหนองบัว กรรมการ
2 นายจักรภพ บุญขาว พนักงานราชการโรงเรียนหนองบัว กรรมการ
3 นางสมพิทย์ วงศ์สุทธิ์ ครูโรงเรียนบ้านแก่งชัชวลิตวิทยา กรรมการ
4 นายอภิสิทธิ์ วงศ์สุทธิ์ พนักงานราชการโรงเรียนนวมินทราชูทิศมัชฌิม กรรมการ
5 นางสาววรินทรัตน์ เงินสุข ครูโรงเรียนนวมินทราชูทิศมัชฌิม กรรมการ
6 นายประวิตร นาคมอญ ครูโรงเรียนบ้านพญาวัง กรรมการ
7 นางสาวอรวรรณ พุ่มเกิด ครูโรงเรียนบ้านวังมะเดื่อ กรรมการ
8 นางอารยา วสุธนรัตน์สกุล รองผู้อำนวยการโรงเรียนอนุบาลหนองบัวแดง กรรมการ
2 0178 Treasure Game ม.1-3
1 นายณัฐวุฒิ ปกสุข ครูโรงเรียนหนองบัว กรรมการ
2 นายจักรภพ บุญขาว พนักงานราชการโรงเรียนหนองบัว กรรมการ
3 นางสมพิทย์ วงศ์สุทธิ์ ครูโรงเรียนบ้านแก่งชัชวลิตวิทยา กรรมการ
4 นายอภิสิทธิ์ วงศ์สุทธิ์ พนักงานราชการโรงเรียนนวมินทราชูทิศมัชฌิม กรรมการ
5 นางสาววรินทรัตน์ เงินสุข ครูโรงเรียนนวมินทราชูทิศมัชฌิม กรรมการ
6 นายประวิตร นาคมอญ ครูโรงเรียนบ้านพญาวัง กรรมการ
7 นางสาวอรวรรณ พุ่มเกิด ครูโรงเรียนบ้านพญาวัง กรรมการ
8 นางอารยา วสุธนรัตน์สกุล รองผู้อำนวยการโรงเรียนอนุบาลหนองบัวแดง กรรมการ
3 0179 Garbage collection Game ม.1-3
1 นายณัฐวุฒิ ปกสุข ครูโรงเรียนหนองบัว กรรมการ
2 นายจักรภพ บุญขาว พนักงานราชการโรงเรียนหนองบัว กรรมการ
3 นางสมพิทย์ วงศ์สุทธิ์ ครูโรงเรียนบ้านแก่งชัชวลิตวิทยา กรรมการ
4 นายอภิสิทธิ์ วงศ์สุทธิ์ พนักงานราชการโรงเรียนนวมินทราชูทิศมัชฌิม กรรมการ
5 นางสาววรินทรัตน์ เงินสุข ครูโรงเรียนนวมินทราชูทิศมัชฌิม กรรมการ
6 นายประวิตร นาคมอญ ครูโรงเรียนบ้านพญาวัง กรรมการ
7 นางสาวอรวรรณ พุ่มเกิด ครูโรงเรียนบ้านวังมะเดื่อ กรรมการ
8 นางอารยา วสุธนรัตน์สกุล รองผู้อำนวยการโรงเรียนอนุบาลหนองบัวแดง กรรมการ
4 0180 Robot Logistic Competition ม.1-3
1 นายณัฐวุฒิ ปกสุข ครูโรงเรียนหนองบัว กรรมการ
2 นายจักรภพ บุญขาว พนักงานราชการโรงเรียนหนองบัว กรรมการ
3 นางสมพิทย์ วงศ์สุทธิ์ ครูโรงเรียนบ้านแก่งชัชวลิตวิทยา กรรมการ
4 นายอภิสิทธิ์ วงศ์สุทธิ์ พนักงานราชการโรงเรียนนวมินทราชูทิศมัชฌิม กรรมการ
5 นางสาววรินทรัตน์ เงินสุข ครูโรงเรียนนวมินทราชูทิศมัชฌิม กรรมการ
6 นายประวิตร นาคมอญ ครูโรงเรียนบ้านพญาวัง กรรมการ
7 นางสาวอรวรรณ พุ่มเกิด ครูโรงเรียนบ้านวังมะเดื่อ กรรมการ
8 นางอารยา วสุธนรัตน์สกุล รองผู้อำนวยการโรงเรียนอนุบาลหนองบัวแดง กรรมการ
