รายการทั้งหมดไม่กำหนดวันที่ 20 พ.ย 2563 21 พ.ย 2563 22 พ.ย 2563
หมวดหมู่ : รายการหุ่นยนต์บังคับมือ ม.4-6 กติกา HK ทางบก
#
ID
รายการแข่งขัน
สถานที่
วันที่เริ่ม
เวลาแข่ง
1
0059
Hand Generator 2 legs Robot Short Distance Run Competition ม.4-6 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว Zone A อาคารจันท์แสนโรจน์
20 พ.ย 2563 09.00-10.00 น.
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายวรพล ศรีแตง ครูโรงเรียนหนองบัว กรรมการ
2 นางสาวธีรวรรณ ศรีพันธุ์ ครูโรงเรียนหนองบัว กรรมการ
3 นายธีระ ราชสุภา ครูโรงเรียนหนองบัว กรรมการ
4 นายจตุรงค์ เปรมเสถียร พนักงานราชการโรงเรียนหนองบัว กรรมการ
5 นายพีระชัย อากาศวิภาต ครูข้าราชการบำนาญ กรรมการ
6 นายรังสิมันต์ น้อยเจริญ ครูวิทยาลัยเทคนิคพิษณูโลก กรรมการ
7 นายวิษณู อ้นบางเขน ครูโรงเรียนสุโขทัยวิทยาคม กรรมการ
8 นายนนท์ปวิธ เที่ยงดีฤทธิ์ ครูโรงเรียนหนองไผ่ กรรมการ
9 นายลัทธพล ยวนยี ครูโรงเรียนบ้านโคกกร่าง กรรมการ
10 นายไพทูลน์ แสนเสนา ครูโรงเรียนร้อยเอ็ดวิทยาลัย กรรมการ
11 นางสาวอรวรรยา เย็นวัฒนา ครูโรงเรียนร้อยเอ็ดวิทยาลัย กรรมการ
2
0060
Hand Generator Robot Ladder Climbing Competition ม.4-6 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว Zone A อาคารจันท์แสนโรจน์
20 พ.ย 2563 13.00-14.00 น.
3
0061
Hand Generator Robot Horizontal Bar Climbing Competition ม.4-6 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว Zone A อาคารจันท์แสนโรจน์
20 พ.ย 2563 10.00-11.00 น.
4
0062
Hand Generator Triathlon Robot Relay Competition ม.4-6 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว Zone A อาคารจันท์แสนโรจน์
20 พ.ย 2563 15.00-16.00 น.
5
0063
Hand Generator Single Motor Robot Appearance Design Competition ม.4-6 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว Zone AD อาคารจันท์แสนโรจน์
20 พ.ย 2563 11.00-14.00 น.
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายจิรพิพัฒน์ ธัญพงษ์ภัทร ครูวิทยาลัยสื่อและเทคโนโลยีมหาวิทยาลัยเชียงใหม่ กรรมการ
2 นางอารยา วสุธนรัตน์สกุล ครูโรงเรียนอนุบาลชุมชนหนองบัวแดง กรรมการ
3 นายสุรพงษ์ วิริยะ ครูมหาวิทยาลัยเจ้าพระยา กรรมการ
4 นางเนาวรัตน์ ปิ่นอำนาจ ครูมหาวิทยาลัยเจ้าพระยา กรรมการ
5 นางอุทัยวรรณ แก้วตะคุ ครูมหาวิทยาลัยเจ้าพระยา กรรมการ
6 นายจิรัฏ แจ่มสว่าง ครูข้าราชการบำนาญ กรรมการ
6
0064
Hand Generator Worm Robot Short Distance Run Competition ม.4-6 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว Zone A อาคารจันท์แสนโรจน์
20 พ.ย 2563 11.00-12.00 น.
7
0065
Hand Generator Worm Robot Appearance Design Competition ม.4-6 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว Zone AD อาคารจันท์แสนโรจน์
20 พ.ย 2563 11.00-14.00 น.
