รายการทั้งหมดไม่กำหนดวันที่ 20 พ.ย 2563 21 พ.ย 2563 22 พ.ย 2563
หมวดหมู่ : รายการหุ่นยนต์บังคับมือ ป.1-6 กติกา HK ทางบก
#
ID
รายการแข่งขัน
สถานที่
วันที่เริ่ม
เวลาแข่ง
1
0021
Hand Generator Robot Horse Short Distance Run Competition ป.1-6 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว Zone A อาคารจันท์แสนโรจน์
22 พ.ย 2563 09.00-10.00 น.
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายวรพล ศรีแตง ครู โรงเรียนหนองบัว กรรมการ
2 นางสาวธีรวรรณ ศรีพันธุ์ ครู โรงเรียนหนองบัว กรรมการ
3 นายธีระ ราชสุภา ครู โรงเรียนหนองบัว กรรมการ
4 นายจตุรงค์ เปรมเสถียร พนักงานราชการ โรงเรียนหนองบัว กรรมการ
5 นายพีระชัย อากาศวิภาต ครูข้าราชการบำนาญ กรรมการ
6 นายรังสิมันต์ น้อยเจริญ ครูวิทยาลัยเทคนิคพิษณุโลก กรรมการ
7 นายวิษณุ อ้นบางเขน ครูโรงเรียนสุโขทัยวิทยาคม กรรมการ
8 นายนนท์ปวิธ เที่ยงดีฤทธิ์ ครูโรงเรียนหนองไผ่ กรรมการ
9 นายอนุรักษ์ เพชรไทย ครูโรงเรียนหนองไผ่ กรรมการ
10 นายลัทธพล ยวนยี ครูโรงเรียนบ้านโคกกร่าง กรรมการ
11 นายไพทูลน์ แสนเสนา ครูโรงเรียนร้อยเอ็ดวิทยาลัย กรรมการ
12 นางสาวอรวรรยา เย็นวัฒนา ครูโรงเรียนร้อยเอ็ดวิทยาลัย กรรมการ
13 นางสาวศรีวิกา กังวาฬ ครูโรงเรียนเวียงมอกวิทยา กรรมการ
2
0022
Hand Generator Robot Tug-of-War Competition ป.1-6 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว Zone B อาคารจันท์แสนโรจน์
22 พ.ย 2563 11.00-12.00 น.
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายวรพล ศรีแตง ครู โรงเรียนหนองบัว กรรมการ
2 นางสาวธีรวรรณ ศรีพันธุ์ ครู โรงเรียนหนองบัว กรรมการ
3 นายธีระ ราชสุภา ครู โรงเรียนหนองบัว กรรมการ
4 นายจตุรงค์ เปรมเสถียร พนักงานราชการ โรงเรียนหนองบัว กรรมการ
5 นายพีระชัย อากาศวิภาต ครูข้าราชการบำนาญ กรรมการ
6 นายรังสิมันต์ น้อยเจริญ ครูวิทยาลัยเทคนิคพิษณุโลก กรรมการ
7 นายวิษณุ อ้นบางเขน ครูโรงเรียนสุโขทัยวิทยาคม กรรมการ
8 นายนนท์ปวิธ เที่ยงดีฤทธิ์ ครูโรงเรียนหนองไผ่ กรรมการ
9 นายอนุรักษ์ เพชรไทย ครูโรงเรียนหนองไผ่ กรรมการ
10 นายลัทธพล ยวนยี ครูโรงเรียนบ้านโคกกร่าง กรรมการ
11 นายไพทูลน์ แสนเสนา ครูโรงเรียนร้อยเอ็ดวิทยาลัย กรรมการ
12 นางสาวอรวรรยา เย็นวัฒนา ครูโรงเรียนร้อยเอ็ดวิทยาลัย กรรมการ
3
0023
Hand Generator Robot Elephants Power ป.1-6 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว Zone B อาคารจันท์แสนโรจน์
22 พ.ย 2563 09.00-10.00 น.
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายวรพล ศรีแตง ครู โรงเรียนหนองบัว กรรมการ
2 นางสาวธีรวรรณ ศรีพันธุ์ ครูโรงเรียนหนองบัว กรรมการ
3 นายธีระ ราชสุภา ครูโรงเรียนหนองบัว กรรมการ
4 นายจตุรงค์ เปรมเสถียร พนักงานราชการโรงเรียนหนองบัว กรรมการ
5 นายพีระชัย อากาศวิภาต ครูข้าราชการบำนาญ กรรมการ
6 นายรังสิมันต์ น้อยเจริญ ครูวิทยาลัยเทคนิคพิษณุโลก กรรมการ
7 นายวิษณุ อ้นบางเขน ครูโรงเรียนสุโขทัยวิทยาคม กรรมการ
8 นายนนท์ปวิธ เที่ยงดีฤทธิ์ ครูโรงเรียนหนองไผ่ กรรมการ
9 นายอนุรักษ์ เพชรไทย ครูโรงเรียนหนองไผ่ กรรมการ
10 นายลัทธพล ยวนยี ครูโรงเรียนบ้านโคกกร่าง กรรมการ
11 นายไพทูลน์ แสนเสนา ครูโรงเรียนร้อยเอ็ดวิทยาลัย กรรมการ
12 นางสาวอรวรรยา เย็นวัฒนา ครูโรงเรียนร้อยเอ็ดวิทยาลัย กรรมการ
4
0024
Robot Horse Relay Competition ป.1-6 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว Zone B อาคารจันท์แสนโรจน์
22 พ.ย 2563 13.00-14.00 น.
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายวรพล ศรีแตง ครูโรงเรียนหนองบัว กรรมการ
2 นางสาวธีรวรรณ ศรีพันธุ์ ครูโรงเรียนหนองบัว กรรมการ
3 นายธีระ ราชสุภา ครูโรงเรียนหนองบัว กรรมการ
4 นายจตุรงค์ เปรมเสถียร พนักงานราชการโรงเรียนหนองบัว กรรมการ
5 นายพีระชัย อากาศวิภาต ครูข้าราชการบำนาญ กรรมการ
6 นายรังสิมันต์ น้อยเจริญ ครูวิทยาลัยเทคนิคพิษณุโลก กรรมการ
7 นายวิษณุ อ้นบางเขน ครูโรงเรียนสุโขทัยวิทยาคม กรรมการ
8 นายนนท์ปวิธ เที่ยงดีฤทธิ์ ครูโรงเรียนหนองไผ่ กรรมการ
9 นายอนุรักษ์ เพชรไทย ครูโรงเรียนหนองไผ่ กรรมการ
10 นายลัทธพล ยวนยี ครูโรงเรียนบ้านโคกกร่าง กรรมการ
11 นายไพทูลน์ แสนเสนา ครูโรงเรียนร้อยเอ็ดวิทยาลัย กรรมการ
12 นางสาวอรวรรยา เย็นวัฒนา ครูโรงเรียนร้อยเอ็ดวิทยาลัย กรรมการ
5
0025
Hand Generator Robot Sled Race ป.1-6 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว Zone B อาคารจันท์แสนโรจน์
22 พ.ย 2563 14.00-15.00 น.
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายวรพล ศรีแตง ครูโรงเรียนหนองบัว กรรมการ
2 นางสาวธีรวรรณ ศรีพันธุ์ ครูโรงเรียนหนองบัว กรรมการ
3 นายธีระ ราชสุภา ครูโรงเรียนหนองบัว กรรมการ
4 นายจตุรงค์ เปรมเสถียร พนักงานราชการโรงเรียนหนองบัว กรรมการ
5 นายพีระชัย อากาศวิภาต ครูข้าราชการบำนาญ กรรมการ
6 นายรังสิมันต์ น้อยเจริญ ครูวิทยาลัยเทคนิคพิษณุโลก กรรมการ
7 นายวิษณุ อ้นบางเขน ครูโรงเรียนสุโขทัยวิทยาคม กรรมการ
8 นายนนท์ปวิธ เที่ยงดีฤทธิ์ ครูโรงเรียนหนองไผ่ กรรมการ
9 นายอนุรักษ์ เพชรไทย ครูโรงเรียนหนองไผ่ กรรมการ
10 นายลัทธพล ยวนยี ครูโรงเรียนบ้านโคกกร่าง กรรมการ
11 นายไพทูลน์ แสนเสนา ครูโรงเรียนร้อยเอ็ดวิทยาลัย กรรมการ
12 นางสาวอรวรรยา เย็นวัฒนา ครูโรงเรียนร้อยเอ็ดวิทยาลัย กรรมการ
6
0026
Hand Generator Robot Ladder Climbing Competition ป.1-6 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว Zone A อาคารจันท์แสนโรจน์
22 พ.ย 2563 13.00-14.00 น.
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายวรพล ศรีแตง ครูโรงเรียนหนองบัว กรรมการ
2 นางสาวธีรวรรณ ศรีพันธุ์ ครูโรงเรียนหนองบัว กรรมการ
3 นายธีระ ราชสุภา ครูโรงเรียนหนองบัว กรรมการ
4 นายจตุรงค์ เปรมเสถียร พนักงานราชการโรงเรียนหนองบัว กรรมการ
5 นายพีระชัย อากาศวิภาต ครูข้าราชการบำนาญ กรรมการ
6 นายรังสิมันต์ น้อยเจริญ ครูวิทยาลัยเทคนิคพิษณุโลก กรรมการ
7 นายวิษณุ อ้นบางเขน ครูโรงเรียนสุโขทัยวิทยาคม กรรมการ
8 นายนนท์ปวิธ เที่ยงดีฤทธิ์ ครูโรงเรียนหนองไผ่ กรรมการ
9 นายอนุรักษ์ เพชรไทย ครูโรงเรียนหนองไผ่ กรรมการ
10 นายลัทธพล ยวนยี ครูโรงเรียนบ้านโคกกร่าง กรรมการ
11 นายไพทูลน์ แสนเสนา ครูโรงเรียนร้อยเอ็ดวิทยาลัย กรรมการ
12 นางสาวอรวรรยา เย็นวัฒนา ครูโรงเรียนร้อยเอ็ดวิทยาลัย กรรมการ
7
0027
Hand Generator Robot Horizontal Bar Climbing Competition ป.1-6 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว Zone A อาคารจันท์แสนโรจน์
22 พ.ย 2563 10.00-11.00 น.
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายวรพล ศรีแตง ครูโรงเรียนหนองบัว กรรมการ
2 นางสาวธีรวรรณ ศรีพันธุ์ ครูโรงเรียนหนองบัว กรรมการ
3 นายธีระ ราชสุภา ครูโรงเรียนหนองบัว กรรมการ
4 นายจตุรงค์ เปรมเสถียร พนักงานราชการโรงเรียนหนองบัว กรรมการ
5 นายพีระชัย อากาศวิภาต ครูข้าราชการบำนาญ กรรมการ
6 นายรังสิมันต์ น้อยเจริญ ครูวิทยาลัยเทคนิคพิษณุโลก กรรมการ
7 นายวิษณุ อ้นบางเขน ครูโรงเรียนสุโขทัยวิทยาคม กรรมการ
8 นายนนท์ปวิธ เที่ยงดีฤทธิ์ ครูโรงเรียนหนองไผ่ กรรมการ
9 นายอนุรักษ์ เพชรไทย ครูโรงเรียนหนองไผ่ กรรมการ
10 นายลัทธพล ยวนยี ครูโรงเรียนบ้านโคกกร่าง กรรมการ
11 นายไพทูลน์ แสนเสนา ครูโรงเรียนร้อยเอ็ดวิทยาลัย กรรมการ
12 นางสาวอรวรรยา เย็นวัฒนา ครูโรงเรียนร้อยเอ็ดวิทยาลัย กรรมการ
8
0028
Hand Generator Triathlon Robot Relay Competition ป.1-6 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว Zone A อาคารจันท์แสนโรจน์
22 พ.ย 2563 15.00-16.00 น.