5 0181 Robot Rescue Legs Competition ม.1-3
1 นายณัฐวุฒิ ปกสุข ครูโรงเรียนหนองบัว กรรมการ
2 นายจักรภพ บุญขาว พนักงานราชการโรงเรียนหนองบัว กรรมการ
3 นางสมพิทย์ วงศ์สุทธิ์ ครูโรงเรียนบ้านแก่งชัชวลิตวิทยา กรรมการ
4 นายอภิสิทธิ์ วงศ์สุทธิ์ พนักงานราชการโรงเรียนนวมินทราชูทิศมัชฌิม กรรมการ
5 นางสาววรินทรัตน์ เงินสุข ครูโรงเรียนนวมินทราชูทิศมัชฌิม กรรมการ
6 นายประวิตร นาคมอญ ครูโรงเรียนบ้านพญาวัง กรรมการ
7 นางสาวอรวรรณ พุ่มเกิด ครูโรงเรียนบ้านวังมะเดื่อ กรรมการ
8 นางอารยา วสุธนรัตน์สกุล รองผู้อำนวยการโรงเรียนอนุบาลหนองบัวแดง กรรมการ
6 0182 Robot Rescue Pro Competition ม.1-3
1 นายณัฐวุฒิ ปกสุข ครูโรงเรียนหนองบัว กรรมการ
2 นายจักรภพ บุญขาว พนักงานราชการโรงเรียนหนองบัว กรรมการ
3 นางสมพิทย์ วงศ์สุทธิ์ ครูโรงเรียนบ้านแก่งชัชวลิตวิทยา กรรมการ
4 นายอภิสิทธิ์ วงศ์สุทธิ์ พนักงานราชการโรงเรียนนวมินทราชูทิศมัชฌิม กรรมการ
5 นางสาววรินทรัตน์ เงินสุข ครูโรงเรียนนวมินทราชูทิศมัชฌิม กรรมการ
6 นายประวิตร นาคมอญ ครูโรงเรียนบ้านพญาวัง กรรมการ
7 นางสาวอรวรรณ พุ่มเกิด ครูโรงเรียนบ้านวังมะเดื่อ กรรมการ
8 นางอารยา วสุธนรัตน์สกุล รองผู้อำนวยการโรงเรียนอนุบาลหนองบัวแดง กรรมการ
7 0183 Robot Shopping Street ม.1-3
1 นายณัฐวุฒิ ปกสุข ครูโรงเรียนหนองบัว กรรมการ
2 นายจักรภพ บุญขาว พนักงานราชการโรงเรียนหนองบัว กรรมการ
3 นางสมพิทย์ วงศ์สุทธิ์ ครูโรงเรียนบ้านแก่งชัชวลิตวิทยา กรรมการ
4 นายอภิสิทธิ์ วงศ์สุทธิ์ พนักงานราชการโรงเรียนนวมินทราชูทิศมัชฌิม กรรมการ
5 นางสาววรินทรัตน์ เงินสุข ครูโรงเรียนนวมินทราชูทิศมัชฌิม กรรมการ
6 นายประวิตร นาคมอญ ครูโรงเรียนบ้านพญาวัง กรรมการ
7 นางสาวอรวรรณ พุ่มเกิด ครูโรงเรียนบ้านวังมะเดื่อ กรรมการ
8 นางอารยา วสุธนรัตน์สกุล รองผู้อำนวยการโรงเรียนอนุบาลหนองบัวแดง กรรมการ
8 0184 Super Gundam ม.1-3
1 นายณัฐวุฒิ ปกสุข ครูโรงเรียนหนองบัว กรรมการ
2 นายจักรภพ บุญขาว พนักงานราชการโรงเรียนหนองบัว กรรมการ
3 นายจักรภพ บุญขาว พนักงานราชการโรงเรียนหนองบัว กรรมการ
4 นางสมพิทย์ วงศ์สุทธิ์ ครูโรงเรียนบ้านแก่งชัชวลิตวิทยา กรรมการ
5 นายอภิสิทธิ์ วงศ์สุทธิ์ พนักงานราชการโรงเรียนนวมินทราชูทิศมัชฌิม กรรมการ
6 นางสาววรินทรัตน์ เงินสุข ครูโรงเรียนนวมินทราชูทิศมัชฌิม กรรมการ
7 นายประวิตร นาคมอญ ครูโรงเรียนบ้านพญาวัง กรรมการ