8
0066
Robot Boxing Competition ม.4-6 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว Zone D อาคารจันท์แสนโรจน์
20 พ.ย 2563 11.00-12.00 น.
9
0067
Planet Exploration Competition ม.4-6 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว Zone D อาคารจันท์แสนโรจน์
20 พ.ย 2563 10.00-11.00 น.
10
0068
Robot Combat Competition ม.4-6 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว Zone D อาคารจันท์แสนโรจน์
20 พ.ย 2563 14.00-15.00 น.
11
0069
Multi-motor Robot Appearance Design Competition ม.4-6 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว Zone AD อาคารจันท์แสนโรจน์
20 พ.ย 2563 11.00-14.00 น.
12
0070
Robot Soccer Competition ม.4-6 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว Zone E อาคารจันท์แสนโรจน์
20 พ.ย 2563 15.00-16.00 น.
13
0071
Robot Penalty Shoot-out Competition ม.4-6 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว Zone E อาคารจันท์แสนโรจน์
20 พ.ย 2563 09.00-10.00 น.
14
0072
Robot Basketball Competition ม.4-6 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว Zone E อาคารจันท์แสนโรจน์
20 พ.ย 2563 11.00-12.00 น.
15
0073
Robot Shooting Basketball Competition ม.4-6 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว Zone E อาคารจันท์แสนโรจน์
20 พ.ย 2563 13.00-14.00 น.
16
0074
Multi-leg Servo Motor Robot Short Distance Run Competition ม.4-6 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว Zone F อาคารจันท์แสนโรจน์
20 พ.ย 2563 15.00-16.00 น.
17
0075
Humanoid Free Gymnastics Competition ม.4-6 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว Zone F อาคารจันท์แสนโรจน์
20 พ.ย 2563 16.00-17.00 น.
18
0076
Humanoid Performance (Dance) Competition ม.4-6 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว Zone F อาคารจันท์แสนโรจน์
20 พ.ย 2563 17.00-18.00 น.
19
0077
Servo Motor Robot Appearance Design Competition ม.4-6 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว Zone AD อาคารจันท์แสนโรจน์
20 พ.ย 2563 11.00-14.00 น.
20
0078
Servo Motor Humanoid Robot - Curling Race ม.4-6 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว Zone F อาคารจันท์แสนโรจน์
20 พ.ย 2563 10.00-11.00 น.
21
0079
Servo Motor Humanoid Robot - Running Race ม.4-6 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว Zone F อาคารจันท์แสนโรจน์
20 พ.ย 2563 09.00-10.00 น.
22
0080
Servo Motor Humanoid Robot - Relay Race ม.4-6 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว Zone F อาคารจันท์แสนโรจน์
20 พ.ย 2563 11.00-12.00 น.
23
0081
Servo Motor Humanoid Robot - Soccer Race ม.4-6 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว Zone F อาคารจันท์แสนโรจน์
20 พ.ย 2563 14.00-15.00 น.
24
0082
Servo Motor Humanoid Robot - Penalty Shoot-out Competition ม.4-6 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว Zone F อาคารจันท์แสนโรจน์
20 พ.ย 2563 13.00-14.00 น.
25
0083
Life Inspired Innovative Model Design Competition ม.4-6 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว Zone AD อาคารจันท์แสนโรจน์
20 พ.ย 2563 11.00-14.00 น.
หมวดหมู่ : รายการหุ่นยนต์บังคับมือ ม.1-3 กติกา HK ทางน้ำ
#
ID
รายการแข่งขัน
สถานที่
วันที่เริ่ม
เวลาแข่ง
1
0097
Environmental Protection – Sea Surface Sweeper Robot Game ม.1-3 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว ZONE J สนามบาสเกตบอล
20 พ.ย 2563 09.00-10.00 น.
