รายการทั้งหมดโรงเรียนหนองบัว
หมวดหมู่ : รายการหุ่นยนต์บังคับมือ ป.1-6 กติกา HK ทางบก
#
ID
รายการแข่งขัน
สถานที่
วันที่เริ่ม
เวลาแข่ง
1
0021
Hand Generator Robot Horse Short Distance Run Competition ป.1-6 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว Zone A อาคารจันท์แสนโรจน์
22 พ.ย 2563 09.00-10.00 น.
2
0022
Hand Generator Robot Tug-of-War Competition ป.1-6 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว Zone B อาคารจันท์แสนโรจน์
22 พ.ย 2563 11.00-12.00 น.
3
0023
Hand Generator Robot Elephants Power ป.1-6 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว Zone B อาคารจันท์แสนโรจน์
22 พ.ย 2563 09.00-10.00 น.
4
0024
Robot Horse Relay Competition ป.1-6 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว Zone B อาคารจันท์แสนโรจน์
22 พ.ย 2563 13.00-14.00 น.
5
0025
Hand Generator Robot Sled Race ป.1-6 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว Zone B อาคารจันท์แสนโรจน์
22 พ.ย 2563 14.00-15.00 น.
6
0026
Hand Generator Robot Ladder Climbing Competition ป.1-6 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว Zone A อาคารจันท์แสนโรจน์
22 พ.ย 2563 13.00-14.00 น.
7
0027
Hand Generator Robot Horizontal Bar Climbing Competition ป.1-6 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว Zone A อาคารจันท์แสนโรจน์
22 พ.ย 2563 10.00-11.00 น.
8
0028
Hand Generator Triathlon Robot Relay Competition ป.1-6 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว Zone A อาคารจันท์แสนโรจน์
22 พ.ย 2563 15.00-16.00 น.
9
0029
Hand Generator Single Motor Robot Appearance Design Competition ป.1-6 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว Zone AD อาคารจันท์แสนโรจน์
22 พ.ย 2563 11.00-14.00 น.
10
0030
Hand Generator Bouncing Robot Short Distance Run Competition ป.1-6 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว Zone A อาคารจันท์แสนโรจน์
22 พ.ย 2563 14.00-15.00 น.
11
0031
Hand Generator Bouncing Robot Appearance Design Competition ป.1-6 [ทีม] - ไม่มีการแข่งขัน
โรงเรียนหนองบัว Zone AD อาคารจันท์แสนโรจน์
22 พ.ย 2563 11.00-14.00 น.
12
0032
Hand Generator Worm Robot Short Distance Run Competition ป.1-6 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว Zone A อาคารจันท์แสนโรจน์
22 พ.ย 2563 11.00-12.00 น.
13
0033
Hand Generator Worm Robot Appearance Design Competition ป.1-6 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว Zone AD อาคารจันท์แสนโรจน์
22 พ.ย 2563 11.00-14.00 น.
14
0034
Robot Boxing Competition ป.1-6 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว Zone D อาคารจันท์แสนโรจน์
22 พ.ย 2563 14.00-15.00 น.
15
0035
Robot Rugby Competition ป.1-6 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว Zone C อาคารจันท์แสนโรจน์
22 พ.ย 2563 15.00-16.00 น.
16
0036
Robot Sheepdog Competition ป.1-6 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว Zone C อาคารจันท์แสนโรจน์
22 พ.ย 2563 10.00-11.00 น.
17
0037
Robot Ant Obstacle Avoidance Competition ป.1-6 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว Zone C อาคารจันท์แสนโรจน์
22 พ.ย 2563 13.00-14.00 น.
18
0038
Robot Penalty Shoot-out Competition ป.1-6 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว Zone E อาคารจันท์แสนโรจน์
22 พ.ย 2563 11.00-12.00 น.
19
0039
Life Inspired Innovative Model Design Competition ป.1-6 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว Zone AD อาคารจันท์แสนโรจน์
22 พ.ย 2563 11.00-14.00 น.
20
0200
Multi-motor Robot Appearance Design Competition ป.1-6 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว Zone AD อาคารจันท์แสนโรจน์
22 พ.ย 2563 11.00-14.00 น.
หมวดหมู่ : รายการหุ่นยนต์บังคับมือ ม.1-3 กติกา HK ทางบก
#
ID
รายการแข่งขัน
สถานที่
วันที่เริ่ม
เวลาแข่ง
1
0040
Hand Generator Robot Horse Short Distance Run Competition ม.1-3 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว Zone A อาคารจันท์แสนโรจน์
21 พ.ย 2563 09.00-10.00 น.