8 นางสาวอรวรรณ พุ่มเกิด ครูโรงเรียนบ้านวังมะเดื่อ กรรมการ
9 นางอารยา วสุธนรัตน์สกุล ครูโรงเรียนอนุบาลหนองบัวแดง กรรมการ
9 0193 Transporter Robot ม.1-3
1 นายณัฐวุฒิ ปกสุข ครูโรงเรียนหนองบัว กรรมการ
2 นายจักรภพ บุญขาว พนักงานราชการโรงเรียนหนองบัว กรรมการ
3 นางสมพิทย์ วงศ์สุทธิ์ ครูโรงเรียนบ้านแก่งชัชวลิตวิทยา กรรมการ
4 นายอภิสิทธิ์ วงศ์สุทธิ์ พนักงานราชการโรงเรียนนวมินทราชูทิศมัชฌิม กรรมการ
5 นางสาววรินทรัตน์ เงินสุข ครูโรงเรียนนวมินทราชูทิศมัชฌิม กรรมการ
6 นางสาวอรวรรณ พุ่มเกิด ครูโรงเรียนบ้านวังมะเดื่อ กรรมการ
7 นางอารยา วสุธนรัตน์สกุล รองผู้อำนวยการโรงเรียนอนุบาลหนองบัวแดง กรรมการ
14.รายการหุ่นยนต์ TRTC ม.4-6
#
ID
รายชื่อกรรมการตัดสินการแข่งขัน
1 0185 Robot Farming ม.4-6
1 นายณัฐวุฒิ ปกสุข ครูโรงเรียนหนองบัว กรรมการ
2 นายจักรภพ บุญขาว พนักงานราชการโรงเรียนหนองบัว กรรมการ
3 นางสมพิทย์ วงศ์สุทธิ์ ครูโรงเรียนบ้านแก่งชัชวลิตวิทยา กรรมการ
4 นายอภิสิทธิ์ วงศ์สุทธิ์ พนักงานราชการโรงเรียนนวมินทราชูทิศมัชฌิม กรรมการ
5 นางสาววรินทรัตน์ เงินสุข ครูโรงเรียนนวมินทราชูทิศมัชฌิม กรรมการ
6 นายประวิตร นาคมอญ ครูโรงเรียนบ้านวังมะเดื่อ กรรมการ
7 นางสาวอรวรรณ พุ่มเกิด ครูโรงเรียนบ้านวังมะเดื่อ กรรมการ
8 นางอารยา วสุธนรัตน์สกุล รองผู้อำนวยการโรงเรียนอนุบาลหนองบัวแดง กรรมการ
2 0186 Treasure Game ม.4-6
1 นายณัฐวุฒิ ปกสุข ครูโรงเรียนหนองบัว กรรมการ
2 นายจักรภพ บุญขาว พนักงานราชการโรงเรียนหนองบัว กรรมการ
3 นางสมพิทย์ วงศ์สุทธิ์ ครูโรงเรียนบ้านแก่งชัชวลิตวิทยา กรรมการ
4 นายอภิสิทธิ์ วงศ์สุทธิ์ พนักงานราชการโรงเรียนนวมินทราชูทิศมัชฌิม กรรมการ
5 นางสาววรินทรัตน์ เงินสุข ครูโรงเรียนนวมินทราชูทิศมัชฌิม กรรมการ
6 นายประวิตร นาคมอญ ครูโรงเรียนบ้านพญาวัง กรรมการ
7 นางสาวอรวรรณ พุ่มเกิด ครูโรงเรียนบ้านวังมะเดื่อ กรรมการ
8 นางอารยา วสุธนรัตน์สกุล รองผู้อำนวยการโรงเรียนอนุบาลหนองบัวแดง กรรมการ
3 0187 Garbage collection Game ม.4-6
1 นายณัฐวุฒิ ปกสุข ครูโรงเรียนหนองบัว กรรมการ
2 นายจักรภพ บุญขาว พนักงานราชการโรงเรียนหนองบัว กรรมการ
3 นางสมพิทย์ วงศ์สุทธิ์ ครูโรงเรียนบ้านแก่งชัชวลิตวิทยา กรรมการ
4 นายอภิสิทธิ์ วงศ์สุทธิ์ พนักงานราชการโรงเรียนนวมินทราชูทิศมัชฌิม กรรมการ