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายวรพล ศรีแตง ครูโรงเรียนหนองบัว กรรมการ
2 นางสาวธีรวรรณ ศรีพันธุ์ ครูโรงเรียนหนองบัว กรรมการ
3 นายธีระ ราชสุภา ครูโรงเรียนหนองบัว กรรมการ
4 นายจตุรงค์ เปรมเสถียร พนักงานราชการโรงเรียนหนองบัว กรรมการ
5 นายพีระชัย อากาศวิภาต ครูข้าราชการบำนาญ กรรมการ
6 นายรังสิมันต์ น้อยเจริญ ครูวิทยาลัยเทคนิคพิษณุโลก กรรมการ
7 นายวิษณุ อ้นบางเขน ครูโรงเรียนสุโขทัยวิทยาคม กรรมการ
8 นายนนท์ปวิธ เที่ยงดีฤทธิ์ ครูโรงเรียนหนองไผ่ กรรมการ
9 นายอนุรักษ์ เพชรไทย ครูโรงเรียนหนองไผ่ กรรมการ
10 นายลัทธพล ยวนยี ครูโรงเรียนบ้านโคกกร่าง กรรมการ
11 นายไพทูลน์ แสนเสนา ครูโรงเรียนร้อยเอ็ดวิทยาลัย กรรมการ
12 นางสาวอรวรรยา เย็นวัฒนา ครูโรงเรียนร้อยเอ็ดวิทยาลัย กรรมการ
9
0029
Hand Generator Single Motor Robot Appearance Design Competition ป.1-6 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว Zone AD อาคารจันท์แสนโรจน์
22 พ.ย 2563 11.00-14.00 น.
10
0030
Hand Generator Bouncing Robot Short Distance Run Competition ป.1-6 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว Zone A อาคารจันท์แสนโรจน์
22 พ.ย 2563 14.00-15.00 น.
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายวรพล ศรีแตง ครูโรงเรียนหนองบัว กรรมการ
2 นายธีรวรรณ ศรีพันธุ์ ครูโรงเรียนหนองบัว กรรมการ
3 นายธีระ ราชสุภา ครูโรงเรียนหนองบัว กรรมการ
4 นายจตุรงค์ เปรมเสถียร พนักงานราชการโรงเรียนหนองบัว กรรมการ
5 นายพีระชัย อากาศวิภาต ครูข้าราชการบำนาญ กรรมการ
6 นายรังสิมันต์ น้อยเจริญ ครูวิทยาลัยเทคนิคพิษณุโลก กรรมการ
7 นายวิษณุ อ้นบางเขน ครูโรงเรียนสุโขทัยวิทยาคม กรรมการ
8 นายนนท์ปวิธ เที่ยงดีฤทธิ์ ครูโรงเรียนหนองไผ่ กรรมการ
9 นายอนุรักษ์ เพชรไทย ครูโรงเรียนหนองไผ่ กรรมการ
10 นายลัทธพล ยวนยี ครูโรงเรียนบ้านโคกกร่าง กรรมการ
11 นายไพทูลน์ แสนเสนา ครูโรงเรียนร้อยเอ็ดวิทยาลัย กรรมการ
12 นางสาวอรวรรยา เย็นวัฒนา ครูโรงเรียนร้อยเอ็ดวิทยาลัย กรรมการ
11
0031
Hand Generator Bouncing Robot Appearance Design Competition ป.1-6 [ทีม] - ไม่มีการแข่งขัน
โรงเรียนหนองบัว Zone AD อาคารจันท์แสนโรจน์
22 พ.ย 2563 11.00-14.00 น.
12
0032
Hand Generator Worm Robot Short Distance Run Competition ป.1-6 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว Zone A อาคารจันท์แสนโรจน์
22 พ.ย 2563 11.00-12.00 น.
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายวรพล ศรีแตง ครูโรงเรียนหนองบัว กรรมการ
2 นางสาวธีรวรรณ ศรีพันธุ์ ครูโรงเรียนหนองบัว กรรมการ
3 นายธีระ ราชสุภา ครูโรงเรียนหนองบัว กรรมการ
4 นายจตุรงค์ เปรมเสถียร พนักงานราชการโรงเรียนหนองบัว กรรมการ
5 นายพีระชัย อากาศวิภาต ครูข้าราชการบำนาญ กรรมการ
6 นายรังสิมันต์ น้อยเจริญ ครูวิทยาลัยเทคนิคพิษณุโลก กรรมการ
7 นายวิษณุ อ้นบางเขน ครูโรงเรียนสุโขทัยวิทยาคม กรรมการ
8 นายนนท์ปวิธ เที่ยงดีฤทธิ์ ครูโรงเรียนหนองไผ่ กรรมการ
9 นายลัทธพล ยวนยี ครูโรงเรียนบ้านโคกกร่าง กรรมการ
10 นายไพทูลน์ แสนเสนา ครูโรงเรียนร้อยเอ็ดวิทยาลัย กรรมการ
11 นางสาวอรวรรยา เย็นวัฒนา ครูโรงเรียนร้อยเอ็ดวิทยาลัย กรรมการ
13
0033
Hand Generator Worm Robot Appearance Design Competition ป.1-6 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว Zone AD อาคารจันท์แสนโรจน์
22 พ.ย 2563 11.00-14.00 น.
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายวรพล ศรีแตง ครูโรงเรียนหนองบัว กรรมการ
2 นางสาวธีรวรรณ ศรีพันธุ์ ครูโรงเรียนหนองบัว กรรมการ
3 นายธีระ ราชสุภา ครูโรงเรียนหนองบัว กรรมการ
4 นายจตุรงค์ เปรมเสถียร พนักงานราชการโรงเรียนหนองบัว กรรมการ
5 นายพีระชัย อากาศวิภาต ครูข้าราชการบำนาญ กรรมการ
6 นายรังสิมันต์ น้อยเจริญ ครูวิทยาลัยเทคนิคพิษณุโลก กรรมการ
7 นายวิษณุ อ้นบางเขน ครูโรงเรียนสุโขทัยวิทยาคม กรรมการ
8 นายนนท์ปวิธ เที่ยงดีฤทธิ์ ครูโรงเรียนหนองไผ่ กรรมการ
9 นายอนุรักษ์ เพชรไทย ครูโรงเรียนหนองไผ่ กรรมการ
10 นายลัทธพล ยวนยี ครูโรงเรียนบ้านโคกกร่าง กรรมการ
11 นายลัทธพล ยวนยี ครูโรงเรียนบ้านโคกกร่าง กรรมการ
12 นายไพทูลน์ แสนเสนา ครูโรงเรียนร้อยเอ็ดวิทยาลัย กรรมการ
13 นางสาวอรวรรยา เย็นวัฒนา ครูโรงเรียนร้อยเอ็ดวิทยาลัย กรรมการ
14
0034
Robot Boxing Competition ป.1-6 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว Zone D อาคารจันท์แสนโรจน์
22 พ.ย 2563 14.00-15.00 น.
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายวรพล ศรีแตง ครูโรงเรียนหนองบัว กรรมการ
2 นางสาวธีรวรรณ ศรีพันธุ์ ครูโรงเรียนหนองบัว กรรมการ
3 นายธีระ ราชสุภา ครูโรงเรียนหนองบัว กรรมการ
4 นายจตุรงค์ เปรมเสถียร พนักงานราชการโรงเรียนหนองบัว กรรมการ
5 นายพีระชัย อากาศวิภาต ครูข้าราชการบำนาญ กรรมการ
6 นายรังสิมันต์ น้อยเจริญ ครูวิทยาลัยเทคนิคพิษณุโลก กรรมการ
7 นายวิษณุ อ้นบางเขน ครูโรงเรียนสุโขทัยวิทยาคม กรรมการ
8 นายนนท์ปวิธ เที่ยงดีฤทธิ์ ครูโรงเรียนหนองไผ่ กรรมการ
9 นายอนุรักษ์ เพชรไทย ครูโรงเรียนหนองไผ่ กรรมการ
10 นายลัทธพล ยวนยี ครูโรงเรียนบ้านโคกกร่าง กรรมการ
11 นายไพทูลน์ แสนเสนา ครูโรงเรียนร้อยเอ็ดวิทยาลัย กรรมการ
12 นางสาวอรวรรยา เย็นวัฒนา ครูโรงเรียนร้อยเอ็ดวิทยาลัย กรรมการ
15
0035
Robot Rugby Competition ป.1-6 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว Zone C อาคารจันท์แสนโรจน์
22 พ.ย 2563 15.00-16.00 น.
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายวรพล ศรีแตง ครูโรงเรียนหนองบัว กรรมการ
2 นางสาวธีรวรรณ ศรีพันธุ์ ครูโรงเรียนหนองบัว กรรมการ
3 นายธีระ ราชสุภา ครูโรงเรียนหนองบัว กรรมการ
4 นายจตุรงค์ เปรมเสถียร พนักงานราชการโรงเรียนหนองบัว กรรมการ
5 นายพีระชัย อากาศวิภาต ครูข้าราชการบำนาญ กรรมการ
6 นายพีระชัย อากาศวิภาต ครูข้าราชการบำนาญ กรรมการ
7 นายรังสิมันต์ น้อยเจริญ ครูวิทยาลัยเทคนิคพิษณุโลก กรรมการ
8 นายวิษณุ อ้นบางเขน ครูโรงเรียนสุโขทัยวิทยาคม กรรมการ
9 นายนนท์ปวิธ เที่ยงดีฤทธิ์ ครูโรงเรียนหนองไผ่ กรรมการ
10 นายอนุรักษ์ เพชรไทย ครูโรงเรียนหนองไผ่ กรรมการ
11 นายลัทธพล ยวนยี ครูโรงเรียนบ้านโคกกร่าง กรรมการ
12 นายไพทูลน์ แสนเสนา ครูโรงเรียนร้อยเอ็ดวิทยาลัย กรรมการ
13 นางสาวอรวรรยา เย็นวัฒนา ครูโรงเรียนร้อยเอ็ดวิทยาลัย กรรมการ
16
0036
Robot Sheepdog Competition ป.1-6 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว Zone C อาคารจันท์แสนโรจน์
22 พ.ย 2563 10.00-11.00 น.
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายวรพล ศรีแตง ครูโรงเรียนหนองบัว กรรมการ
2 นางสาวธีรวรรณ ศรีพันธุ์ ครูโรงเรียนหนองบัว กรรมการ
3 นายธีระ ราชสุภา ครูโรงเรียนหนองบัว กรรมการ
4 นายจตุรงค์ เปรมเสถียร พนักงานราชการโรงเรียนหนองบัว กรรมการ
5 นายพีระชัย อากาศวิภาต ครูข้าราชการบำนาญ กรรมการ
6 นายรังสิมันต์ น้อยเจริญ ครูวิทยาลัยเทคนิคพิษณุโลก กรรมการ
7 นายวิษณุ อ้นบางเขน ครูโรงเรียนสุโขทัยวิทยาคม กรรมการ
8 นายนนท์ปวิธ เที่ยงดีฤทธิ์ ครูโรงเรียนหนองไผ่ กรรมการ
9 นายอนุรักษ์ เพชรไทย ครูโรงเรียนหนองไผ่ กรรมการ
10 นายลัทธพล ยวนยี ครูโรงเรียนบ้านโคกกร่าง กรรมการ
11 นายไพทูลน์ แสนเสนา ครูโรงเรียนร้อยเอ็ดวิทยาลัย กรรมการ
12 นางสาวอรวรรยา เย็นวัฒนา ครูโรงเรียนร้อยเอ็ดวิทยาลัย กรรมการ
17
0037
Robot Ant Obstacle Avoidance Competition ป.1-6 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว Zone C อาคารจันท์แสนโรจน์
22 พ.ย 2563 13.00-14.00 น.