2
0041
Hand Generator Robot Tug-of-War Competition ม.1-3 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว Zone B อาคารจันท์แสนโรจน์
21 พ.ย 2563 11.00-12.00 น.
3
0042
Hand Generator Robot Elephants Power ม.1-3 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว Zone B อาคารจันท์แสนโรจน์
21 พ.ย 2563 09.00-10.00 น.
4
0043
Hand Generator 2 legs Robot Short Distance Run Competition ม.1-3 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว Zone A อาคารจันท์แสนโรจน์
21 พ.ย 2563 14.00-15.00 น.
5
0044
Robot Horse Relay Competition ม.1-3 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว Zone B อาคารจันท์แสนโรจน์
21 พ.ย 2563 10.00-11.00 น.
6
0045
Hand Generator Robot Sled Race ม.1-3 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว Zone B อาคารจันท์แสนโรจน์
21 พ.ย 2563 13.00-14.00 น.
7
0046
Hand Generator Robot Ladder Climbing Competition ม.1-3 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว Zone A อาคารจันท์แสนโรจน์
21 พ.ย 2563 13.00-14.00 น.
8
0047
Hand Generator Robot Horizontal Bar Climbing Competition ม.1-3 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว Zone A อาคารจันท์แสนโรจน์
21 พ.ย 2563 10.00-11.00 น.
9
0048
Hand Generator Triathlon Robot Relay Competition ม.1-3 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว Zone A อาคารจันท์แสนโรจน์
21 พ.ย 2563 15.00-16.00 น.
10
0049
Hand Generator Single Motor Robot Appearance Design Competition ม.1-3 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว Zone AD อาคารจันท์แสนโรจน์
21 พ.ย 2563 11.00-14.00 น.
11
0050
Hand Generator Worm Robot Short Distance Run Competition ม.1-3 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว Zone A อาคารจันท์แสนโรจน์
21 พ.ย 2563 11.00-12.00 น.
12
0051
Hand Generator Worm Robot Appearance Design Competition ม.1-3 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว Zone AD อาคารจันท์แสนโรจน์
21 พ.ย 2563 11.00-14.00 น.
13
0052
Robot Boxing Competition ม.1-3 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว Zone D อาคารจันท์แสนโรจน์
21 พ.ย 2563 09.00-10.00 น.
14
0053
Planet Exploration Competition ม.1-3 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว Zone D อาคารจันท์แสนโรจน์
21 พ.ย 2563 13.00-14.00 น.
15
0054
Robot Combat Competition ม.1-3 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว Zone D อาคารจันท์แสนโรจน์
21 พ.ย 2563 15.00-16.00 น.
16
0055
Multi-motor Robot Appearance Design Competition ม.1-3 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว Zone AD อาคารจันท์แสนโรจน์
21 พ.ย 2563 11.00-14.00 น.
17
0056
Robot Penalty Shoot-out Competition ม.1-3 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว Zone E อาคารจันท์แสนโรจน์
21 พ.ย 2563 11.00-12.00 น.
18
0057
Servo Motor Robot Appearance Design Competition ม.1-3 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว Zone AD อาคารจันท์แสนโรจน์
21 พ.ย 2563 11.00-14.00 น.
19
0058
Life Inspired Innovative Model Design Competition ม.1-3 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว Zone AD อาคารจันท์แสนโรจน์
21 พ.ย 2563 11.00-14.00 น.
หมวดหมู่ : รายการหุ่นยนต์บังคับมือ ม.4-6 กติกา HK ทางบก
#
ID
รายการแข่งขัน
สถานที่
วันที่เริ่ม
เวลาแข่ง
1
0059
Hand Generator 2 legs Robot Short Distance Run Competition ม.4-6 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว Zone A อาคารจันท์แสนโรจน์
20 พ.ย 2563 09.00-10.00 น.
2
0060
Hand Generator Robot Ladder Climbing Competition ม.4-6 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว Zone A อาคารจันท์แสนโรจน์
20 พ.ย 2563 13.00-14.00 น.
3
0061
Hand Generator Robot Horizontal Bar Climbing Competition ม.4-6 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว Zone A อาคารจันท์แสนโรจน์
20 พ.ย 2563 10.00-11.00 น.
4
0062
Hand Generator Triathlon Robot Relay Competition ม.4-6 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว Zone A อาคารจันท์แสนโรจน์
20 พ.ย 2563 15.00-16.00 น.