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นางสาวกมลทิพย์ นารี ครูโรงเรียนหนองบัว กรรมการ
2 นายเกียรติธงชัย ฉายะชาติ ครูโรงเรียนหนองบัว กรรมการ
3 นายเมธัส จูอาภรณ์ พนักงานราชการโรงเรียนหนองบัว กรรมการ
4 นายคมกริช ศรีชัย ครูโรงเรียนหนองสูงสามัคคีวิทยา กรรมการ
5 นางเบญญาสิริ เหล่านภาพร ครูโรงเรียนดงขุยวิทยาคม กรรมการ
6 นางเกศินี แย้มนิล ครูโรงเรียนดงขุยวิทยาคม กรรมการ
2
0100
Ocean Treasure Hunting Robot Game ม.1-3 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว ZONE K สนามบาสเกตบอล
20 พ.ย 2563 13.00-14.00 น.
3
0101
Land and Water Robot Obstacle Avoidance Competition ม.1-3 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว ZONE L สนามบาสเกตบอล
20 พ.ย 2563 14.00-15.00 น.
4
0102
Hand Generator Robot Backstroke Swimming Competition ม.1-3 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว ZONE M สนามบาสเกตบอล
20 พ.ย 2563 13.00-14.00 น.
5
0104
Hand Generator Robot Butterfly Stroke Swimming Competition ม.1-3 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว ZONE M สนามบาสเกตบอล
20 พ.ย 2563 11.00-12.00 น.
6
0106
Hand Generator Robot Fish Short Distance Swimming (Vertical style) Competition ม.1-3 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว ZONE N สนามบาสเกตบอล
20 พ.ย 2563 14.00-15.00 น.
7
0109
Hand Generator Four-Oar Robot Boat Competition ม.1-3 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว ZONE L สนามบาสเกตบอล
20 พ.ย 2563 10.00-11.00 น.
หมวดหมู่ : รายการหุ่นยนต์บังคับมือ ม.4-6 กติกา HK ทางน้ำ
#
ID
รายการแข่งขัน
สถานที่
วันที่เริ่ม
เวลาแข่ง
1
0115
Water Polo Robot Game ม.4-6 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว ZONE J สนามบาสเกตบอล
20 พ.ย 2563 11.00-12.00 น.
2
0116
Shipwreck Rescue and Salvage Robot Game ม.4-6 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว ZONE K สนามบาสเกตบอล
20 พ.ย 2563 10.00-11.00 น.
3
0120
Hand Generator Robot Breaststroke Swimming Competition ม.4-6 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว ZONE M สนามบาสเกตบอล
20 พ.ย 2563 14.00-15.00 น.
4
0122
Hand Generator Robot Freestyle (front crawl) Swimming Competition ม.4-6 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว ZONE M สนามบาสเกตบอล
20 พ.ย 2563 10.00-11.00 น.
5
0124
Hand Generator Robot Fish Short Distance Swimming (Horizontal style) Competition ม.4-6 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว ZONE N สนามบาสเกตบอล
20 พ.ย 2563 11.00-12.00 น.
6
0125
Hand Generator Robot Duck Short Distance Swimming Competition ม.4-6 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว ZONE L สนามบาสเกตบอล
20 พ.ย 2563 09.00-10.00 น.
7
0127
Hand Generator Robot Canoe Competition ม.4-6 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว ZONE L สนามบาสเกตบอล
20 พ.ย 2563 13.00-14.00 น.
8
0128
Robot Dragon Boat Race ม.4-6 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว ZONE L สนามบาสเกตบอล
20 พ.ย 2563 15.00-16.00 น.
9
0129
Robot Dragon Boat Relay Race ม.4-6 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว ZONE L สนามบาสเกตบอล
20 พ.ย 2563 15.00-16.00 น.
10
0130
Robot Dragon Boat Appearance Design Competition ม.4-6 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว Zone AD อาคารจันท์แสนโรจน์
20 พ.ย 2563 11.00-14.00 น.