18
0038
Robot Penalty Shoot-out Competition ป.1-6 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว Zone E อาคารจันท์แสนโรจน์
22 พ.ย 2563 11.00-12.00 น.
19
0039
Life Inspired Innovative Model Design Competition ป.1-6 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว Zone AD อาคารจันท์แสนโรจน์
22 พ.ย 2563 11.00-14.00 น.
20
0200
Multi-motor Robot Appearance Design Competition ป.1-6 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว Zone AD อาคารจันท์แสนโรจน์
22 พ.ย 2563 11.00-14.00 น.
หมวดหมู่ : รายการหุ่นยนต์บังคับมือ ม.1-3 กติกา HK ทางบก
#
ID
รายการแข่งขัน
สถานที่
วันที่เริ่ม
เวลาแข่ง
1
0040
Hand Generator Robot Horse Short Distance Run Competition ม.1-3 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว Zone A อาคารจันท์แสนโรจน์
21 พ.ย 2563 09.00-10.00 น.
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายวรพล ศรีแตง ครูโรงเรียนหนองบัว กรรมการ
2 นางสาวธีรวรรณ ศรีพันธุ์ ครูโรงเรียนหนองบัว กรรมการ
3 นายธีระ ราชสุภา ครูโรงเรียนหนองบัว กรรมการ
4 นายจตุรงค์ เปรมเสถียร พนักงานราชการโรงเรียนหนองบัว กรรมการ
5 นายพีระชัย อากาศวิภาต ครูข้าราชการบำนาญ กรรมการ
6 นายรังสิมันต์ น้อยเจริญ ครูวิทยาลัยเทคนิคพิษณูโลก กรรมการ
7 นายวิษณู อ้นบางเขน ครูโรงเรียนสุโขทัยวิทยาคม กรรมการ
8 นายนนท์ปวิธ เที่ยงดีฤทธิ์ ครูโรงเรียนหนองไผ่ กรรมการ
9 นายอนุรักษ์ เพชรไทย ครูโรงเรียนหนองไผ่ กรรมการ
10 นายลัทธพล ยวนยี ครูโรงเรียนบ้านโคกกร่าง กรรมการ
11 นายไพทูลน์ แสนเสนา ครูโรงเรียนร้อยเอ็ดวิทยาลัย กรรมการ
12 นางสาวอรวรรยา เย็นวัฒนา ครูโรงเรียนร้อยเอ็ดวิทยาลัย กรรมการ
2
0041
Hand Generator Robot Tug-of-War Competition ม.1-3 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว Zone B อาคารจันท์แสนโรจน์
21 พ.ย 2563 11.00-12.00 น.
3
0042
Hand Generator Robot Elephants Power ม.1-3 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว Zone B อาคารจันท์แสนโรจน์
21 พ.ย 2563 09.00-10.00 น.
4
0043
Hand Generator 2 legs Robot Short Distance Run Competition ม.1-3 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว Zone A อาคารจันท์แสนโรจน์
21 พ.ย 2563 14.00-15.00 น.
5
0044
Robot Horse Relay Competition ม.1-3 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว Zone B อาคารจันท์แสนโรจน์
21 พ.ย 2563 10.00-11.00 น.
6
0045
Hand Generator Robot Sled Race ม.1-3 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว Zone B อาคารจันท์แสนโรจน์
21 พ.ย 2563 13.00-14.00 น.
7
0046
Hand Generator Robot Ladder Climbing Competition ม.1-3 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว Zone A อาคารจันท์แสนโรจน์
21 พ.ย 2563 13.00-14.00 น.
8
0047
Hand Generator Robot Horizontal Bar Climbing Competition ม.1-3 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว Zone A อาคารจันท์แสนโรจน์
21 พ.ย 2563 10.00-11.00 น.
9
0048
Hand Generator Triathlon Robot Relay Competition ม.1-3 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว Zone A อาคารจันท์แสนโรจน์
21 พ.ย 2563 15.00-16.00 น.
10
0049
Hand Generator Single Motor Robot Appearance Design Competition ม.1-3 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว Zone AD อาคารจันท์แสนโรจน์
21 พ.ย 2563 11.00-14.00 น.
11
0050
Hand Generator Worm Robot Short Distance Run Competition ม.1-3 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว Zone A อาคารจันท์แสนโรจน์
21 พ.ย 2563 11.00-12.00 น.
12
0051
Hand Generator Worm Robot Appearance Design Competition ม.1-3 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว Zone AD อาคารจันท์แสนโรจน์
21 พ.ย 2563 11.00-14.00 น.
13
0052
Robot Boxing Competition ม.1-3 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว Zone D อาคารจันท์แสนโรจน์
21 พ.ย 2563 09.00-10.00 น.
14
0053
Planet Exploration Competition ม.1-3 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว Zone D อาคารจันท์แสนโรจน์
21 พ.ย 2563 13.00-14.00 น.
15
0054
Robot Combat Competition ม.1-3 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว Zone D อาคารจันท์แสนโรจน์
21 พ.ย 2563 15.00-16.00 น.
16
0055
Multi-motor Robot Appearance Design Competition ม.1-3 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว Zone AD อาคารจันท์แสนโรจน์
21 พ.ย 2563 11.00-14.00 น.
17
0056
Robot Penalty Shoot-out Competition ม.1-3 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว Zone E อาคารจันท์แสนโรจน์
21 พ.ย 2563 11.00-12.00 น.
18
0057
Servo Motor Robot Appearance Design Competition ม.1-3 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว Zone AD อาคารจันท์แสนโรจน์
21 พ.ย 2563 11.00-14.00 น.
19
0058
Life Inspired Innovative Model Design Competition ม.1-3 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว Zone AD อาคารจันท์แสนโรจน์
21 พ.ย 2563 11.00-14.00 น.
หมวดหมู่ : รายการหุ่นยนต์บังคับมือ ป.1-6 กติกา HK ทางน้ำ
#
ID
รายการแข่งขัน
สถานที่
วันที่เริ่ม
เวลาแข่ง
1
0084
Environmental Protection – Sea Surface Sweeper Robot Game ป.1-6 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว ZONE J สนามบาสเกตบอล
22 พ.ย 2563 09.00-10.00 น.
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นางสาวกมลทิพย์ นารี ครูโรงเรียนหนองบัว กรรมการ
2 นายเกียรติธงชัย ฉายะชาติ ครูโรงเรียนหนองบัว กรรมการ
3 นายเมธัส จูอาภรณ์ พนักงานราชการโรงเรียนหนองบัว กรรมการ
4 นายคมกริช ศรีชัย ครูโรงเรียนหนองสูงสามัคคีวิทยา กรรมการ
5 นางเบญญาสิริ เหล่านภาพร ครูโรงเรียนดงขุยวิทยาคม กรรมการ
6 นางเกศินี แย้มนิล ครูโรงเรียนดงขุยวิทยาคม กรรมการ
7 นายประวิทย์ นาคมอญ ครูโรงเรียนบ้านพญาวัง กรรมการ
8 นายลัทธพล ยวนยี ครูโรงเรียนบ้านโคกกร่าง กรรมการ
2
0085
Shipwreck Rescue and Salvage Robot Game ป.1-6 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว ZONE K สนามบาสเกตบอล
22 พ.ย 2563 10.00-11.00 น.
3
0086
Ocean Treasure Hunting Robot Game ป.1-6 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว ZONE K สนามบาสเกตบอล
22 พ.ย 2563 13.00-14.00 น.
4
0087
Hand Generator Robot Backstroke Swimming Competition ป.1-6 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว ZONE M สนามบาสเกตบอล
22 พ.ย 2563 13.00-14.00 น.
5
0088
Hand Generator Robot Breaststroke Swimming Competition ป.1-6 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว ZONE M สนามบาสเกตบอล
22 พ.ย 2563 15.00-16.00 น.
6
0089
Hand Generator Robot Butterfly Stroke Swimming Competition ป.1-6 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว ZONE M สนามบาสเกตบอล
22 พ.ย 2563 11.00-12.00 น.
7
0090
Hand Generator Robot Freestyle (front crawl) Swimming Competition ป.1-6 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว ZONE M สนามบาสเกตบอล
22 พ.ย 2563 10.00-11.00 น.
8
0091
Hand Generator Robot Fish Short Distance Swimming (Vertical style) Competition ป.1-6 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว ZONE N สนามบาสเกตบอล
22 พ.ย 2563 14.00-15.00 น.
9
0092
Hand Generator Robot Fish Short Distance Swimming (Horizontal style) Competition ป.1-6 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว ZONE N สนามบาสเกตบอล
22 พ.ย 2563 11.00-12.00 น.
10
0093
Hand Generator Robot Duck Short Distance Swimming Competition ป.1-6 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว ZONE L สนามบาสเกตบอล
22 พ.ย 2563 09.00-10.00 น.
11
0094
Robot Dragon Boat Race ป.1-6 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว ZONE L สนามบาสเกตบอล
22 พ.ย 2563 14.00-15.00 น.
12
0095
Robot Dragon Boat Relay Race ป.1-6 [ทีม] - ไม่มีการแข่งขัน
โรงเรียนหนองบัว ZONE L สนามบาสเกตบอล
22 พ.ย 2563 14.00-15.00 น.
13
0096
Robot Dragon Boat Appearance Design Competition ป.1-6 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว Zone AD อาคารจันท์แสนโรจน์
22 พ.ย 2563 11.00-14.00 น.
หมวดหมู่ : รายการหุ่นยนต์บังคับมือ ม.1-3 กติกา HK ทางน้ำ
#
ID
รายการแข่งขัน
สถานที่
วันที่เริ่ม
เวลาแข่ง
1
0097
Environmental Protection – Sea Surface Sweeper Robot Game ม.1-3 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว ZONE J สนามบาสเกตบอล
20 พ.ย 2563 09.00-10.00 น.
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นางสาวกมลทิพย์ นารี ครูโรงเรียนหนองบัว กรรมการ
2 นายเกียรติธงชัย ฉายะชาติ ครูโรงเรียนหนองบัว กรรมการ
3 นายเมธัส จูอาภรณ์ พนักงานราชการโรงเรียนหนองบัว กรรมการ
4 นายคมกริช ศรีชัย ครูโรงเรียนหนองสูงสามัคคีวิทยา กรรมการ
5 นางเบญญาสิริ เหล่านภาพร ครูโรงเรียนดงขุยวิทยาคม กรรมการ
6 นางเกศินี แย้มนิล ครูโรงเรียนดงขุยวิทยาคม กรรมการ
2
0098
Water Polo Robot Game ม.1-3 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว ZONE J สนามบาสเกตบอล
21 พ.ย 2563 11.00-12.00 น.
3
0099
Shipwreck Rescue and Salvage Robot Game ม.1-3 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว ZONE K สนามบาสเกตบอล
21 พ.ย 2563 10.00-11.00 น.
4
0100
Ocean Treasure Hunting Robot Game ม.1-3 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว ZONE K สนามบาสเกตบอล
20 พ.ย 2563 13.00-14.00 น.
5
0101
Land and Water Robot Obstacle Avoidance Competition ม.1-3 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว ZONE L สนามบาสเกตบอล
20 พ.ย 2563 14.00-15.00 น.
6
0102
Hand Generator Robot Backstroke Swimming Competition ม.1-3 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว ZONE M สนามบาสเกตบอล
20 พ.ย 2563 13.00-14.00 น.
7
0103
Hand Generator Robot Breaststroke Swimming Competition ม.1-3 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว ZONE M สนามบาสเกตบอล
21 พ.ย 2563 14.00-15.00 น.