5 นางสาววรินทรัตน์ เงินสุข ครูโรงเรียนนวมินทราชูทิศมัชฌิม กรรมการ
6 นายประวิตร นาคมอญ ครูโรงเรียนบ้านพญาวัง กรรมการ
7 นางสาวอรวรรณ วสุธนรัตน์สกุล รองผู้อำนวยการโรงเรียนอนุบาลหนองบัวแดง กรรมการ
4 0188 Robot Logistic Competition ม.4-6
1 นายณัฐวุฒิ ปกสุข ครูโรงเรียนหนองบัว กรรมการ
2 นายจักรภพ บุญขาว พนักงานราชการโรงเรียนหนองบัว กรรมการ
3 นางสมพิทย์ วงศ์สุทธิ์ ครูโรงเรียนบ้านแก่งชัชวลิตวิทยา กรรมการ
4 นายอภิสิทธิ์ วงศ์สุทธิ์ พนักงานราชการโรงเรียนนวมินทราชูทิศมัชฌิม กรรมการ
5 นางสาววรินทรัตน์ เงินสุข ครูโรงเรียนนวมินทราชูทิศมัชฌิม กรรมการ
6 นายประวิตร นาคมอญ ครูโรงเรียนบ้านพญาวัง กรรมการ
7 นางสาวอรวรรณ พุ่มเกิด ครูโรงเรียนบ้านวังมะเดื่อ กรรมการ
8 นางอารยา วสุธนรัตน์สกุล รองผู้อำนวยการโรงเรียนอนุบาลหนองบัวแดง กรรมการ
5 0189 Robot Rescue Legs Competition ม.4-6
1 นายณัฐวุฒิ ปกสุข ครูโรงเรียนหนองบัว กรรมการ
2 นายจักรภพ บุญขาว พนักงานราชการโรงเรียนหนองบัว กรรมการ
3 นางสมพิทย์ วงศ์สุทธิ์ ครูโรงเรียนบ้านแก่งชัชวลิตวิทยา กรรมการ
4 นายอภิสิทธิ์ วงศ์สุทธิ์ พนักงานราชการโรงเรียนนวมินทราชูทิศมัชฌิม กรรมการ
5 นางสาววรินทรัตน์ เงินสุข ครูโรงเรียนนวมินทราชูทิศมัชฌิม กรรมการ
6 นายประวิตร นาคมอญ ครูโรงเรียนบ้านพญาวัง กรรมการ
7 นางสาวอรวรรณ พุ่มเกิด ครูโรงเรียนบ้านวังมะเดื่อ กรรมการ
8 นางอารยา วสุธนรัตน์สกุล รองผู้อำนวยการโรงเรียนอนุบาลหนองบัวแดง กรรมการ
6 0190 Robot Rescue Pro Competition ม.4-6
7 0194 Robot Shopping Street ม.4-6
1 นายณัฐวุฒิ ปกสุข ครูโรงเรียนหนองบัว กรรมการ
2 นายจักรภพ บุญขาว พนักงานราชการโรงเรียนหนองบัว กรรมการ
3 นางสมพิทย์ วงศ์สุทธิ์ ครูโรงเรียนบ้านแก่งชัชวลิตวิทยา กรรมการ
4 นายอภิสิทธิ์ วงศ์สุทธิ์ พนักงานราชการโรงเรียนนวมินทราชูทิศมัชฌิม กรรมการ
5 นางสาววรินทรัตน์ เงินสุข ครูโรงเรียนนวมินทราชูทิศมัชฌิม กรรมการ
6 นายประวิตร นาคมอญ ครูโรงเรียนบ้านพญาวัง กรรมการ
7 นางสาวอรวรรณ พุ่มเกิด ครูโรงเรียนบ้านวังมะเดื่อ กรรมการ
8 นางอารยา วสุธนรัตน์สกุล รองผู้อำนวยการโรงเรียนอนุบาลหนองบัวแดง กรรมการ
8 0195 Super Gundam ม.4-6
1 นายณัฐวุฒิ ปกสุข ครูโรงเรียนหนองบัว กรรมการ
2 นายจักรภพ บุญขาว พนักงานราชการโรงเรียนหนองบัว กรรมการ
3 นายอภิสิทธิ์ วงศ์สุทธิ์ ครูโรงเรียนนวมินทราชูทิศมัชฌิม กรรมการ
4 นางสาววรินทรัตน์ เงินสุข ครูโรงเรียนนวมินทราชูทิศมัชฌิม กรรมการ