หมวดหมู่ : รายการหุ่นยนต์อัตโนมัติ ป.1-6 กติกา IRO
#
ID
รายการแข่งขัน
สถานที่
วันที่เริ่ม
เวลาแข่ง
1
0131
Robot Gathering ป.1-6 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว หอประชุมนิโลบล
20 พ.ย 2563 08.00 - 17.00 น.
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายเจริญชัย วงศ์สิริธารา ครูโรงเรียนหนองบัว กรรมการ
2 นายพงศธรณ์ ปรางค์ทอง นักศึกษาฝึกประสบการณ์วิชาชีพครูโรงเรียนหนองบัว กรรมการ
3 นายสุรวิชญ์ เกตุแก้ว ครูโรงเรียนหนองบัว กรรมการ
4 นายวิราช น้อยศิริ ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านขุนน้ำคับ กรรมการ
5 นายพงศธร ภักดี ครูโรงเรียนวังบ่อ กรรมการ
6 นายอนิรุทธ์ พูนวิวัฒน์ ครูโรงเรียนลาดยาววิทยาคม กรรมการ
7 นายภูมิศักดิ์ คงจันทร์ ครูโรงเรียนลาดยาววิทยาคม กรรมการ
8 นายณัฐกรณ ดีอุดมจันทร์ รองผู้อำนวยการโรงเรียนอนุบาลสายสมร กรรมการ
9 นายจิรพิพัฒน์ ธัญพงษ์ภัทร ครูวิทยาลัยศิลปะ สื่อและเทคโนโลยี มหาวิทยาลัยเชียงใหม่ กรรมการ
10 นายธนกฤต ขันธวัฒน์ ครูโรงเรียนร้อยเอ็ดวิทยาลัย กรรมการ
11 นายอภิสิทธิ์ วงศ์สุทธิ์ ครูโรงเรียนนวมินทราชูทิศมัชฌิม กรรมการ
12 นายเชษฐศิษย์ ศรีจันทร์ ครูICT ขอนแก่น กรรมการ
13 นางอารยา วสุธนรัตน์สกุล ครูโรงเรียนอนุบาลชุมชนหนองบัวแดง กรรมการ
14 นางสมพิทย์ วงศ์สุทธิ์ ครูโรงเรียนบ้านแก่งชัชวลิตวิทยา กรรมการ
15 นางสาววรินทร์รัตน์ เงินสุข ครูโรงเรียนนวมินทราชูทิศมัชฌิม กรรมการ
2
0132
Tag-Out ป.1-6 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว หอประชุมนิโลบล
20 พ.ย 2563 08.00 - 17.00 น.
3
0133
Mission Challenge ป.1-6 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว หอประชุมนิโลบล
20 พ.ย 2563 08.00 - 17.00 น.
4
0134
Transporter (First version) ป.1-6 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว หอประชุมนิโลบล
20 พ.ย 2563 08.00 - 17.00 น.
5
0197
Town Watch ป.1-6 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว หอประชุมนิโลบล
20 พ.ย 2563 08.00 - 17.00 น.
หมวดหมู่ : รายการหุ่นยนต์อัตโนมัติ ม.1-3 กติกา IRO
#
ID
รายการแข่งขัน
สถานที่
วันที่เริ่ม
เวลาแข่ง
1
0141
Logistic Challenge ม.1-3 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว หอประชุมนิโลบล
20 พ.ย 2563 08.00 - 17.00 น.
2
0144
Line Fast ม.1-3 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว หอประชุมนิโลบล
20 พ.ย 2563 08.00 - 17.00 น.
หมวดหมู่ : รายการหุ่นยนต์อัตโนมัติ ม.4-6 กติกา IRO
#
ID
รายการแข่งขัน
สถานที่
วันที่เริ่ม
เวลาแข่ง
1
0147
Line Adventure ม.4-6 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว หอประชุมนิโลบล
20 พ.ย 2563 08.00 - 17.00 น.