8
0104
Hand Generator Robot Butterfly Stroke Swimming Competition ม.1-3 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว ZONE M สนามบาสเกตบอล
20 พ.ย 2563 11.00-12.00 น.
9
0105
Hand Generator Robot Freestyle (front crawl) Swimming Competition ม.1-3 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว ZONE M สนามบาสเกตบอล
21 พ.ย 2563 10.00-11.00 น.
10
0106
Hand Generator Robot Fish Short Distance Swimming (Vertical style) Competition ม.1-3 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว ZONE N สนามบาสเกตบอล
20 พ.ย 2563 14.00-15.00 น.
11
0107
Hand Generator Robot Fish Short Distance Swimming (Horizontal style) Competition ม.1-3 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว ZONE N สนามบาสเกตบอล
21 พ.ย 2563 11.00-12.00 น.
12
0108
Hand Generator Robot Duck Short Distance Swimming Competition ม.1-3 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว ZONE L สนามบาสเกตบอล
21 พ.ย 2563 09.00-10.00 น.
13
0109
Hand Generator Four-Oar Robot Boat Competition ม.1-3 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว ZONE L สนามบาสเกตบอล
20 พ.ย 2563 10.00-11.00 น.
14
0110
Hand Generator Robot Canoe Competition ม.1-3 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว ZONE L สนามบาสเกตบอล
21 พ.ย 2563 13.00-14.00 น.
15
0111
Robot Dragon Boat Race ม.1-3 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว ZONE L สนามบาสเกตบอล
21 พ.ย 2563 15.00-16.00 น.
16
0112
Robot Dragon Boat Relay Race ม.1-3 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว ZONE L สนามบาสเกตบอล
21 พ.ย 2563 15.00-16.00 น.
17
0113
Robot Dragon Boat Appearance Design Competition ม.1-3 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว Zone AD อาคารจันท์แสนโรจน์
21 พ.ย 2563 11.00-14.00 น.
หมวดหมู่ : รายการหุ่นยนต์บังคับมือ ม.4-6 กติกา HK ทางน้ำ
#
ID
รายการแข่งขัน
สถานที่
วันที่เริ่ม
เวลาแข่ง
1
0114
Environmental Protection – Sea Surface Sweeper Robot Game ม.4-6 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว ZONE J สนามบาสเกตบอล
21 พ.ย 2563 09.00-10.00 น.
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นางสาวกมลทิพย์ นารี ครูโรงเรียนหนองบัว กรรมการ
2 นายเกียรติธงชัย ฉายะชาติ ครูโรงเรียนหนองบัว กรรมการ
3 นายเมธัส จูอาภรณ์ พนักงานราชการโรงเรียนหนองบัว กรรมการ
4 นายคมกริช ศรีชัย ครูโรงเรียนหนองสูงสามัคคีวิทยา กรรมการ
5 นางเบญญาสิริ เหล่านภาพร ครูโรงเรียนดงขุยวิทยาคม กรรมการ
6 นางเกศินี แย้มนิล ครูโรงเรียนดงขุยวิทยาคม กรรมการ
2
0115
Water Polo Robot Game ม.4-6 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว ZONE J สนามบาสเกตบอล
20 พ.ย 2563 11.00-12.00 น.
3
0116
Shipwreck Rescue and Salvage Robot Game ม.4-6 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว ZONE K สนามบาสเกตบอล
20 พ.ย 2563 10.00-11.00 น.
4
0117
Ocean Treasure Hunting Robot Game ม.4-6 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว ZONE K สนามบาสเกตบอล
21 พ.ย 2563 13.00-14.00 น.
5
0118
Land and Water Robot Obstacle Avoidance Competition ม.4-6 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว ZONE L สนามบาสเกตบอล
21 พ.ย 2563 14.00-15.00 น.
6
0119
Hand Generator Robot Backstroke Swimming Competition ม.4-6 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว ZONE M สนามบาสเกตบอล
21 พ.ย 2563 13.00-14.00 น.
7
0120
Hand Generator Robot Breaststroke Swimming Competition ม.4-6 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว ZONE M สนามบาสเกตบอล
20 พ.ย 2563 14.00-15.00 น.
8
0121
Hand Generator Robot Butterfly Stroke Swimming Competition ม.4-6 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว ZONE M สนามบาสเกตบอล
21 พ.ย 2563 11.00-12.00 น.
9
0122
Hand Generator Robot Freestyle (front crawl) Swimming Competition ม.4-6 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว ZONE M สนามบาสเกตบอล
20 พ.ย 2563 10.00-11.00 น.
10
0123
Hand Generator Robot Fish Short Distance Swimming (Vertical style) Competition ม.4-6 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว ZONE N สนามบาสเกตบอล
21 พ.ย 2563 14.00-15.00 น.
11
0124
Hand Generator Robot Fish Short Distance Swimming (Horizontal style) Competition ม.4-6 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว ZONE N สนามบาสเกตบอล
20 พ.ย 2563 11.00-12.00 น.
12
0125
Hand Generator Robot Duck Short Distance Swimming Competition ม.4-6 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว ZONE L สนามบาสเกตบอล
20 พ.ย 2563 09.00-10.00 น.
13
0126
Hand Generator Four-Oar Robot Boat Competition ม.4-6 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว ZONE L สนามบาสเกตบอล
21 พ.ย 2563 10.00-11.00 น.
14
0127
Hand Generator Robot Canoe Competition ม.4-6 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว ZONE L สนามบาสเกตบอล
20 พ.ย 2563 13.00-14.00 น.
15
0128
Robot Dragon Boat Race ม.4-6 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว ZONE L สนามบาสเกตบอล
20 พ.ย 2563 15.00-16.00 น.
16
0129
Robot Dragon Boat Relay Race ม.4-6 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว ZONE L สนามบาสเกตบอล
20 พ.ย 2563 15.00-16.00 น.
17
0130
Robot Dragon Boat Appearance Design Competition ม.4-6 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว Zone AD อาคารจันท์แสนโรจน์
20 พ.ย 2563 11.00-14.00 น.
หมวดหมู่ : รายการหุ่นยนต์อัตโนมัติ ป.1-6 กติกา IRO
#
ID
รายการแข่งขัน
สถานที่
วันที่เริ่ม
เวลาแข่ง
1
0131
Robot Gathering ป.1-6 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว หอประชุมนิโลบล
20 พ.ย 2563 08.00 - 17.00 น.
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายเจริญชัย วงศ์สิริธารา ครูโรงเรียนหนองบัว กรรมการ
2 นายพงศธรณ์ ปรางค์ทอง นักศึกษาฝึกประสบการณ์วิชาชีพครูโรงเรียนหนองบัว กรรมการ
3 นายสุรวิชญ์ เกตุแก้ว ครูโรงเรียนหนองบัว กรรมการ
4 นายวิราช น้อยศิริ ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านขุนน้ำคับ กรรมการ
5 นายพงศธร ภักดี ครูโรงเรียนวังบ่อ กรรมการ
6 นายอนิรุทธ์ พูนวิวัฒน์ ครูโรงเรียนลาดยาววิทยาคม กรรมการ
7 นายภูมิศักดิ์ คงจันทร์ ครูโรงเรียนลาดยาววิทยาคม กรรมการ
8 นายณัฐกรณ ดีอุดมจันทร์ รองผู้อำนวยการโรงเรียนอนุบาลสายสมร กรรมการ
9 นายจิรพิพัฒน์ ธัญพงษ์ภัทร ครูวิทยาลัยศิลปะ สื่อและเทคโนโลยี มหาวิทยาลัยเชียงใหม่ กรรมการ
10 นายธนกฤต ขันธวัฒน์ ครูโรงเรียนร้อยเอ็ดวิทยาลัย กรรมการ
11 นายอภิสิทธิ์ วงศ์สุทธิ์ ครูโรงเรียนนวมินทราชูทิศมัชฌิม กรรมการ
12 นายเชษฐศิษย์ ศรีจันทร์ ครูICT ขอนแก่น กรรมการ
13 นางอารยา วสุธนรัตน์สกุล ครูโรงเรียนอนุบาลชุมชนหนองบัวแดง กรรมการ
14 นางสมพิทย์ วงศ์สุทธิ์ ครูโรงเรียนบ้านแก่งชัชวลิตวิทยา กรรมการ
15 นางสาววรินทร์รัตน์ เงินสุข ครูโรงเรียนนวมินทราชูทิศมัชฌิม กรรมการ
2
0132
Tag-Out ป.1-6 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว หอประชุมนิโลบล
20 พ.ย 2563 08.00 - 17.00 น.
3
0133
Mission Challenge ป.1-6 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว หอประชุมนิโลบล
20 พ.ย 2563 08.00 - 17.00 น.
4
0134
Transporter (First version) ป.1-6 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว หอประชุมนิโลบล
20 พ.ย 2563 08.00 - 17.00 น.
5
0135
Logistic Challenge ป.1-6 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว หอประชุมนิโลบล
21 พ.ย 2563 08.00 - 17.00 น.
6
0136
Line Beam ป.1-6 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว หอประชุมนิโลบล
22 พ.ย 2563 08.00 - 17.00 น.
7
0152
Line Adventure ป.1-6 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว หอประชุมนิโลบล
22 พ.ย 2563 08.00 - 17.00 น.
8
0153
Line Fast ป.1-6 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว หอประชุมนิโลบล
21 พ.ย 2563 08.00 - 17.00 น.
9
0197
Town Watch ป.1-6 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว หอประชุมนิโลบล
20 พ.ย 2563 08.00 - 17.00 น.
หมวดหมู่ : รายการหุ่นยนต์อัตโนมัติ ม.1-3 กติกา IRO
#
ID
รายการแข่งขัน
สถานที่
วันที่เริ่ม
เวลาแข่ง
1
0137
Robot Gathering ม.1-3 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว หอประชุมนิโลบล
22 พ.ย 2563 08.00 - 17.00 น.
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายเจริญชัย วงศ์สิริธารา ครูโรงเรียนหนองบัว กรรมการ
2 นายพงศธรณ์ ปรางค์ทอง นักศึกษาฝึกประสบการณ์วิชาชีพครูโรงเรียนหนองบัว กรรมการ
3 นายสุรวิชญ์ เกตุแก้ว ครูโรงเรียนหนองบัว กรรมการ
4 นายวิราช น้อยศิริ ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านขุนน้ำคับ กรรมการ
5 นายพงศธร ภักดี ครูโรงเรียนวังบ่อ กรรมการ
6 นายอนิรุทธ์ พูนวิวัฒน์ ครูโรงเรียนลาดยาววิทยาคม กรรมการ
7 นายภูมิศักดิ์ คงจันทร์ ครูโรงเรียนลาดยาววิทยาคม กรรมการ
8 นายณัฐกรณ์ ดีอุดมจันทร์ รองผู้อำนวยการโรงเรียนอนุบาลสายสมร กรรมการ
9 นายจิรพิพัฒน์ ธัญพงษ์ภัทร ครูวิทยาลัยศิลปะ สื่อและเทคโนโลยี มหาวิทยาลัยเชียงใหม่ กรรมการ
10 นายธนกฤต ขัันธวัฒน์ ครูโรงเรียนร้อยเอ็ดวิทยาลัย กรรมการ
2
0138
Tag-Out ม.1-3 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว หอประชุมนิโลบล
22 พ.ย 2563 08.00 - 17.00 น.
3
0139
Mission Challenge ม.1-3 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว หอประชุมนิโลบล
22 พ.ย 2563 08.00 - 17.00 น.
4
0140
Transporter (First version) ม.1-3 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว หอประชุมนิโลบล
22 พ.ย 2563 08.00 - 17.00 น.