5 นายประวิตร นาคมอญ ครูโรงเรียนบ้านพญาวัง กรรมการ
6 นางสาวอรวรรณ พุ่มเกิด ครูโรงเรียนบ้านวังมะเดื่อ กรรมการ
7 นางอารยา วสุธนรัตน์สกุล รองผู้อำนวยการโรงเรียนอนุบาลหนองบัวแดง กรรมการ
9 0196 Transporter Robot ม.4-6
1 นายณัฐวุฒิ ปกสุข ครูโรงเรียนหนองบัว กรรมการ
2 นายจักรภพ บุญขาว พนักงานราชการโรงเรียนหนองบัว กรรมการ
3 นางสมพิทย์ วงศ์สุทธิ์ ครูโรงเรียนบ้านแก่งชัชวลิตวิทยา กรรมการ
4 นายอภิสิทธิ์ วงศ์สุทธิ์ พนักงานราชการโรงเรียนนวมินทราชูทิศมัชฌิม กรรมการ
5 นางสาววรินทรัตน์ เงินสุข ครูโรงเรียนนวมินทราชูทิศมัชฌิม กรรมการ
6 นายประวิตร นาคมอญ ครูโรงเรียนบ้านพญาวัง กรรมการ
7 นางสาวอรวรรณ พุ่มเกิด ครูโรงเรียนบ้านวังมะเดื่อ กรรมการ
8 นางอารยา วสุธนรัตน์สกุล รองผู้อำนวยการโรงเรียนอนุบาลหนองบัวแดง กรรมการ
10 0201 Hoop Sepaktakraw ตระกร้อลอดห่วง ม.4-6
1 นายณัฐวุฒิ ปกสุข ครูโรงเรียนหนองบัว กรรมการ
2 นายจักรภพ บุญขาว พนักงานราชการโรงเรียนหนองบัว กรรมการ
3 นายอภิสิทธิ์ วงศ์สุทธิ์ พนักงานราชการโรงเรียนนวมินทราชูทิศมัชฌิม กรรมการ
4 นางสาววรินทรัตน์ เงินสุข ครูโรงเรียนนวมินทราชูทิศมัชฌิม กรรมการ
5 นายประวิตร นาคมอญ ครูโรงเรียนบ้านพญาวัง กรรมการ
6 นางสาวอรวรรณ พุ่มเกิด ครูโรงเรียนบ้านวังมะเดื่อ กรรมการ
7 นางสาวอรวรรณ พุ่มเกิด ครูโรงเรียนบ้านวังมะเดื่อ กรรมการ
8 นางอารยา วสุธนรัตน์สกุล ครูโรงเรียนบ้านวังมะเดื่อ กรรมการ
9 นางอารยา วสุธนรัตน์สกุล รองผู้อำนวยการโรงเรียนอนุบาลหนองบัวแดง กรรมการ
11 0202 Futsul ฟุตซอล ม.4-6
1 นายณัฐวุฒิ ปกสุข ครูโรงเรียนหนองบัว กรรมการ
2 นายจักรภพ บุญขาว พนักงานราชการโรงเรียนหนองบัว กรรมการ
3 นางสมพิทย์ วงศ์สุทธิ์ ครูโรงเรียนบ้านแก่งชัชวลิตวิทยา กรรมการ
4 นายอภิสิทธิ์ วงศ์สุทธิ์ พนักงานราชการโรงเรียนนวมินทราชูทิศมัชฌิม กรรมการ
5 นายประวิตร นาคมอญ ครูโรงเรียนบ้านพญาวัง กรรมการ
6 นางสาวอรวรรณ พุ่มเกิด ครูโรงเรียนบ้านวังมะเดื่อ กรรมการ
7 นางอารยา วสุธนรัตน์สกุล รองผู้อำนวยการโรงเรียนอนุบาลหนองบัวแดง กรรมการ
ติดต่อผู้ดูแลระบบได้ที่
การแข่งขันหุ่นยนต์พัฒนาศักยภาพเยาวชนไทยด้านหุ่นยนต์ ครั้งที่ 1
ทีมพัฒนาระบบบริหารการจัดการสารสนเทศการแข่งขัน โรงเรียนหนองบัว โทร. 087-1947542

E-ACADEMIC V.1.4.0 © 2020 |   All Rights Reserved |   By Kanthalak.com & Facebook