2
0151
Line Beam ม.4-6 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว หอประชุมนิโลบล
20 พ.ย 2563 08.00 - 17.00 น.
หมวดหมู่ : รายการหุ่นยนต์ซูโม่ ม.1-3
#
ID
รายการแข่งขัน
สถานที่
วันที่เริ่ม
เวลาแข่ง
1
0162
Sumo 1 Kg. RC ม.1-3 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว อาคารจันท์แสนโรจน์
20 พ.ย 2563 08.00 - 17.00 น.
2
0163
Sumo 3 Kg. Auto ม.1-3 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว อาคารจันท์แสนโรจน์
20 พ.ย 2563 08.00 - 17.00 น.
หมวดหมู่ : รายการหุ่นยนต์ซูโม่ ม.4-6
#
ID
รายการแข่งขัน
สถานที่
วันที่เริ่ม
เวลาแข่ง
1
0165
LEGO Sumo 1 Kg. Auto ม.4-6 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว อาคารจันท์แสนโรจน์
20 พ.ย 2563 08.00 - 17.00 น.
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายอภิศาล ไทยเจริญ ครูโรงเรียนหนองบัว กรรมการ
2 นายณัฐพล มีมุข ครูโรงเรียนหนองบัว กรรมการ
3 นายสิทธิพร พุ่มเกิด ครูโรงเรียนบรรพตพิสัยพิทยาคม กรรมการ
4 นายสราวุฒิ สาจิต ครูโรงเรียนบรรพตพิสัยพิทยาคม กรรมการ
5 นางสาวอาทิตยา ชุ่มแป้น ครูโรงเรียนบรรพตพิสัยพิทยาคม กรรมการ
6 นางวิลาวัลย์ นาคภพ ครูโรงเรียนบรรพตพิสัยพิทยาคม กรรมการ
7 นายกันตภณ นาคภพ ครูวิทยาลัยอาชีวะศึกษานครสวรรค์ กรรมการ
8 นายชัชชัย เขื่อนธรรม ครูมหาวิทยาลัยราชภัฎนครสวรรค์ กรรมการ
9 นางสาวอคิรา สนธิธรรม ครูมหาวิทยาลัยราชภัฎนครสวรรค์ กรรมการ
2
0167
Sumo 1 Kg. Auto ม.4-6 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว อาคารจันท์แสนโรจน์
20 พ.ย 2563 08.00 - 17.00 น.
หมวดหมู่ : รายการหุ่นยนต์ TRTC ป.1-6
#
ID
รายการแข่งขัน
สถานที่
วันที่เริ่ม
เวลาแข่ง
1
0171
Robot Farming ป.1-6 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว Zone H อาคารจันท์แสนโรจน์
20 พ.ย 2563 13.30-14.30 น.
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายณัฐวุฒิ ปกสุข ครูโรงเรียนหนองบัว กรรมการ
2 นายจักรภพ บุญขาว พนักงานราชการโรงเรียนหนองบัว กรรมการ
3 นางสมทิพย์ วงศ์สุทธิ์ ครูโรงเรียนบ้านแก่งชัชวลิตวิทยา กรรมการ
4 นายอภิสิทธิ์ วงศ์สุทธิ์ พนักงานราชการโรงเรียนนวมินทราชูทิศมัชฌิม กรรมการ
5 นางสาววรินทรัตน์ เงินสุข ครูโรงเรียนนวมินทราชูทิศมัชฌิม กรรมการ
6 นายประวิตร นาคมอญ ครูโรงเรียนบ้านพญาวัง กรรมการ
7 นางสาวอรวรรณ พุ่มเกิด ครูโรงเรียนบ้านวังมะเดื่อ กรรมการ
8 นางอารยา วสุธนรัตน์สกุล รองผู้อำนวยการโรงเรียนอนุบาลหนองบัวแดง กรรมการ
2
0173
Robot Logistic Competition ป.1-6 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว Zone G อาคารจันท์แสนโรจน์
20 พ.ย 2563 09.30-10.30 น.