5
0063
Hand Generator Single Motor Robot Appearance Design Competition ม.4-6 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว Zone AD อาคารจันท์แสนโรจน์
20 พ.ย 2563 11.00-14.00 น.
6
0064
Hand Generator Worm Robot Short Distance Run Competition ม.4-6 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว Zone A อาคารจันท์แสนโรจน์
20 พ.ย 2563 11.00-12.00 น.
7
0065
Hand Generator Worm Robot Appearance Design Competition ม.4-6 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว Zone AD อาคารจันท์แสนโรจน์
20 พ.ย 2563 11.00-14.00 น.
8
0066
Robot Boxing Competition ม.4-6 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว Zone D อาคารจันท์แสนโรจน์
20 พ.ย 2563 11.00-12.00 น.
9
0067
Planet Exploration Competition ม.4-6 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว Zone D อาคารจันท์แสนโรจน์
20 พ.ย 2563 10.00-11.00 น.
10
0068
Robot Combat Competition ม.4-6 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว Zone D อาคารจันท์แสนโรจน์
20 พ.ย 2563 14.00-15.00 น.
11
0069
Multi-motor Robot Appearance Design Competition ม.4-6 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว Zone AD อาคารจันท์แสนโรจน์
20 พ.ย 2563 11.00-14.00 น.
12
0070
Robot Soccer Competition ม.4-6 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว Zone E อาคารจันท์แสนโรจน์
20 พ.ย 2563 15.00-16.00 น.
13
0071
Robot Penalty Shoot-out Competition ม.4-6 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว Zone E อาคารจันท์แสนโรจน์
20 พ.ย 2563 09.00-10.00 น.
14
0072
Robot Basketball Competition ม.4-6 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว Zone E อาคารจันท์แสนโรจน์
20 พ.ย 2563 11.00-12.00 น.
15
0073
Robot Shooting Basketball Competition ม.4-6 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว Zone E อาคารจันท์แสนโรจน์
20 พ.ย 2563 13.00-14.00 น.
16
0074
Multi-leg Servo Motor Robot Short Distance Run Competition ม.4-6 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว Zone F อาคารจันท์แสนโรจน์
20 พ.ย 2563 15.00-16.00 น.
17
0075
Humanoid Free Gymnastics Competition ม.4-6 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว Zone F อาคารจันท์แสนโรจน์
20 พ.ย 2563 16.00-17.00 น.
18
0076
Humanoid Performance (Dance) Competition ม.4-6 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว Zone F อาคารจันท์แสนโรจน์
20 พ.ย 2563 17.00-18.00 น.
19
0077
Servo Motor Robot Appearance Design Competition ม.4-6 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว Zone AD อาคารจันท์แสนโรจน์
20 พ.ย 2563 11.00-14.00 น.
20
0078
Servo Motor Humanoid Robot - Curling Race ม.4-6 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว Zone F อาคารจันท์แสนโรจน์
20 พ.ย 2563 10.00-11.00 น.
21
0079
Servo Motor Humanoid Robot - Running Race ม.4-6 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว Zone F อาคารจันท์แสนโรจน์
20 พ.ย 2563 09.00-10.00 น.
22
0080
Servo Motor Humanoid Robot - Relay Race ม.4-6 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว Zone F อาคารจันท์แสนโรจน์
20 พ.ย 2563 11.00-12.00 น.
23
0081
Servo Motor Humanoid Robot - Soccer Race ม.4-6 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว Zone F อาคารจันท์แสนโรจน์
20 พ.ย 2563 14.00-15.00 น.
24
0082
Servo Motor Humanoid Robot - Penalty Shoot-out Competition ม.4-6 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว Zone F อาคารจันท์แสนโรจน์
20 พ.ย 2563 13.00-14.00 น.
25
0083
Life Inspired Innovative Model Design Competition ม.4-6 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว Zone AD อาคารจันท์แสนโรจน์
20 พ.ย 2563 11.00-14.00 น.
หมวดหมู่ : รายการหุ่นยนต์บังคับมือ ป.1-6 กติกา HK ทางน้ำ
#
ID
รายการแข่งขัน
สถานที่
วันที่เริ่ม
เวลาแข่ง
1
0084
Environmental Protection – Sea Surface Sweeper Robot Game ป.1-6 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว ZONE J สนามบาสเกตบอล
22 พ.ย 2563 09.00-10.00 น.
2
0085
Shipwreck Rescue and Salvage Robot Game ป.1-6 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว ZONE K สนามบาสเกตบอล
22 พ.ย 2563 10.00-11.00 น.