5
0141
Logistic Challenge ม.1-3 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว หอประชุมนิโลบล
20 พ.ย 2563 08.00 - 17.00 น.
6
0142
Line Beam ม.1-3 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว หอประชุมนิโลบล
21 พ.ย 2563 08.00 - 17.00 น.
7
0143
Line Adventure ม.1-3 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว หอประชุมนิโลบล
21 พ.ย 2563 08.00 - 17.00 น.
8
0144
Line Fast ม.1-3 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว หอประชุมนิโลบล
20 พ.ย 2563 08.00 - 17.00 น.
9
0198
Town Watch ม.1-3 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว หอประชุมนิโลบล
22 พ.ย 2563 08.00 - 17.00 น.
หมวดหมู่ : รายการหุ่นยนต์อัตโนมัติ ม.4-6 กติกา IRO
#
ID
รายการแข่งขัน
สถานที่
วันที่เริ่ม
เวลาแข่ง
1
0145
Robot Gathering ม.4-6 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว หอประชุมนิโลบล
21 พ.ย 2563 08.00 - 17.00 น.
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายเจริญชัย วงศ์สิริธารา ครูโรงเรียนหนองบัว กรรมการ
2 นายพงศธรณ์ ปรางค์ทอง นักศึกษาฝึกประสบการณ์วิชาชีพครูโรงเรียนหนองบัว กรรมการ
3 นายสุรวิชญ์ เกตุแก้ว ครูโรงเรียนหนองบัว กรรมการ
4 นายวิราช น้อยศิริ ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านขุนน้ำคับ กรรมการ
5 นายพงศธร ภักดี ครูโรงเรียนวังบ่อ กรรมการ
6 นายอนิรุทธ์ พูนวิวัฒน์ ครูโรงเรียนลาดยาววิทยาคม กรรมการ
7 นายภูมิศักดิ์ คงจันทร์ ครูโรงเรียนลาดยาววิทยาคม กรรมการ
8 นายณัฐกรณ์ ดีอุดมจันทร์ รองผู้อำนวยการโรงเรียนอนุบาลสายสมร กรรมการ
9 นายจิรพิพัฒน์ ธัญพงษ์ภัทร ครูวิทยาลัยศิลปะ สื่อและเทคโนโลยี มหาวิทยาลัยเชียงใหม่ กรรมการ
10 นายธนกฤต ขันธวัฒน์ ครูโรงเรียนร้อยเอ็ดวิทยาลัย กรรมการ
2
0146
Tag-Out ม.4-6 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว หอประชุมนิโลบล
21 พ.ย 2563 08.00 - 17.00 น.
3
0147
Line Adventure ม.4-6 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว หอประชุมนิโลบล
20 พ.ย 2563 08.00 - 17.00 น.
4
0148
Mission Challenge ม.4-6 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว หอประชุมนิโลบล
21 พ.ย 2563 08.00 - 17.00 น.
5
0149
Transporter (First version) ม.4-6 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว หอประชุมนิโลบล
21 พ.ย 2563 08.00 - 17.00 น.
6
0150
Logistic Challenge ม.4-6 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว หอประชุมนิโลบล
22 พ.ย 2563 08.00 - 17.00 น.
7
0151
Line Beam ม.4-6 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว หอประชุมนิโลบล
20 พ.ย 2563 08.00 - 17.00 น.
8
0154
Line Fast ม.4-6 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว หอประชุมนิโลบล
22 พ.ย 2563 08.00 - 17.00 น.
9
0199
Town Watch ม.4-6 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว หอประชุมนิโลบล
21 พ.ย 2563 08.00 - 17.00 น.
หมวดหมู่ : รายการหุ่นยนต์ซูโม่ ป.1-6
#
ID
รายการแข่งขัน
สถานที่
วันที่เริ่ม
เวลาแข่ง
1
0155
LEGO Sumo 1 Kg. Auto ป.1-6 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว อาคารจันท์แสนโรจน์
21 พ.ย 2563 08.00 - 17.00 น.
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายอภิศาล ไทยเจริญ ครู โรงเรียนหนองบัว กรรมการ
2 นายณัฐพล มีมุข ครูผู้ช่วย โรงเรียนหนองบัว กรรมการ
3 นายสิทธิพร พุ่มเกิด ครูโรงเรียนบรรพตพิสัยพิทยาคม กรรมการ
4 นายสราวุฒิ สาจิต ครูโรงเรียนบรรพตพิสัยพิทยาคม กรรมการ
5 นางสาวอาทิตยา ชุ่มแป้น ครูโรงเรียนบรรพตพิสัยพิทยาคม กรรมการ
6 นางวิลาวัลย์ นาคภพ ครูโรงเรียนบรรพตพิสัยพิทยาคม กรรมการ
7 นายนันท์พันธ์ คุณดิลกชุติวัต ครูโรงเรียนบรรพตพิสัยพิทยาคม กรรมการ
8 นายกันตภณ นาคภพ ครูวิทยาลัยอาชีวศึกษานครสวรรค์ กรรมการ
9 นายชัชชัย เขื่อนธรรม ครูมหาวิทยาลัยราชภัฎนครสวรรค์ กรรมการ
10 นางสาวอคิรา สนธิธรรม ครูมหาวิทยาลัยราชภัฎนครสวรรค์ กรรมการ
2
0156
Sumo 300 g. Auto ป.1-6 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว อาคารจันท์แสนโรจน์
22 พ.ย 2563 08.00 - 17.00 น.
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายอภิศาล ไทยเจริญ ครู โรงเรียนหนองบัว กรรมการ
2 นายณัฐพล มีมุข ครูผู้ช่วย โรงเรียนหนองบัว กรรมการ
3 นายสิทธิพร พุ่มเกิด ครูโรงเรียนบรรพตพิสัยพิทยาคม กรรมการ
4 นายสราวุฒิ สาจิต ครูโรงเรียนบรรพตพิสัยพิทยาคม กรรมการ
5 นางสาวอาทิตยา ชุ่มแป้น ครูโรงเรียนบรรพตพิสัยพิทยาคม กรรมการ
6 นางวิลาวัลย์ นาคภพ ครูโรงเรียนบรรพตพิสัยพิทยาคม กรรมการ
7 นายนันท์พันธ์ คุณดิลกชุติวัต ครูโรงเรียนบรรพตพิสัยพิทยาคม กรรมการ
8 นายกันตภณ นาคภพ ครูวิทยาลัยอาชีวศึกษานครสวรรค์ กรรมการ
9 นายชัชชัย เขื่อนธรรม ครูมหาวิทยาลัยราชภัฎนครสวรรค์ กรรมการ
10 นางสาวอคิรา สนธิธรรม ครูมหาวิทยาลัยราชภัฎนครสวรรค์ กรรมการ
3
0157
Sumo 1 Kg. Auto ป.1-6 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว อาคารจันท์แสนโรจน์
21 พ.ย 2563 08.00 - 17.00 น.
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายอภิศาล ไทยเจริญ ครู โรงเรียนหนองบัว กรรมการ
2 นายณัฐพล มีมุข ครูผู้ช่วย โรงเรียนหนองบัว กรรมการ
3 นายสิทธิพร พุ่มเกิด ครูโรงเรียนบรรพตพิสัยพิทยาคม กรรมการ
4 นายสราวุฒิ สาจิต ครูโรงเรียนบรรพตพิสัยพิทยาคม กรรมการ
5 นางสาวอาทิตยา ชุ่มแป้น ครูโรงเรียนบรรพตพิสัยพิทยาคม กรรมการ
6 นางวิลาวัลย์ นาคภพ ครูโรงเรียนบรรพตพิสัยพิทยาคม กรรมการ
7 นายนันท์พันธ์ คุณดิลกชุติวัต ครูโรงเรียนบรรพตพิสัยพิทยาคม กรรมการ
8 นายกันตภณ นาคภพ ครูวิทยาลัยอาชีวศึกษานครสวรรค์ กรรมการ
9 นายชัชชัย เขื่อนธรรม ครูมหาวิทยาลัยราชภัฎนครสวรรค์ กรรมการ
10 นางสาวอคิรา สนธิธรรม ครูมหาวิทยาลัยราชภัฎนครสวรรค์ กรรมการ
4
0158
Sumo 1 Kg. RC ป.1-6 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว อาคารจันท์แสนโรจน์
22 พ.ย 2563 08.00 - 17.00 น.
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายอภิศาล ไทยเจริญ ครู โรงเรียนหนองบัว กรรมการ
2 นายณัฐพล มีมุข ครูผู้ช่วย โรงเรียนหนองบัว กรรมการ
3 นายสิทธิพร พุ่มเกิด ครูโรงเรียนบรรพตพิสัยพิทยาคม กรรมการ
4 นายสราวุฒิ สาจิต ครูโรงเรียนบรรพตพิสัยพิทยาคม กรรมการ
5 นางสาวอาทิตยา ชุ่มแป้น ครูโรงเรียนบรรพตพิสัยพิทยาคม กรรมการ
6 นางวิลาวัลย์ นาคภพ ครูโรงเรียนบรรพตพิสัยพิทยาคม กรรมการ
7 นายนนท์พันธ์ คุณดิลกชุติวัต ครูโรงเรียนบรรพตพิสัยพิทยาคม กรรมการ
8 นายกันตภณ นาคภพ ครูวิทยาลัยอาชีวะศึกษานครสวรรค์ กรรมการ
9 นางสาวอคิรา สนธิธรรม ครูมหาวิทยาลัยราชภัฎนครสวรรค์ กรรมการ
10 นายชัชชัย เขื่อนธรรม ครูมหาวิทยาลัยราชภัฎนครสวรรค์ กรรมการ
หมวดหมู่ : รายการหุ่นยนต์ซูโม่ ม.1-3
#
ID
รายการแข่งขัน
สถานที่
วันที่เริ่ม
เวลาแข่ง
1
0159
LEGO Sumo 1 Kg. Auto ม.1-3 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว อาคารจันท์แสนโรจน์
22 พ.ย 2563 08.00 - 17.00 น.
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายอภิศาล ไทยเจริญ ครูโรงเรียนหนองบัว กรรมการ
2 นายณัฐพล มีมุข ครูผู้ช่วยโรงเรียนหนองบัว กรรมการ
3 นายสิทธิพร พุ่มเกิด ครูโรงเรียนบรรพตพิสัยพิทยาคม กรรมการ
4 นายสราวุฒิ สาจิต ครูโรงเรียนบรรพตพิสัยพิทยาคม กรรมการ
5 นางสาวอาทิตยา ชุ่มแป้น ครูโรงเรียนบรรพตพิสัยพิทยาคม กรรมการ
6 นางวิลาวัลย์ นาคภพ ครูโรงเรียนบรรพตพิสัยพิทยาคม กรรมการ
7 นายนันท์พันธ์ คุณดิลกชุติวัต ครูโรงเรียนบรรพตพิสัยพิทยาคม กรรมการ
8 นายกันตภณ นาคภพ ครูวิทยาลัยอาชีวศึกษานครสวรรค์ กรรมการ
9 นายชัชชัย เขื่อนธรรม ครูมหาวิทยาลัยราชภัฎนครสวรรค์ กรรมการ
10 นางสาวอคิรา สนธิธรรม ครูมหาวิทยาลัยราชภัฎนครสวรรค์ กรรมการ
2
0160
Sumo 300 g. Auto ม.1-3 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว อาคารจันท์แสนโรจน์
21 พ.ย 2563 08.00 - 17.00 น.
3
0161
Sumo 1 Kg. Auto ม.1-3 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว อาคารจันท์แสนโรจน์
22 พ.ย 2563 08.00 - 17.00 น.
4
0162
Sumo 1 Kg. RC ม.1-3 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว อาคารจันท์แสนโรจน์
20 พ.ย 2563 08.00 - 17.00 น.