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายณัฐวุฒิ ปกสุข ครูโรงเรียนหนองบัว กรรมการ
2 นายจักรภพ บุญขาว พนักงานราชการโรงเรียนหนองบัว กรรมการ
3 นางสมพิทย์ วงศ์สุทธิ์ ครูโรงเรียนบ้านแก่งชัชวลิตวิทยา กรรมการ
4 นางสาววรินทรัตน์ เงินสุข ครูโรงเรียนนวมินทราชูทิศมัชฌิม กรรมการ
5 นายประวิตร นาคมอญ ครูโรงเรียนบ้านพญาวัง กรรมการ
6 นางสาวอรวรรณ พุ่มเกิด ครูโรงเรียนบ้านวังมะเดื่อ กรรมการ
7 นางอารยา วสุธนรัตน์สกุล รองผู้อำนวยการโรงเรียนอนุบาลหนองบัวแดง กรรมการ
3
0191
Super Gundam ป.1-6 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว Zone G อาคารจันท์แสนโรจน์
20 พ.ย 2563 14.30-15.30 น.
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายณัฐวุฒิ ปกสุข ครูโรงเรียนหนองบัว กรรมการ
2 นายจักรภพ บุญขาว พนักงานราชการโรงเรียนหนองบัว กรรมการ
3 นายอภิสิทธิ์ วงศ์สุทธิ์ พนักงานราชการโรงเรียนนวมินทราชูทิศมัชฌิม กรรมการ
4 นางสาววรินทรัตน์ เงินสุข ครูโรงเรียนนวมินทราชูทิศมัชฌิม กรรมการ
5 นายประวิตร นาคมอญ ครูโรงเรียนบ้านพญาวัง กรรมการ
6 นางสาวอรวรรณ พุ่มเกิด ครูโรงเรียนบ้านวังมะเดื่อ กรรมการ
7 นางอารยา วสุธนรัตน์สกุล รองผู้อำนวยการโรงเรียนอนุบาลหนองบัวแดง กรรมการ
หมวดหมู่ : รายการหุ่นยนต์ TRTC ม.1-3
#
ID
รายการแข่งขัน
สถานที่
วันที่เริ่ม
เวลาแข่ง
1
0179
Garbage collection Game ม.1-3 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว Zone I อาคารจันท์แสนโรจน์
20 พ.ย 2563 11.30-12.30 น.
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายณัฐวุฒิ ปกสุข ครูโรงเรียนหนองบัว กรรมการ
2 นายจักรภพ บุญขาว พนักงานราชการโรงเรียนหนองบัว กรรมการ
3 นางสมพิทย์ วงศ์สุทธิ์ ครูโรงเรียนบ้านแก่งชัชวลิตวิทยา กรรมการ
4 นายอภิสิทธิ์ วงศ์สุทธิ์ พนักงานราชการโรงเรียนนวมินทราชูทิศมัชฌิม กรรมการ
5 นางสาววรินทรัตน์ เงินสุข ครูโรงเรียนนวมินทราชูทิศมัชฌิม กรรมการ
6 นายประวิตร นาคมอญ ครูโรงเรียนบ้านพญาวัง กรรมการ
7 นางสาวอรวรรณ พุ่มเกิด ครูโรงเรียนบ้านวังมะเดื่อ กรรมการ
8 นางอารยา วสุธนรัตน์สกุล รองผู้อำนวยการโรงเรียนอนุบาลหนองบัวแดง กรรมการ
2
0182
Robot Rescue Pro Competition ม.1-3 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว Zone I อาคารจันท์แสนโรจน์
20 พ.ย 2563 14.30-15.30 น.