3
0086
Ocean Treasure Hunting Robot Game ป.1-6 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว ZONE K สนามบาสเกตบอล
22 พ.ย 2563 13.00-14.00 น.
4
0087
Hand Generator Robot Backstroke Swimming Competition ป.1-6 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว ZONE M สนามบาสเกตบอล
22 พ.ย 2563 13.00-14.00 น.
5
0088
Hand Generator Robot Breaststroke Swimming Competition ป.1-6 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว ZONE M สนามบาสเกตบอล
22 พ.ย 2563 15.00-16.00 น.
6
0089
Hand Generator Robot Butterfly Stroke Swimming Competition ป.1-6 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว ZONE M สนามบาสเกตบอล
22 พ.ย 2563 11.00-12.00 น.
7
0090
Hand Generator Robot Freestyle (front crawl) Swimming Competition ป.1-6 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว ZONE M สนามบาสเกตบอล
22 พ.ย 2563 10.00-11.00 น.
8
0091
Hand Generator Robot Fish Short Distance Swimming (Vertical style) Competition ป.1-6 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว ZONE N สนามบาสเกตบอล
22 พ.ย 2563 14.00-15.00 น.
9
0092
Hand Generator Robot Fish Short Distance Swimming (Horizontal style) Competition ป.1-6 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว ZONE N สนามบาสเกตบอล
22 พ.ย 2563 11.00-12.00 น.
10
0093
Hand Generator Robot Duck Short Distance Swimming Competition ป.1-6 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว ZONE L สนามบาสเกตบอล
22 พ.ย 2563 09.00-10.00 น.
11
0094
Robot Dragon Boat Race ป.1-6 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว ZONE L สนามบาสเกตบอล
22 พ.ย 2563 14.00-15.00 น.
12
0095
Robot Dragon Boat Relay Race ป.1-6 [ทีม] - ไม่มีการแข่งขัน
โรงเรียนหนองบัว ZONE L สนามบาสเกตบอล
22 พ.ย 2563 14.00-15.00 น.
13
0096
Robot Dragon Boat Appearance Design Competition ป.1-6 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว Zone AD อาคารจันท์แสนโรจน์
22 พ.ย 2563 11.00-14.00 น.
หมวดหมู่ : รายการหุ่นยนต์บังคับมือ ม.1-3 กติกา HK ทางน้ำ
#
ID
รายการแข่งขัน
สถานที่
วันที่เริ่ม
เวลาแข่ง
1
0097
Environmental Protection – Sea Surface Sweeper Robot Game ม.1-3 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว ZONE J สนามบาสเกตบอล
20 พ.ย 2563 09.00-10.00 น.
2
0098
Water Polo Robot Game ม.1-3 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว ZONE J สนามบาสเกตบอล
21 พ.ย 2563 11.00-12.00 น.
3
0099
Shipwreck Rescue and Salvage Robot Game ม.1-3 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว ZONE K สนามบาสเกตบอล
21 พ.ย 2563 10.00-11.00 น.
4
0100
Ocean Treasure Hunting Robot Game ม.1-3 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว ZONE K สนามบาสเกตบอล
20 พ.ย 2563 13.00-14.00 น.
5
0101
Land and Water Robot Obstacle Avoidance Competition ม.1-3 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว ZONE L สนามบาสเกตบอล
20 พ.ย 2563 14.00-15.00 น.
6
0102
Hand Generator Robot Backstroke Swimming Competition ม.1-3 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว ZONE M สนามบาสเกตบอล
20 พ.ย 2563 13.00-14.00 น.
7
0103
Hand Generator Robot Breaststroke Swimming Competition ม.1-3 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว ZONE M สนามบาสเกตบอล
21 พ.ย 2563 14.00-15.00 น.
8
0104
Hand Generator Robot Butterfly Stroke Swimming Competition ม.1-3 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว ZONE M สนามบาสเกตบอล
20 พ.ย 2563 11.00-12.00 น.
9
0105
Hand Generator Robot Freestyle (front crawl) Swimming Competition ม.1-3 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว ZONE M สนามบาสเกตบอล
21 พ.ย 2563 10.00-11.00 น.
10
0106
Hand Generator Robot Fish Short Distance Swimming (Vertical style) Competition ม.1-3 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว ZONE N สนามบาสเกตบอล
20 พ.ย 2563 14.00-15.00 น.
11
0107
Hand Generator Robot Fish Short Distance Swimming (Horizontal style) Competition ม.1-3 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว ZONE N สนามบาสเกตบอล
21 พ.ย 2563 11.00-12.00 น.