5
0163
Sumo 3 Kg. Auto ม.1-3 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว อาคารจันท์แสนโรจน์
20 พ.ย 2563 08.00 - 17.00 น.
6
0164
Sumo 3 Kg. RC ม.1-3 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว อาคารจันท์แสนโรจน์
21 พ.ย 2563 08.00 - 17.00 น.
หมวดหมู่ : รายการหุ่นยนต์ซูโม่ ม.4-6
#
ID
รายการแข่งขัน
สถานที่
วันที่เริ่ม
เวลาแข่ง
1
0165
LEGO Sumo 1 Kg. Auto ม.4-6 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว อาคารจันท์แสนโรจน์
20 พ.ย 2563 08.00 - 17.00 น.
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายอภิศาล ไทยเจริญ ครูโรงเรียนหนองบัว กรรมการ
2 นายณัฐพล มีมุข ครูโรงเรียนหนองบัว กรรมการ
3 นายสิทธิพร พุ่มเกิด ครูโรงเรียนบรรพตพิสัยพิทยาคม กรรมการ
4 นายสราวุฒิ สาจิต ครูโรงเรียนบรรพตพิสัยพิทยาคม กรรมการ
5 นางสาวอาทิตยา ชุ่มแป้น ครูโรงเรียนบรรพตพิสัยพิทยาคม กรรมการ
6 นางวิลาวัลย์ นาคภพ ครูโรงเรียนบรรพตพิสัยพิทยาคม กรรมการ
7 นายกันตภณ นาคภพ ครูวิทยาลัยอาชีวะศึกษานครสวรรค์ กรรมการ
8 นายชัชชัย เขื่อนธรรม ครูมหาวิทยาลัยราชภัฎนครสวรรค์ กรรมการ
9 นางสาวอคิรา สนธิธรรม ครูมหาวิทยาลัยราชภัฎนครสวรรค์ กรรมการ
2
0166
Sumo 300 g. Auto ม.4-6 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว อาคารจันท์แสนโรจน์
22 พ.ย 2563 08.00 - 17.00 น.
3
0167
Sumo 1 Kg. Auto ม.4-6 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว อาคารจันท์แสนโรจน์
20 พ.ย 2563 08.00 - 17.00 น.
4
0168
Sumo 1 Kg. RC ม.4-6 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว อาคารจันท์แสนโรจน์
21 พ.ย 2563 08.00 - 17.00 น.
5
0169
Sumo 3 Kg. Auto ม.4-6 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว อาคารจันท์แสนโรจน์
21 พ.ย 2563 08.00 - 17.00 น.
6
0170
Sumo 3 Kg. RC ม.4-6 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว อาคารจันท์แสนโรจน์
22 พ.ย 2563 08.00 - 17.00 น.
หมวดหมู่ : รายการหุ่นยนต์ TRTC ป.1-6
#
ID
รายการแข่งขัน
สถานที่
วันที่เริ่ม
เวลาแข่ง
1
0171
Robot Farming ป.1-6 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว Zone H อาคารจันท์แสนโรจน์
20 พ.ย 2563 13.30-14.30 น.
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายณัฐวุฒิ ปกสุข ครูโรงเรียนหนองบัว กรรมการ
2 นายจักรภพ บุญขาว พนักงานราชการโรงเรียนหนองบัว กรรมการ
3 นางสมทิพย์ วงศ์สุทธิ์ ครูโรงเรียนบ้านแก่งชัชวลิตวิทยา กรรมการ
4 นายอภิสิทธิ์ วงศ์สุทธิ์ พนักงานราชการโรงเรียนนวมินทราชูทิศมัชฌิม กรรมการ
5 นางสาววรินทรัตน์ เงินสุข ครูโรงเรียนนวมินทราชูทิศมัชฌิม กรรมการ
6 นายประวิตร นาคมอญ ครูโรงเรียนบ้านพญาวัง กรรมการ
7 นางสาวอรวรรณ พุ่มเกิด ครูโรงเรียนบ้านวังมะเดื่อ กรรมการ
8 นางอารยา วสุธนรัตน์สกุล รองผู้อำนวยการโรงเรียนอนุบาลหนองบัวแดง กรรมการ
2
0173
Robot Logistic Competition ป.1-6 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว Zone G อาคารจันท์แสนโรจน์
20 พ.ย 2563 09.30-10.30 น.
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายณัฐวุฒิ ปกสุข ครูโรงเรียนหนองบัว กรรมการ
2 นายจักรภพ บุญขาว พนักงานราชการโรงเรียนหนองบัว กรรมการ
3 นางสมพิทย์ วงศ์สุทธิ์ ครูโรงเรียนบ้านแก่งชัชวลิตวิทยา กรรมการ
4 นางสาววรินทรัตน์ เงินสุข ครูโรงเรียนนวมินทราชูทิศมัชฌิม กรรมการ
5 นายประวิตร นาคมอญ ครูโรงเรียนบ้านพญาวัง กรรมการ
6 นางสาวอรวรรณ พุ่มเกิด ครูโรงเรียนบ้านวังมะเดื่อ กรรมการ
7 นางอารยา วสุธนรัตน์สกุล รองผู้อำนวยการโรงเรียนอนุบาลหนองบัวแดง กรรมการ
3
0174
Robot Rescue Legs Competition ป.1-6 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว Zone I อาคารจันท์แสนโรจน์
21 พ.ย 2563 11.30-12.30 น.
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายณัฐวุฒิ ปกสุข ครูโรงเรียนหนองบัว กรรมการ
2 นายจักรภพ บุญขาว พนักงานราชการโรงเรียนหนองบัว กรรมการ
3 นางสมพิทย์ วงศ์สุทธิ์ ครูโรงเรียนบ้านแก่งชัชวลิตวิทยา กรรมการ
4 นายอภิสิทธิ์ วงศ์สุทธิ์ พนักงานราชการโรงเรียนนวมินทราชูทิศมัชฌิม กรรมการ
5 นางสาววรินทรัตน์ เงินสุข ครูโรงเรียนนวมินทราชูทิศมัชฌิม กรรมการ
6 นายประวิตร นาคมอญ ครูโรงเรียนบ้านพญาวัง กรรมการ
7 นางสาวอรวรรณ พุ่มเกิด ครูโรงเรียนบ้านวังมะเดื่อ กรรมการ
8 นางอารยา วสุธนรัตน์สกุล รองผู้อำนวยการโรงเรียนอนุบาลหนองบัวแดง กรรมการ
4
0175
Robot Rescue Pro Competition ป.1-6 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว Zone I อาคารจันท์แสนโรจน์
21 พ.ย 2563 13.30-14.30 น.
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายณัฐวุฒิ ปกสุข ครูโรงเรียนหนองบัว กรรมการ
2 นายจักรภพ บุญขาว พนักงานราชการโรงเรียนหนองบัว กรรมการ
3 นางสมพิทย์ วงศ์สุทธิ์ ครูโรงเรียนนวมินทราชูทิศมัชฌิม กรรมการ
4 นายอภิสิทธิ์ วงศ์สุทธิ์ พนักงานราชการโรงเรียนนวมินทราชูทิศมัชฌิม กรรมการ
5 นางสาววรินทรัตน์ เงินสุข ครูโรงเรียนนวมินทราชูทิศมัชฌิม กรรมการ
6 นายประวิตร นาคมอญ ครูโรงเรียนบ้านพญาวัง กรรมการ
7 นางสาวอรวรรณ พุ่มเกิด ครูโรงเรียนบ้านวังมะเดื่อ กรรมการ
8 นางอารยา วสุธนรัตน์สกุล รองผู้อำนวยการโรงเรียนอนุบาลหนองบัวแดง กรรมการ
5
0176
Robot Shopping Street ป.1-6 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว Zone H อาคารจันท์แสนโรจน์
21 พ.ย 2563 09.30-10.30 น.
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายณัฐวุฒิ ปกสุข ครูโรงเรียนหนองบัว กรรมการ
2 นายจักรภพ บุญขาว พนักงานราชการโรงเรียนหนองบัว กรรมการ
3 นางสมพิทย์ วงศ์สุทธิ์ ครูโรงเรียนบ้านแก่งชัชวลิตวิทยา กรรมการ
4 นายอภิสิทธิ์ วงศ์สุทธิ์ พนักงานราชการโรงเรียนนวมินทราชูทิศมัชฌิม กรรมการ
5 นางสาววรินทรัตน์ เงินสุข พนักงานราชการโรงเรียนนวมินทราชูทิศมัชฌิม กรรมการ
6 นางสาววรินทรัตน์ เงินสุข ครูโรงเรียนนวมินทราชูทิศมัชฌิม กรรมการ
7 นายประวิตร นาคมอญ ครูโรงเรียนบ้านพญาวัง กรรมการ
8 นางสาวอรวรรณ พุ่มเกิด ครูโรงเรียนบ้านวังมะเดื่อ กรรมการ
9 นางอารยา วสุธนรัตน์สกุล รองผู้อำนวยการโรงเรียนอนุบาลหนองบัวแดง กรรมการ
6
0191
Super Gundam ป.1-6 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว Zone G อาคารจันท์แสนโรจน์
20 พ.ย 2563 14.30-15.30 น.
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายณัฐวุฒิ ปกสุข ครูโรงเรียนหนองบัว กรรมการ
2 นายจักรภพ บุญขาว พนักงานราชการโรงเรียนหนองบัว กรรมการ
3 นายอภิสิทธิ์ วงศ์สุทธิ์ พนักงานราชการโรงเรียนนวมินทราชูทิศมัชฌิม กรรมการ
4 นางสาววรินทรัตน์ เงินสุข ครูโรงเรียนนวมินทราชูทิศมัชฌิม กรรมการ
5 นายประวิตร นาคมอญ ครูโรงเรียนบ้านพญาวัง กรรมการ
6 นางสาวอรวรรณ พุ่มเกิด ครูโรงเรียนบ้านวังมะเดื่อ กรรมการ
7 นางอารยา วสุธนรัตน์สกุล รองผู้อำนวยการโรงเรียนอนุบาลหนองบัวแดง กรรมการ
7
0192
Transporter Robot ป.1-6 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว Zone G อาคารจันท์แสนโรจน์
21 พ.ย 2563 14.30-15.30 น.
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายณัฐวุฒิ ปกสุข ครูโรงเรียนหนองบัว กรรมการ
2 นายจักรภพ บุญขาว พนักงานราชการโรงเรียนหนองบัว กรรมการ
3 นางสมพิทย์ วงศ์สุทธิ์ ครูโรงเรียนบ้านแก่งชัชวลิตวิทยา กรรมการ
4 นายอภิสิทธิ์ วงศ์สุทธิ์ พนักงานราชการโรงเรียนนวมินทราชูทิศมัชฌิม กรรมการ
5 นางสาววรินทรัตน์ เงินสุข ครูโรงเรียนนวมินทราชูทิศมัชฌิม กรรมการ
6 นายประวิตร นาคมอญ ครูโรงเรียนบ้านพญาวัง กรรมการ
7 นางสาวอรวรรณ พุ่มเกิด ครูโรงเรียนบ้านวังมะเดื่อ กรรมการ
8 นางอารยา วสุธนรัตน์สกุล รองผู้อำนวยการโรงเรียนอนุบาลหนองบัวแดง กรรมการ
หมวดหมู่ : รายการหุ่นยนต์ TRTC ม.1-3
#
ID
รายการแข่งขัน
สถานที่
วันที่เริ่ม
เวลาแข่ง
1
0177
Robot Farming ม.1-3 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว Zone H อาคารจันท์แสนโรจน์
22 พ.ย 2563 14.30-15.30 น.