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายณัฐวุฒิ ปกสุข ครูโรงเรียนหนองบัว กรรมการ
2 นายจักรภพ บุญขาว พนักงานราชการโรงเรียนหนองบัว กรรมการ
3 นางสมพิทย์ วงศ์สุทธิ์ ครูโรงเรียนบ้านแก่งชัชวลิตวิทยา กรรมการ
4 นายอภิสิทธิ์ วงศ์สุทธิ์ พนักงานราชการโรงเรียนนวมินทราชูทิศมัชฌิม กรรมการ
5 นางสาววรินทรัตน์ เงินสุข ครูโรงเรียนนวมินทราชูทิศมัชฌิม กรรมการ
6 นายประวิตร นาคมอญ ครูโรงเรียนบ้านพญาวัง กรรมการ
7 นางสาวอรวรรณ พุ่มเกิด ครูโรงเรียนบ้านวังมะเดื่อ กรรมการ
8 นางอารยา วสุธนรัตน์สกุล รองผู้อำนวยการโรงเรียนอนุบาลหนองบัวแดง กรรมการ
3
0183
Robot Shopping Street ม.1-3 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว Zone H อาคารจันท์แสนโรจน์
20 พ.ย 2563 10.30-11.30 น.
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายณัฐวุฒิ ปกสุข ครูโรงเรียนหนองบัว กรรมการ
2 นายจักรภพ บุญขาว พนักงานราชการโรงเรียนหนองบัว กรรมการ
3 นางสมพิทย์ วงศ์สุทธิ์ ครูโรงเรียนบ้านแก่งชัชวลิตวิทยา กรรมการ
4 นายอภิสิทธิ์ วงศ์สุทธิ์ พนักงานราชการโรงเรียนนวมินทราชูทิศมัชฌิม กรรมการ
5 นางสาววรินทรัตน์ เงินสุข ครูโรงเรียนนวมินทราชูทิศมัชฌิม กรรมการ
6 นายประวิตร นาคมอญ ครูโรงเรียนบ้านพญาวัง กรรมการ
7 นางสาวอรวรรณ พุ่มเกิด ครูโรงเรียนบ้านวังมะเดื่อ กรรมการ
8 นางอารยา วสุธนรัตน์สกุล รองผู้อำนวยการโรงเรียนอนุบาลหนองบัวแดง กรรมการ
4
0193
Transporter Robot ม.1-3 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว Zone G อาคารจันท์แสนโรจน์
20 พ.ย 2563 13.30-14.30 น.
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายณัฐวุฒิ ปกสุข ครูโรงเรียนหนองบัว กรรมการ
2 นายจักรภพ บุญขาว พนักงานราชการโรงเรียนหนองบัว กรรมการ
3 นางสมพิทย์ วงศ์สุทธิ์ ครูโรงเรียนบ้านแก่งชัชวลิตวิทยา กรรมการ
4 นายอภิสิทธิ์ วงศ์สุทธิ์ พนักงานราชการโรงเรียนนวมินทราชูทิศมัชฌิม กรรมการ
5 นางสาววรินทรัตน์ เงินสุข ครูโรงเรียนนวมินทราชูทิศมัชฌิม กรรมการ
6 นางสาวอรวรรณ พุ่มเกิด ครูโรงเรียนบ้านวังมะเดื่อ กรรมการ
7 นางอารยา วสุธนรัตน์สกุล รองผู้อำนวยการโรงเรียนอนุบาลหนองบัวแดง กรรมการ
ติดต่อผู้ดูแลระบบได้ที่
การแข่งขันหุ่นยนต์พัฒนาศักยภาพเยาวชนไทยด้านหุ่นยนต์ ครั้งที่ 1
ทีมพัฒนาระบบบริหารการจัดการสารสนเทศการแข่งขัน โรงเรียนหนองบัว โทร. 087-1947542

E-ACADEMIC V.1.4.0 © 2020 |   All Rights Reserved |   By Kanthalak.com & Facebook