12
0108
Hand Generator Robot Duck Short Distance Swimming Competition ม.1-3 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว ZONE L สนามบาสเกตบอล
21 พ.ย 2563 09.00-10.00 น.
13
0109
Hand Generator Four-Oar Robot Boat Competition ม.1-3 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว ZONE L สนามบาสเกตบอล
20 พ.ย 2563 10.00-11.00 น.
14
0110
Hand Generator Robot Canoe Competition ม.1-3 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว ZONE L สนามบาสเกตบอล
21 พ.ย 2563 13.00-14.00 น.
15
0111
Robot Dragon Boat Race ม.1-3 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว ZONE L สนามบาสเกตบอล
21 พ.ย 2563 15.00-16.00 น.
16
0112
Robot Dragon Boat Relay Race ม.1-3 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว ZONE L สนามบาสเกตบอล
21 พ.ย 2563 15.00-16.00 น.
17
0113
Robot Dragon Boat Appearance Design Competition ม.1-3 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว Zone AD อาคารจันท์แสนโรจน์
21 พ.ย 2563 11.00-14.00 น.
หมวดหมู่ : รายการหุ่นยนต์บังคับมือ ม.4-6 กติกา HK ทางน้ำ
#
ID
รายการแข่งขัน
สถานที่
วันที่เริ่ม
เวลาแข่ง
1
0114
Environmental Protection – Sea Surface Sweeper Robot Game ม.4-6 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว ZONE J สนามบาสเกตบอล
21 พ.ย 2563 09.00-10.00 น.
2
0115
Water Polo Robot Game ม.4-6 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว ZONE J สนามบาสเกตบอล
20 พ.ย 2563 11.00-12.00 น.
3
0116
Shipwreck Rescue and Salvage Robot Game ม.4-6 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว ZONE K สนามบาสเกตบอล
20 พ.ย 2563 10.00-11.00 น.
4
0117
Ocean Treasure Hunting Robot Game ม.4-6 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว ZONE K สนามบาสเกตบอล
21 พ.ย 2563 13.00-14.00 น.
5
0118
Land and Water Robot Obstacle Avoidance Competition ม.4-6 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว ZONE L สนามบาสเกตบอล
21 พ.ย 2563 14.00-15.00 น.
6
0119
Hand Generator Robot Backstroke Swimming Competition ม.4-6 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว ZONE M สนามบาสเกตบอล
21 พ.ย 2563 13.00-14.00 น.
7
0120
Hand Generator Robot Breaststroke Swimming Competition ม.4-6 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว ZONE M สนามบาสเกตบอล
20 พ.ย 2563 14.00-15.00 น.
8
0121
Hand Generator Robot Butterfly Stroke Swimming Competition ม.4-6 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว ZONE M สนามบาสเกตบอล
21 พ.ย 2563 11.00-12.00 น.
9
0122
Hand Generator Robot Freestyle (front crawl) Swimming Competition ม.4-6 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว ZONE M สนามบาสเกตบอล
20 พ.ย 2563 10.00-11.00 น.
10
0123
Hand Generator Robot Fish Short Distance Swimming (Vertical style) Competition ม.4-6 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว ZONE N สนามบาสเกตบอล
21 พ.ย 2563 14.00-15.00 น.
11
0124
Hand Generator Robot Fish Short Distance Swimming (Horizontal style) Competition ม.4-6 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว ZONE N สนามบาสเกตบอล
20 พ.ย 2563 11.00-12.00 น.
12
0125
Hand Generator Robot Duck Short Distance Swimming Competition ม.4-6 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว ZONE L สนามบาสเกตบอล
20 พ.ย 2563 09.00-10.00 น.
13
0126
Hand Generator Four-Oar Robot Boat Competition ม.4-6 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว ZONE L สนามบาสเกตบอล
21 พ.ย 2563 10.00-11.00 น.
14
0127
Hand Generator Robot Canoe Competition ม.4-6 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว ZONE L สนามบาสเกตบอล
20 พ.ย 2563 13.00-14.00 น.
15
0128
Robot Dragon Boat Race ม.4-6 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว ZONE L สนามบาสเกตบอล
20 พ.ย 2563 15.00-16.00 น.
16
0129
Robot Dragon Boat Relay Race ม.4-6 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว ZONE L สนามบาสเกตบอล
20 พ.ย 2563 15.00-16.00 น.
17
0130
Robot Dragon Boat Appearance Design Competition ม.4-6 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว Zone AD อาคารจันท์แสนโรจน์
20 พ.ย 2563 11.00-14.00 น.