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายณัฐวุฒิ ปกสุข ครูโรงเรียนหนองบัว กรรมการ
2 นายจักรภพ บุญขาว พนักงานราชการโรงเรียนหนองบัว กรรมการ
3 นางสมพิทย์ วงศ์สุทธิ์ ครูโรงเรียนบ้านแก่งชัชวลิตวิทยา กรรมการ
4 นายอภิสิทธิ์ วงศ์สุทธิ์ พนักงานราชการโรงเรียนนวมินทราชูทิศมัชฌิม กรรมการ
5 นางสาววรินทรัตน์ เงินสุข ครูโรงเรียนนวมินทราชูทิศมัชฌิม กรรมการ
6 นายประวิตร นาคมอญ ครูโรงเรียนบ้านพญาวัง กรรมการ
7 นางสาวอรวรรณ พุ่มเกิด ครูโรงเรียนบ้านวังมะเดื่อ กรรมการ
8 นางอารยา วสุธนรัตน์สกุล รองผู้อำนวยการโรงเรียนอนุบาลหนองบัวแดง กรรมการ
2
0178
Treasure Game ม.1-3 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว Zone H อาคารจันท์แสนโรจน์
22 พ.ย 2563 11.30-12.30 น.
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายณัฐวุฒิ ปกสุข ครูโรงเรียนหนองบัว กรรมการ
2 นายจักรภพ บุญขาว พนักงานราชการโรงเรียนหนองบัว กรรมการ
3 นางสมพิทย์ วงศ์สุทธิ์ ครูโรงเรียนบ้านแก่งชัชวลิตวิทยา กรรมการ
4 นายอภิสิทธิ์ วงศ์สุทธิ์ พนักงานราชการโรงเรียนนวมินทราชูทิศมัชฌิม กรรมการ
5 นางสาววรินทรัตน์ เงินสุข ครูโรงเรียนนวมินทราชูทิศมัชฌิม กรรมการ
6 นายประวิตร นาคมอญ ครูโรงเรียนบ้านพญาวัง กรรมการ
7 นางสาวอรวรรณ พุ่มเกิด ครูโรงเรียนบ้านพญาวัง กรรมการ
8 นางอารยา วสุธนรัตน์สกุล รองผู้อำนวยการโรงเรียนอนุบาลหนองบัวแดง กรรมการ
3
0179
Garbage collection Game ม.1-3 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว Zone I อาคารจันท์แสนโรจน์
20 พ.ย 2563 11.30-12.30 น.
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายณัฐวุฒิ ปกสุข ครูโรงเรียนหนองบัว กรรมการ
2 นายจักรภพ บุญขาว พนักงานราชการโรงเรียนหนองบัว กรรมการ
3 นางสมพิทย์ วงศ์สุทธิ์ ครูโรงเรียนบ้านแก่งชัชวลิตวิทยา กรรมการ
4 นายอภิสิทธิ์ วงศ์สุทธิ์ พนักงานราชการโรงเรียนนวมินทราชูทิศมัชฌิม กรรมการ
5 นางสาววรินทรัตน์ เงินสุข ครูโรงเรียนนวมินทราชูทิศมัชฌิม กรรมการ
6 นายประวิตร นาคมอญ ครูโรงเรียนบ้านพญาวัง กรรมการ
7 นางสาวอรวรรณ พุ่มเกิด ครูโรงเรียนบ้านวังมะเดื่อ กรรมการ
8 นางอารยา วสุธนรัตน์สกุล รองผู้อำนวยการโรงเรียนอนุบาลหนองบัวแดง กรรมการ
4
0180
Robot Logistic Competition ม.1-3 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว Zone G อาคารจันท์แสนโรจน์
22 พ.ย 2563 13.30-14.30 น.
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายณัฐวุฒิ ปกสุข ครูโรงเรียนหนองบัว กรรมการ
2 นายจักรภพ บุญขาว พนักงานราชการโรงเรียนหนองบัว กรรมการ
3 นางสมพิทย์ วงศ์สุทธิ์ ครูโรงเรียนบ้านแก่งชัชวลิตวิทยา กรรมการ
4 นายอภิสิทธิ์ วงศ์สุทธิ์ พนักงานราชการโรงเรียนนวมินทราชูทิศมัชฌิม กรรมการ
5 นางสาววรินทรัตน์ เงินสุข ครูโรงเรียนนวมินทราชูทิศมัชฌิม กรรมการ
6 นายประวิตร นาคมอญ ครูโรงเรียนบ้านพญาวัง กรรมการ
7 นางสาวอรวรรณ พุ่มเกิด ครูโรงเรียนบ้านวังมะเดื่อ กรรมการ
8 นางอารยา วสุธนรัตน์สกุล รองผู้อำนวยการโรงเรียนอนุบาลหนองบัวแดง กรรมการ
5
0181
Robot Rescue Legs Competition ม.1-3 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว Zone I อาคารจันท์แสนโรจน์
22 พ.ย 2563 09.30-10.30 น.
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายณัฐวุฒิ ปกสุข ครูโรงเรียนหนองบัว กรรมการ
2 นายจักรภพ บุญขาว พนักงานราชการโรงเรียนหนองบัว กรรมการ
3 นางสมพิทย์ วงศ์สุทธิ์ ครูโรงเรียนบ้านแก่งชัชวลิตวิทยา กรรมการ
4 นายอภิสิทธิ์ วงศ์สุทธิ์ พนักงานราชการโรงเรียนนวมินทราชูทิศมัชฌิม กรรมการ
5 นางสาววรินทรัตน์ เงินสุข ครูโรงเรียนนวมินทราชูทิศมัชฌิม กรรมการ
6 นายประวิตร นาคมอญ ครูโรงเรียนบ้านพญาวัง กรรมการ
7 นางสาวอรวรรณ พุ่มเกิด ครูโรงเรียนบ้านวังมะเดื่อ กรรมการ
8 นางอารยา วสุธนรัตน์สกุล รองผู้อำนวยการโรงเรียนอนุบาลหนองบัวแดง กรรมการ
6
0182
Robot Rescue Pro Competition ม.1-3 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว Zone I อาคารจันท์แสนโรจน์
20 พ.ย 2563 14.30-15.30 น.
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายณัฐวุฒิ ปกสุข ครูโรงเรียนหนองบัว กรรมการ
2 นายจักรภพ บุญขาว พนักงานราชการโรงเรียนหนองบัว กรรมการ
3 นางสมพิทย์ วงศ์สุทธิ์ ครูโรงเรียนบ้านแก่งชัชวลิตวิทยา กรรมการ
4 นายอภิสิทธิ์ วงศ์สุทธิ์ พนักงานราชการโรงเรียนนวมินทราชูทิศมัชฌิม กรรมการ
5 นางสาววรินทรัตน์ เงินสุข ครูโรงเรียนนวมินทราชูทิศมัชฌิม กรรมการ
6 นายประวิตร นาคมอญ ครูโรงเรียนบ้านพญาวัง กรรมการ
7 นางสาวอรวรรณ พุ่มเกิด ครูโรงเรียนบ้านวังมะเดื่อ กรรมการ
8 นางอารยา วสุธนรัตน์สกุล รองผู้อำนวยการโรงเรียนอนุบาลหนองบัวแดง กรรมการ
7
0183
Robot Shopping Street ม.1-3 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว Zone H อาคารจันท์แสนโรจน์
20 พ.ย 2563 10.30-11.30 น.
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายณัฐวุฒิ ปกสุข ครูโรงเรียนหนองบัว กรรมการ
2 นายจักรภพ บุญขาว พนักงานราชการโรงเรียนหนองบัว กรรมการ
3 นางสมพิทย์ วงศ์สุทธิ์ ครูโรงเรียนบ้านแก่งชัชวลิตวิทยา กรรมการ
4 นายอภิสิทธิ์ วงศ์สุทธิ์ พนักงานราชการโรงเรียนนวมินทราชูทิศมัชฌิม กรรมการ
5 นางสาววรินทรัตน์ เงินสุข ครูโรงเรียนนวมินทราชูทิศมัชฌิม กรรมการ
6 นายประวิตร นาคมอญ ครูโรงเรียนบ้านพญาวัง กรรมการ
7 นางสาวอรวรรณ พุ่มเกิด ครูโรงเรียนบ้านวังมะเดื่อ กรรมการ
8 นางอารยา วสุธนรัตน์สกุล รองผู้อำนวยการโรงเรียนอนุบาลหนองบัวแดง กรรมการ
8
0184
Super Gundam ม.1-3 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว Zone G อาคารจันท์แสนโรจน์
22 พ.ย 2563 09.30-10.30 น.
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายณัฐวุฒิ ปกสุข ครูโรงเรียนหนองบัว กรรมการ
2 นายจักรภพ บุญขาว พนักงานราชการโรงเรียนหนองบัว กรรมการ
3 นายจักรภพ บุญขาว พนักงานราชการโรงเรียนหนองบัว กรรมการ
4 นางสมพิทย์ วงศ์สุทธิ์ ครูโรงเรียนบ้านแก่งชัชวลิตวิทยา กรรมการ
5 นายอภิสิทธิ์ วงศ์สุทธิ์ พนักงานราชการโรงเรียนนวมินทราชูทิศมัชฌิม กรรมการ
6 นางสาววรินทรัตน์ เงินสุข ครูโรงเรียนนวมินทราชูทิศมัชฌิม กรรมการ
7 นายประวิตร นาคมอญ ครูโรงเรียนบ้านพญาวัง กรรมการ
8 นางสาวอรวรรณ พุ่มเกิด ครูโรงเรียนบ้านวังมะเดื่อ กรรมการ
9 นางอารยา วสุธนรัตน์สกุล ครูโรงเรียนอนุบาลหนองบัวแดง กรรมการ
9
0193
Transporter Robot ม.1-3 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว Zone G อาคารจันท์แสนโรจน์
20 พ.ย 2563 13.30-14.30 น.
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายณัฐวุฒิ ปกสุข ครูโรงเรียนหนองบัว กรรมการ
2 นายจักรภพ บุญขาว พนักงานราชการโรงเรียนหนองบัว กรรมการ
3 นางสมพิทย์ วงศ์สุทธิ์ ครูโรงเรียนบ้านแก่งชัชวลิตวิทยา กรรมการ
4 นายอภิสิทธิ์ วงศ์สุทธิ์ พนักงานราชการโรงเรียนนวมินทราชูทิศมัชฌิม กรรมการ
5 นางสาววรินทรัตน์ เงินสุข ครูโรงเรียนนวมินทราชูทิศมัชฌิม กรรมการ
6 นางสาวอรวรรณ พุ่มเกิด ครูโรงเรียนบ้านวังมะเดื่อ กรรมการ
7 นางอารยา วสุธนรัตน์สกุล รองผู้อำนวยการโรงเรียนอนุบาลหนองบัวแดง กรรมการ
หมวดหมู่ : รายการหุ่นยนต์ TRTC ม.4-6
#
ID
รายการแข่งขัน
สถานที่
วันที่เริ่ม
เวลาแข่ง
1
0185
Robot Farming ม.4-6 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว Zone H อาคารจันท์แสนโรจน์
21 พ.ย 2563 14.30-15.30 น.
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายณัฐวุฒิ ปกสุข ครูโรงเรียนหนองบัว กรรมการ
2 นายจักรภพ บุญขาว พนักงานราชการโรงเรียนหนองบัว กรรมการ
3 นางสมพิทย์ วงศ์สุทธิ์ ครูโรงเรียนบ้านแก่งชัชวลิตวิทยา กรรมการ
4 นายอภิสิทธิ์ วงศ์สุทธิ์ พนักงานราชการโรงเรียนนวมินทราชูทิศมัชฌิม กรรมการ
5 นางสาววรินทรัตน์ เงินสุข ครูโรงเรียนนวมินทราชูทิศมัชฌิม กรรมการ
6 นายประวิตร นาคมอญ ครูโรงเรียนบ้านวังมะเดื่อ กรรมการ
7 นางสาวอรวรรณ พุ่มเกิด ครูโรงเรียนบ้านวังมะเดื่อ กรรมการ
8 นางอารยา วสุธนรัตน์สกุล รองผู้อำนวยการโรงเรียนอนุบาลหนองบัวแดง กรรมการ
2
0186
Treasure Game ม.4-6 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว Zone H อาคารจันท์แสนโรจน์
21 พ.ย 2563 13.30-14.30 น.