หมวดหมู่ : รายการหุ่นยนต์อัตโนมัติ ป.1-6 กติกา IRO
#
ID
รายการแข่งขัน
สถานที่
วันที่เริ่ม
เวลาแข่ง
1
0131
Robot Gathering ป.1-6 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว หอประชุมนิโลบล
20 พ.ย 2563 08.00 - 17.00 น.
2
0132
Tag-Out ป.1-6 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว หอประชุมนิโลบล
20 พ.ย 2563 08.00 - 17.00 น.
3
0133
Mission Challenge ป.1-6 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว หอประชุมนิโลบล
20 พ.ย 2563 08.00 - 17.00 น.
4
0134
Transporter (First version) ป.1-6 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว หอประชุมนิโลบล
20 พ.ย 2563 08.00 - 17.00 น.
5
0135
Logistic Challenge ป.1-6 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว หอประชุมนิโลบล
21 พ.ย 2563 08.00 - 17.00 น.
6
0136
Line Beam ป.1-6 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว หอประชุมนิโลบล
22 พ.ย 2563 08.00 - 17.00 น.
7
0152
Line Adventure ป.1-6 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว หอประชุมนิโลบล
22 พ.ย 2563 08.00 - 17.00 น.
8
0153
Line Fast ป.1-6 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว หอประชุมนิโลบล
21 พ.ย 2563 08.00 - 17.00 น.
9
0197
Town Watch ป.1-6 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว หอประชุมนิโลบล
20 พ.ย 2563 08.00 - 17.00 น.
หมวดหมู่ : รายการหุ่นยนต์อัตโนมัติ ม.1-3 กติกา IRO
#
ID
รายการแข่งขัน
สถานที่
วันที่เริ่ม
เวลาแข่ง
1
0137
Robot Gathering ม.1-3 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว หอประชุมนิโลบล
22 พ.ย 2563 08.00 - 17.00 น.
2
0138
Tag-Out ม.1-3 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว หอประชุมนิโลบล
22 พ.ย 2563 08.00 - 17.00 น.
3
0139
Mission Challenge ม.1-3 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว หอประชุมนิโลบล
22 พ.ย 2563 08.00 - 17.00 น.
4
0140
Transporter (First version) ม.1-3 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว หอประชุมนิโลบล
22 พ.ย 2563 08.00 - 17.00 น.
5
0141
Logistic Challenge ม.1-3 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว หอประชุมนิโลบล
20 พ.ย 2563 08.00 - 17.00 น.
6
0142
Line Beam ม.1-3 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว หอประชุมนิโลบล
21 พ.ย 2563 08.00 - 17.00 น.
7
0143
Line Adventure ม.1-3 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว หอประชุมนิโลบล
21 พ.ย 2563 08.00 - 17.00 น.
8
0144
Line Fast ม.1-3 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว หอประชุมนิโลบล
20 พ.ย 2563 08.00 - 17.00 น.
9
0198
Town Watch ม.1-3 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว หอประชุมนิโลบล
22 พ.ย 2563 08.00 - 17.00 น.
หมวดหมู่ : รายการหุ่นยนต์อัตโนมัติ ม.4-6 กติกา IRO
#
ID
รายการแข่งขัน
สถานที่
วันที่เริ่ม
เวลาแข่ง
1
0145
Robot Gathering ม.4-6 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว หอประชุมนิโลบล
21 พ.ย 2563 08.00 - 17.00 น.
2
0146
Tag-Out ม.4-6 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว หอประชุมนิโลบล
21 พ.ย 2563 08.00 - 17.00 น.
3
0147
Line Adventure ม.4-6 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว หอประชุมนิโลบล
20 พ.ย 2563 08.00 - 17.00 น.
4
0148
Mission Challenge ม.4-6 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว หอประชุมนิโลบล
21 พ.ย 2563 08.00 - 17.00 น.
5
0149
Transporter (First version) ม.4-6 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว หอประชุมนิโลบล
21 พ.ย 2563 08.00 - 17.00 น.
6
0150
Logistic Challenge ม.4-6 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว หอประชุมนิโลบล
22 พ.ย 2563 08.00 - 17.00 น.
7
0151
Line Beam ม.4-6 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว หอประชุมนิโลบล
20 พ.ย 2563 08.00 - 17.00 น.
8
0154
Line Fast ม.4-6 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว หอประชุมนิโลบล
22 พ.ย 2563 08.00 - 17.00 น.
9
0199
Town Watch ม.4-6 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว หอประชุมนิโลบล
21 พ.ย 2563 08.00 - 17.00 น.
หมวดหมู่ : รายการหุ่นยนต์ซูโม่ ป.1-6
#
ID
รายการแข่งขัน
สถานที่
วันที่เริ่ม
เวลาแข่ง
1
0155
LEGO Sumo 1 Kg. Auto ป.1-6 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว อาคารจันท์แสนโรจน์
21 พ.ย 2563 08.00 - 17.00 น.
2
0156
Sumo 300 g. Auto ป.1-6 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว อาคารจันท์แสนโรจน์
22 พ.ย 2563 08.00 - 17.00 น.
3
0157
Sumo 1 Kg. Auto ป.1-6 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว อาคารจันท์แสนโรจน์
21 พ.ย 2563 08.00 - 17.00 น.
4
0158
Sumo 1 Kg. RC ป.1-6 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว อาคารจันท์แสนโรจน์
22 พ.ย 2563 08.00 - 17.00 น.
หมวดหมู่ : รายการหุ่นยนต์ซูโม่ ม.1-3
#
ID
รายการแข่งขัน
สถานที่
วันที่เริ่ม
เวลาแข่ง
1
0159
LEGO Sumo 1 Kg. Auto ม.1-3 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว อาคารจันท์แสนโรจน์
22 พ.ย 2563 08.00 - 17.00 น.
2
0160
Sumo 300 g. Auto ม.1-3 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว อาคารจันท์แสนโรจน์
21 พ.ย 2563 08.00 - 17.00 น.
3
0161
Sumo 1 Kg. Auto ม.1-3 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว อาคารจันท์แสนโรจน์
22 พ.ย 2563 08.00 - 17.00 น.
4
0162
Sumo 1 Kg. RC ม.1-3 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว อาคารจันท์แสนโรจน์
20 พ.ย 2563 08.00 - 17.00 น.
5
0163
Sumo 3 Kg. Auto ม.1-3 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว อาคารจันท์แสนโรจน์
20 พ.ย 2563 08.00 - 17.00 น.
6
0164
Sumo 3 Kg. RC ม.1-3 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว อาคารจันท์แสนโรจน์
21 พ.ย 2563 08.00 - 17.00 น.
หมวดหมู่ : รายการหุ่นยนต์ซูโม่ ม.4-6
#
ID
รายการแข่งขัน
สถานที่
วันที่เริ่ม
เวลาแข่ง
1
0165
LEGO Sumo 1 Kg. Auto ม.4-6 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว อาคารจันท์แสนโรจน์
20 พ.ย 2563 08.00 - 17.00 น.
2
0166
Sumo 300 g. Auto ม.4-6 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว อาคารจันท์แสนโรจน์
22 พ.ย 2563 08.00 - 17.00 น.
3
0167
Sumo 1 Kg. Auto ม.4-6 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว อาคารจันท์แสนโรจน์
20 พ.ย 2563 08.00 - 17.00 น.
4
0168
Sumo 1 Kg. RC ม.4-6 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว อาคารจันท์แสนโรจน์
21 พ.ย 2563 08.00 - 17.00 น.
5
0169
Sumo 3 Kg. Auto ม.4-6 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว อาคารจันท์แสนโรจน์
21 พ.ย 2563 08.00 - 17.00 น.
6
0170
Sumo 3 Kg. RC ม.4-6 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว อาคารจันท์แสนโรจน์
22 พ.ย 2563 08.00 - 17.00 น.
หมวดหมู่ : รายการหุ่นยนต์ TRTC ป.1-6
#
ID
รายการแข่งขัน
สถานที่
วันที่เริ่ม
เวลาแข่ง
1
0171
Robot Farming ป.1-6 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว Zone H อาคารจันท์แสนโรจน์
20 พ.ย 2563 13.30-14.30 น.
2
0173
Robot Logistic Competition ป.1-6 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว Zone G อาคารจันท์แสนโรจน์
20 พ.ย 2563 09.30-10.30 น.
3
0174
Robot Rescue Legs Competition ป.1-6 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว Zone I อาคารจันท์แสนโรจน์
21 พ.ย 2563 11.30-12.30 น.
4
0175
Robot Rescue Pro Competition ป.1-6 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว Zone I อาคารจันท์แสนโรจน์
21 พ.ย 2563 13.30-14.30 น.
5
0176
Robot Shopping Street ป.1-6 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว Zone H อาคารจันท์แสนโรจน์
21 พ.ย 2563 09.30-10.30 น.