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายณัฐวุฒิ ปกสุข ครูโรงเรียนหนองบัว กรรมการ
2 นายจักรภพ บุญขาว พนักงานราชการโรงเรียนหนองบัว กรรมการ
3 นางสมพิทย์ วงศ์สุทธิ์ ครูโรงเรียนบ้านแก่งชัชวลิตวิทยา กรรมการ
4 นายอภิสิทธิ์ วงศ์สุทธิ์ พนักงานราชการโรงเรียนนวมินทราชูทิศมัชฌิม กรรมการ
5 นางสาววรินทรัตน์ เงินสุข ครูโรงเรียนนวมินทราชูทิศมัชฌิม กรรมการ
6 นายประวิตร นาคมอญ ครูโรงเรียนบ้านพญาวัง กรรมการ
7 นางสาวอรวรรณ พุ่มเกิด ครูโรงเรียนบ้านวังมะเดื่อ กรรมการ
8 นางอารยา วสุธนรัตน์สกุล รองผู้อำนวยการโรงเรียนอนุบาลหนองบัวแดง กรรมการ
3
0187
Garbage collection Game ม.4-6 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว Zone I อาคารจันท์แสนโรจน์
22 พ.ย 2563 13.30-14.30 น.
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายณัฐวุฒิ ปกสุข ครูโรงเรียนหนองบัว กรรมการ
2 นายจักรภพ บุญขาว พนักงานราชการโรงเรียนหนองบัว กรรมการ
3 นางสมพิทย์ วงศ์สุทธิ์ ครูโรงเรียนบ้านแก่งชัชวลิตวิทยา กรรมการ
4 นายอภิสิทธิ์ วงศ์สุทธิ์ พนักงานราชการโรงเรียนนวมินทราชูทิศมัชฌิม กรรมการ
5 นางสาววรินทรัตน์ เงินสุข ครูโรงเรียนนวมินทราชูทิศมัชฌิม กรรมการ
6 นายประวิตร นาคมอญ ครูโรงเรียนบ้านพญาวัง กรรมการ
7 นางสาวอรวรรณ วสุธนรัตน์สกุล รองผู้อำนวยการโรงเรียนอนุบาลหนองบัวแดง กรรมการ
4
0188
Robot Logistic Competition ม.4-6 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว Zone G อาคารจันท์แสนโรจน์
21 พ.ย 2563 09.30-10.30 น.
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายณัฐวุฒิ ปกสุข ครูโรงเรียนหนองบัว กรรมการ
2 นายจักรภพ บุญขาว พนักงานราชการโรงเรียนหนองบัว กรรมการ
3 นางสมพิทย์ วงศ์สุทธิ์ ครูโรงเรียนบ้านแก่งชัชวลิตวิทยา กรรมการ
4 นายอภิสิทธิ์ วงศ์สุทธิ์ พนักงานราชการโรงเรียนนวมินทราชูทิศมัชฌิม กรรมการ
5 นางสาววรินทรัตน์ เงินสุข ครูโรงเรียนนวมินทราชูทิศมัชฌิม กรรมการ
6 นายประวิตร นาคมอญ ครูโรงเรียนบ้านพญาวัง กรรมการ
7 นางสาวอรวรรณ พุ่มเกิด ครูโรงเรียนบ้านวังมะเดื่อ กรรมการ
8 นางอารยา วสุธนรัตน์สกุล รองผู้อำนวยการโรงเรียนอนุบาลหนองบัวแดง กรรมการ
5
0189
Robot Rescue Legs Competition ม.4-6 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว Zone I อาคารจันท์แสนโรจน์
21 พ.ย 2563 10.30-11.30 น.
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายณัฐวุฒิ ปกสุข ครูโรงเรียนหนองบัว กรรมการ
2 นายจักรภพ บุญขาว พนักงานราชการโรงเรียนหนองบัว กรรมการ
3 นางสมพิทย์ วงศ์สุทธิ์ ครูโรงเรียนบ้านแก่งชัชวลิตวิทยา กรรมการ
4 นายอภิสิทธิ์ วงศ์สุทธิ์ พนักงานราชการโรงเรียนนวมินทราชูทิศมัชฌิม กรรมการ
5 นางสาววรินทรัตน์ เงินสุข ครูโรงเรียนนวมินทราชูทิศมัชฌิม กรรมการ
6 นายประวิตร นาคมอญ ครูโรงเรียนบ้านพญาวัง กรรมการ
7 นางสาวอรวรรณ พุ่มเกิด ครูโรงเรียนบ้านวังมะเดื่อ กรรมการ
8 นางอารยา วสุธนรัตน์สกุล รองผู้อำนวยการโรงเรียนอนุบาลหนองบัวแดง กรรมการ
6
0190
Robot Rescue Pro Competition ม.4-6 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว Zone I อาคารจันท์แสนโรจน์
21 พ.ย 2563 15.30-16.30 น.
7
0194
Robot Shopping Street ม.4-6 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว Zone H อาคารจันท์แสนโรจน์
22 พ.ย 2563 10.30-11.30 น.
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายณัฐวุฒิ ปกสุข ครูโรงเรียนหนองบัว กรรมการ
2 นายจักรภพ บุญขาว พนักงานราชการโรงเรียนหนองบัว กรรมการ
3 นางสมพิทย์ วงศ์สุทธิ์ ครูโรงเรียนบ้านแก่งชัชวลิตวิทยา กรรมการ
4 นายอภิสิทธิ์ วงศ์สุทธิ์ พนักงานราชการโรงเรียนนวมินทราชูทิศมัชฌิม กรรมการ
5 นางสาววรินทรัตน์ เงินสุข ครูโรงเรียนนวมินทราชูทิศมัชฌิม กรรมการ
6 นายประวิตร นาคมอญ ครูโรงเรียนบ้านพญาวัง กรรมการ
7 นางสาวอรวรรณ พุ่มเกิด ครูโรงเรียนบ้านวังมะเดื่อ กรรมการ
8 นางอารยา วสุธนรัตน์สกุล รองผู้อำนวยการโรงเรียนอนุบาลหนองบัวแดง กรรมการ
8
0195
Super Gundam ม.4-6 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว Zone G อาคารจันท์แสนโรจน์
21 พ.ย 2563 11.30-12.30 น.
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายณัฐวุฒิ ปกสุข ครูโรงเรียนหนองบัว กรรมการ
2 นายจักรภพ บุญขาว พนักงานราชการโรงเรียนหนองบัว กรรมการ
3 นายอภิสิทธิ์ วงศ์สุทธิ์ ครูโรงเรียนนวมินทราชูทิศมัชฌิม กรรมการ
4 นางสาววรินทรัตน์ เงินสุข ครูโรงเรียนนวมินทราชูทิศมัชฌิม กรรมการ
5 นายประวิตร นาคมอญ ครูโรงเรียนบ้านพญาวัง กรรมการ
6 นางสาวอรวรรณ พุ่มเกิด ครูโรงเรียนบ้านวังมะเดื่อ กรรมการ
7 นางอารยา วสุธนรัตน์สกุล รองผู้อำนวยการโรงเรียนอนุบาลหนองบัวแดง กรรมการ
9
0196
Transporter Robot ม.4-6 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว Zone G อาคารจันท์แสนโรจน์
22 พ.ย 2563 11.30-12.30 น.
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายณัฐวุฒิ ปกสุข ครูโรงเรียนหนองบัว กรรมการ
2 นายจักรภพ บุญขาว พนักงานราชการโรงเรียนหนองบัว กรรมการ
3 นางสมพิทย์ วงศ์สุทธิ์ ครูโรงเรียนบ้านแก่งชัชวลิตวิทยา กรรมการ
4 นายอภิสิทธิ์ วงศ์สุทธิ์ พนักงานราชการโรงเรียนนวมินทราชูทิศมัชฌิม กรรมการ
5 นางสาววรินทรัตน์ เงินสุข ครูโรงเรียนนวมินทราชูทิศมัชฌิม กรรมการ
6 นายประวิตร นาคมอญ ครูโรงเรียนบ้านพญาวัง กรรมการ
7 นางสาวอรวรรณ พุ่มเกิด ครูโรงเรียนบ้านวังมะเดื่อ กรรมการ
8 นางอารยา วสุธนรัตน์สกุล รองผู้อำนวยการโรงเรียนอนุบาลหนองบัวแดง กรรมการ
10
0201
Hoop Sepaktakraw ตระกร้อลอดห่วง ม.4-6 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว Zone G อาคารจันท์แสนโรจน์
22 พ.ย 2563 14.30-15.30 น.
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายณัฐวุฒิ ปกสุข ครูโรงเรียนหนองบัว กรรมการ
2 นายจักรภพ บุญขาว พนักงานราชการโรงเรียนหนองบัว กรรมการ
3 นายอภิสิทธิ์ วงศ์สุทธิ์ พนักงานราชการโรงเรียนนวมินทราชูทิศมัชฌิม กรรมการ
4 นางสาววรินทรัตน์ เงินสุข ครูโรงเรียนนวมินทราชูทิศมัชฌิม กรรมการ
5 นายประวิตร นาคมอญ ครูโรงเรียนบ้านพญาวัง กรรมการ
6 นางสาวอรวรรณ พุ่มเกิด ครูโรงเรียนบ้านวังมะเดื่อ กรรมการ
7 นางสาวอรวรรณ พุ่มเกิด ครูโรงเรียนบ้านวังมะเดื่อ กรรมการ
8 นางอารยา วสุธนรัตน์สกุล ครูโรงเรียนบ้านวังมะเดื่อ กรรมการ
9 นางอารยา วสุธนรัตน์สกุล รองผู้อำนวยการโรงเรียนอนุบาลหนองบัวแดง กรรมการ
11
0202
Futsul ฟุตซอล ม.4-6 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว Zone H อาคารจันท์แสนโรจน์
22 พ.ย 2563 15.30-16.30 น.
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายณัฐวุฒิ ปกสุข ครูโรงเรียนหนองบัว กรรมการ
2 นายจักรภพ บุญขาว พนักงานราชการโรงเรียนหนองบัว กรรมการ
3 นางสมพิทย์ วงศ์สุทธิ์ ครูโรงเรียนบ้านแก่งชัชวลิตวิทยา กรรมการ
4 นายอภิสิทธิ์ วงศ์สุทธิ์ พนักงานราชการโรงเรียนนวมินทราชูทิศมัชฌิม กรรมการ
5 นายประวิตร นาคมอญ ครูโรงเรียนบ้านพญาวัง กรรมการ
6 นางสาวอรวรรณ พุ่มเกิด ครูโรงเรียนบ้านวังมะเดื่อ กรรมการ
7 นางอารยา วสุธนรัตน์สกุล รองผู้อำนวยการโรงเรียนอนุบาลหนองบัวแดง กรรมการ
ติดต่อผู้ดูแลระบบได้ที่
การแข่งขันหุ่นยนต์พัฒนาศักยภาพเยาวชนไทยด้านหุ่นยนต์ ครั้งที่ 1
ทีมพัฒนาระบบบริหารการจัดการสารสนเทศการแข่งขัน โรงเรียนหนองบัว โทร. 087-1947542

E-ACADEMIC V.1.4.0 © 2020 |   All Rights Reserved |   By Kanthalak.com & Facebook