6
0191
Super Gundam ป.1-6 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว Zone G อาคารจันท์แสนโรจน์
20 พ.ย 2563 14.30-15.30 น.
7
0192
Transporter Robot ป.1-6 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว Zone G อาคารจันท์แสนโรจน์
21 พ.ย 2563 14.30-15.30 น.
หมวดหมู่ : รายการหุ่นยนต์ TRTC ม.1-3
#
ID
รายการแข่งขัน
สถานที่
วันที่เริ่ม
เวลาแข่ง
1
0177
Robot Farming ม.1-3 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว Zone H อาคารจันท์แสนโรจน์
22 พ.ย 2563 14.30-15.30 น.
2
0178
Treasure Game ม.1-3 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว Zone H อาคารจันท์แสนโรจน์
22 พ.ย 2563 11.30-12.30 น.
3
0179
Garbage collection Game ม.1-3 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว Zone I อาคารจันท์แสนโรจน์
20 พ.ย 2563 11.30-12.30 น.
4
0180
Robot Logistic Competition ม.1-3 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว Zone G อาคารจันท์แสนโรจน์
22 พ.ย 2563 13.30-14.30 น.
5
0181
Robot Rescue Legs Competition ม.1-3 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว Zone I อาคารจันท์แสนโรจน์
22 พ.ย 2563 09.30-10.30 น.
6
0182
Robot Rescue Pro Competition ม.1-3 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว Zone I อาคารจันท์แสนโรจน์
20 พ.ย 2563 14.30-15.30 น.
7
0183
Robot Shopping Street ม.1-3 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว Zone H อาคารจันท์แสนโรจน์
20 พ.ย 2563 10.30-11.30 น.
8
0184
Super Gundam ม.1-3 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว Zone G อาคารจันท์แสนโรจน์
22 พ.ย 2563 09.30-10.30 น.
9
0193
Transporter Robot ม.1-3 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว Zone G อาคารจันท์แสนโรจน์
20 พ.ย 2563 13.30-14.30 น.
หมวดหมู่ : รายการหุ่นยนต์ TRTC ม.4-6
#
ID
รายการแข่งขัน
สถานที่
วันที่เริ่ม
เวลาแข่ง
1
0185
Robot Farming ม.4-6 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว Zone H อาคารจันท์แสนโรจน์
21 พ.ย 2563 14.30-15.30 น.
2
0186
Treasure Game ม.4-6 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว Zone H อาคารจันท์แสนโรจน์
21 พ.ย 2563 13.30-14.30 น.
3
0187
Garbage collection Game ม.4-6 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว Zone I อาคารจันท์แสนโรจน์
22 พ.ย 2563 13.30-14.30 น.
4
0188
Robot Logistic Competition ม.4-6 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว Zone G อาคารจันท์แสนโรจน์
21 พ.ย 2563 09.30-10.30 น.
5
0189
Robot Rescue Legs Competition ม.4-6 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว Zone I อาคารจันท์แสนโรจน์
21 พ.ย 2563 10.30-11.30 น.
6
0190
Robot Rescue Pro Competition ม.4-6 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว Zone I อาคารจันท์แสนโรจน์
21 พ.ย 2563 15.30-16.30 น.
7
0194
Robot Shopping Street ม.4-6 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว Zone H อาคารจันท์แสนโรจน์
22 พ.ย 2563 10.30-11.30 น.
8
0195
Super Gundam ม.4-6 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว Zone G อาคารจันท์แสนโรจน์
21 พ.ย 2563 11.30-12.30 น.
9
0196
Transporter Robot ม.4-6 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว Zone G อาคารจันท์แสนโรจน์
22 พ.ย 2563 11.30-12.30 น.
10
0201
Hoop Sepaktakraw ตระกร้อลอดห่วง ม.4-6 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว Zone G อาคารจันท์แสนโรจน์
22 พ.ย 2563 14.30-15.30 น.
11
0202
Futsul ฟุตซอล ม.4-6 [ทีม]
โรงเรียนหนองบัว Zone H อาคารจันท์แสนโรจน์
22 พ.ย 2563 15.30-16.30 น.
ติดต่อผู้ดูแลระบบได้ที่
การแข่งขันหุ่นยนต์พัฒนาศักยภาพเยาวชนไทยด้านหุ่นยนต์ ครั้งที่ 1
ทีมพัฒนาระบบบริหารการจัดการสารสนเทศการแข่งขัน โรงเรียนหนองบัว โทร. 087-1947542

E-ACADEMIC V.1.4.0 © 2020 |   All Rights Reserved |   By Kanthalak.com & Facebook